Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.910.095.333 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.609.358.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,38%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.910.095.333 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.609.358.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,38%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 6 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Quà tặng Tết nguyên đán năm 2025 thăm, tặng các đơn vị, cán bộ hưu trí, đối tượng chính sách, hộ nghèo của chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TM & DV HTC
24/01/2025 15:40
Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đã đăng tải TBMT Quà tặng Tết nguyên đán năm 2025 thăm, tặng các đơn vị, cán bộ hưu trí, đối tượng chính sách, hộ nghèo của chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/01/2025 10:37
Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Quà tặng Tết nguyên đán năm 2025 thăm, tặng các đơn vị, cán bộ hưu trí, đối tượng chính sách, hộ nghèo của chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG với 1 gói thầu.
09/01/2025 14:21
Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu mua sắm bản quyền phần mềm của chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỄN THÔNG VÀ CÔNG NGHỆ MẠNG THẾ HỆ MỚI
25/12/2024 14:07
Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật dự án ứng dụng Họp không giấy phục vụ các cuộc họp của Tỉnh ủy, các ban xây dựng đảng tỉnh, Ban cán sự đảng, đảng đoàn, các huyện, thành ủy và Đảng ủy trực thuộc Tỉnh ủy của chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Tin học và Công báo tỉnh Tiền Giang
10/12/2024 09:02
Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đã đăng tải TBMT mua sắm bản quyền phần mềm của chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/12/2024 16:58
Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Ứng dụng Họp không giấy phục vụ các cuộc họp của Tỉnh ủy, các ban xây dựng đảng tỉnh, Ban cán sự đảng, đảng đoàn, các huyện, thành ủy và Đảng ủy trực thuộc Tỉnh ủy (Giai đoạn chuẩn bị đầu tư) của chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG với 1 gói thầu.
15/11/2024 15:43
Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê công cụ đồng bộ dữ liệu trong ngoài và liên thông văn bản Hệ điều hành tác nghiệp do Văn phòng Trung ương chuyển giao vào Trục LGSP của chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần công nghệ và thương mại Thuần Việt
13/11/2024 16:59
Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo trì Cổng thông tin điện tử Tỉnh ủy trên Internet của chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ DPD
07/11/2024 13:54
Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hệ thống Wifi phục vụ Tầng 17: Tháp A và Sảnh Hội trường B của Tỉnh ủy của chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TIN HỌC ĐÔI MẮT
07/11/2024 10:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Quà tặng Tết nguyên đán năm 2025 thăm, tặng các đơn vị, cán bộ hưu trí, đối tượng chính sách, hộ nghèo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TM & DV HTC
24/01/2025 15:40
VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG công bố KQMT gói thầu Quà tặng Tết nguyên đán năm 2025 thăm, tặng các đơn vị, cán bộ hưu trí, đối tượng chính sách, hộ nghèo với 1 nhà thầu tham gia.
23/01/2025 09:33
VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đăng tải TBMT Quà tặng Tết nguyên đán năm 2025 thăm, tặng các đơn vị, cán bộ hưu trí, đối tượng chính sách, hộ nghèo theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/01/2025 10:37
VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đăng tải KHLCNT Quà tặng Tết nguyên đán năm 2025 thăm, tặng các đơn vị, cán bộ hưu trí, đối tượng chính sách, hộ nghèo với 1 gói thầu.
09/01/2025 14:21
VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG công bố kết quả gói thầu mua sắm bản quyền phần mềm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỄN THÔNG VÀ CÔNG NGHỆ MẠNG THẾ HỆ MỚI
25/12/2024 14:07
VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG công bố KQMT gói thầu mua sắm bản quyền phần mềm với 2 nhà thầu tham gia.
13/12/2024 14:59
VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật dự án ứng dụng Họp không giấy phục vụ các cuộc họp của Tỉnh ủy, các ban xây dựng đảng tỉnh, Ban cán sự đảng, đảng đoàn, các huyện, thành ủy và Đảng ủy trực thuộc Tỉnh ủy.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Tin học và Công báo tỉnh Tiền Giang
10/12/2024 09:02
VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đăng tải TBMT mua sắm bản quyền phần mềm theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/12/2024 16:58
VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Ứng dụng Họp không giấy phục vụ các cuộc họp của Tỉnh ủy, các ban xây dựng đảng tỉnh, Ban cán sự đảng, đảng đoàn, các huyện, thành ủy và Đảng ủy trực thuộc Tỉnh ủy (Giai đoạn chuẩn bị đầu tư) với 1 gói thầu.
15/11/2024 15:43
VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Thuê công cụ đồng bộ dữ liệu trong ngoài và liên thông văn bản Hệ điều hành tác nghiệp do Văn phòng Trung ương chuyển giao vào Trục LGSP.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần công nghệ và thương mại Thuần Việt
13/11/2024 16:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Quà tặng Tết nguyên đán năm 2025 thăm, tặng các đơn vị, cán bộ hưu trí, đối tượng chính sách, hộ nghèo của chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TM & DV HTC
24/01/2025 15:40
Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đã đăng tải TBMT Quà tặng Tết nguyên đán năm 2025 thăm, tặng các đơn vị, cán bộ hưu trí, đối tượng chính sách, hộ nghèo của chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/01/2025 10:37
Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Quà tặng Tết nguyên đán năm 2025 thăm, tặng các đơn vị, cán bộ hưu trí, đối tượng chính sách, hộ nghèo của chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG với 1 gói thầu.
09/01/2025 14:21
Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu mua sắm bản quyền phần mềm của chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỄN THÔNG VÀ CÔNG NGHỆ MẠNG THẾ HỆ MỚI
25/12/2024 14:07
Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật dự án ứng dụng Họp không giấy phục vụ các cuộc họp của Tỉnh ủy, các ban xây dựng đảng tỉnh, Ban cán sự đảng, đảng đoàn, các huyện, thành ủy và Đảng ủy trực thuộc Tỉnh ủy của chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Tin học và Công báo tỉnh Tiền Giang
10/12/2024 09:02
Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đã đăng tải TBMT mua sắm bản quyền phần mềm của chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/12/2024 16:58
Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Ứng dụng Họp không giấy phục vụ các cuộc họp của Tỉnh ủy, các ban xây dựng đảng tỉnh, Ban cán sự đảng, đảng đoàn, các huyện, thành ủy và Đảng ủy trực thuộc Tỉnh ủy (Giai đoạn chuẩn bị đầu tư) của chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG với 1 gói thầu.
15/11/2024 15:43
Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê công cụ đồng bộ dữ liệu trong ngoài và liên thông văn bản Hệ điều hành tác nghiệp do Văn phòng Trung ương chuyển giao vào Trục LGSP của chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần công nghệ và thương mại Thuần Việt
13/11/2024 16:59
Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo trì Cổng thông tin điện tử Tỉnh ủy trên Internet của chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ DPD
07/11/2024 13:54
Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hệ thống Wifi phục vụ Tầng 17: Tháp A và Sảnh Hội trường B của Tỉnh ủy của chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TIN HỌC ĐÔI MẮT
07/11/2024 10:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 6 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đã đăng tải 7 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Yêu thầm thật sự là việc vô vọng nhất trên thế giới này. Người ấy không biết gì cả, trong khi cô cứ yêu hết mình và tổn thương sâu sắc. "
Sói Xám Mọc Cánh