Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Tỉnh Ủy Bắc Ninh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.029.090.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.073.400.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,02%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Tỉnh Ủy Bắc Ninh như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.029.090.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.073.400.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,02%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh Ủy Bắc Ninh như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 24 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 17 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 15 TBMT trong đó tự mời thầu 9 TBMT, có 6 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Văn phòng Tỉnh Ủy Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ Chỉnh lý tài liệu Kho Lưu trữ Tỉnh ủy Bắc Ninh năm 2026 (tài liệu giai đoạn 1960 - 2025 của huyện ủy, thị ủy, thành ủy, các ban xây dựng đảng, MTTQ và các tổ chức chính trị xã hội cấp huyện thuộc tỉnh Bắc Giang trước sắp xếp).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH FPT IS
20/08/2026 17:14
Văn phòng Tỉnh Ủy Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Mua sắm máy móc, thiết bị cho phòng họp không giấy của Tỉnh ủy với 1 gói thầu.
17/08/2026 17:36
Văn phòng Tỉnh Ủy Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua xe ô tô phục vụ công tác cho Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH VÀ DỊCH VỤ TOYOTA BẮC GIANG
04/08/2026 16:27
Văn phòng Tỉnh Ủy Bắc Ninh đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/07/2026 16:28
Văn phòng Tỉnh Ủy Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị năm 2026 với 1 gói thầu.
31/07/2026 15:47
Văn phòng Tỉnh Ủy Bắc Ninh đăng tải TBMT Thuê dịch vụ Số hóa tài liệu lưu trữ Kho Lưu trữ Tỉnh ủy Bắc Ninh năm 2026 (Tài liệu lưu trữ giai đoạn 1959 - 2020 đã chỉnh lý của Tỉnh ủy, các ban, cơ quan đảng, Mặt trận Tổ quốc và các tổ chức chính trị xã hội tỉnh, các huyện ủy, thị ủy, thành ủy thuộc tỉnh Bắc Ninh trước sáp nhập) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/07/2026 08:32
Văn phòng Tỉnh Ủy Bắc Ninh đăng tải TBMT Thuê dịch vụ Chỉnh lý tài liệu Kho Lưu trữ Tỉnh ủy Bắc Ninh năm 2026 (tài liệu giai đoạn 1960 - 2025 của huyện ủy, thị ủy, thành ủy, các ban xây dựng đảng, MTTQ và các tổ chức chính trị xã hội cấp huyện thuộc tỉnh Bắc Giang trước sắp xếp) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/07/2026 08:30
Văn phòng Tỉnh Ủy Bắc Ninh đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua xe ô tô phục vụ công tác cho Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/07/2026 20:27
Văn phòng Tỉnh Ủy Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Mua xe ô tô phục vụ công tác cho Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh với 1 gói thầu.
24/07/2026 10:59
Văn phòng Tỉnh Ủy Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ chỉnh lý và số hóa tài liệu Kho Lưu trữ Tỉnh ủy Bắc Ninh năm 2026 với 2 gói thầu.
20/07/2026 14:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Tỉnh Ủy Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu Phông cơ quan lãnh đạo Đảng tỉnh Bắc Ninh nhiệm kỳ 2020 - 2025, Phông Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh giai đoạn 2015 - 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ ĐỨC NGHIỆP
26/06/2025 08:59
Văn phòng Tỉnh Ủy Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu Phông cơ quan lãnh đạo Đảng tỉnh Bắc Ninh nhiệm kỳ 2020 - 2025, Phông Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh giai đoạn 2015 - 2025 với 1 gói thầu.
13/06/2025 16:11
Văn phòng Tỉnh Ủy Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 7a: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu cho gói thầu số 7.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Chính phủ số
27/02/2025 10:07
Văn phòng Tỉnh Ủy Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 7b: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu cho gói thầu số 7.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Xúc tiến đầu tư và Hỗ trợ doanh nghiệp tỉnh Bắc Ninh
27/02/2025 10:04
Văn phòng Tỉnh Ủy Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 7c: Tư vấn giám sát công tác triển khai gói thầu số 7.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Công nghệ thông tin và truyền thông
27/02/2025 10:01
Văn phòng Tỉnh Ủy Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Kiểm tra, đánh giá chất lượng hiện trạng công trình xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm kiểm định chất lượng và kinh tế xây dựng
27/02/2025 08:09
Văn phòng Tỉnh Ủy Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU VIETGROUP
03/12/2024 08:58
Văn phòng Tỉnh Ủy Bắc Ninh công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung với 1 nhà thầu tham gia.
18/11/2024 15:54
Văn phòng Tỉnh Ủy Bắc Ninh đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/11/2024 09:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Tỉnh Ủy Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ Chỉnh lý tài liệu Kho Lưu trữ Tỉnh ủy Bắc Ninh năm 2026 (tài liệu giai đoạn 1960 - 2025 của huyện ủy, thị ủy, thành ủy, các ban xây dựng đảng, MTTQ và các tổ chức chính trị xã hội cấp huyện thuộc tỉnh Bắc Giang trước sắp xếp).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH FPT IS
20/08/2026 17:14
Văn phòng Tỉnh Ủy Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Mua sắm máy móc, thiết bị cho phòng họp không giấy của Tỉnh ủy với 1 gói thầu.
17/08/2026 17:36
Văn phòng Tỉnh Ủy Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua xe ô tô phục vụ công tác cho Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH VÀ DỊCH VỤ TOYOTA BẮC GIANG
04/08/2026 16:27
Văn phòng Tỉnh Ủy Bắc Ninh đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/07/2026 16:28
Văn phòng Tỉnh Ủy Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị năm 2026 với 1 gói thầu.
31/07/2026 15:47
Văn phòng Tỉnh Ủy Bắc Ninh đăng tải TBMT Thuê dịch vụ Số hóa tài liệu lưu trữ Kho Lưu trữ Tỉnh ủy Bắc Ninh năm 2026 (Tài liệu lưu trữ giai đoạn 1959 - 2020 đã chỉnh lý của Tỉnh ủy, các ban, cơ quan đảng, Mặt trận Tổ quốc và các tổ chức chính trị xã hội tỉnh, các huyện ủy, thị ủy, thành ủy thuộc tỉnh Bắc Ninh trước sáp nhập) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/07/2026 08:32
Văn phòng Tỉnh Ủy Bắc Ninh đăng tải TBMT Thuê dịch vụ Chỉnh lý tài liệu Kho Lưu trữ Tỉnh ủy Bắc Ninh năm 2026 (tài liệu giai đoạn 1960 - 2025 của huyện ủy, thị ủy, thành ủy, các ban xây dựng đảng, MTTQ và các tổ chức chính trị xã hội cấp huyện thuộc tỉnh Bắc Giang trước sắp xếp) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/07/2026 08:30
Văn phòng Tỉnh Ủy Bắc Ninh đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua xe ô tô phục vụ công tác cho Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/07/2026 20:27
Văn phòng Tỉnh Ủy Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Mua xe ô tô phục vụ công tác cho Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Ninh với 1 gói thầu.
24/07/2026 10:59
Văn phòng Tỉnh Ủy Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ chỉnh lý và số hóa tài liệu Kho Lưu trữ Tỉnh ủy Bắc Ninh năm 2026 với 2 gói thầu.
20/07/2026 14:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh Ủy Bắc Ninh đã đăng tải 8 KHLCNT, trong đó có 15 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh Ủy Bắc Ninh đã đăng tải 9 TBMT trong 7 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 9 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh Ủy Bắc Ninh đã đăng tải 12 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh Ủy Bắc Ninh có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh Ủy Bắc Ninh có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh Ủy Bắc Ninh có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nếu hai người yêu nhau, họ ngủ cùng nhau; đó là một công thức toán học, được kiểm chứng qua trải nghiệm của nhân loại. "
Graham Greene