Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.910.095.333 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.609.358.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,38%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.910.095.333 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.609.358.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,38%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Quà tặng Tết nguyên đán năm 2025 thăm, tặng các đơn vị, cán bộ hưu trí, đối tượng chính sách, hộ nghèo của chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TM & DV HTC
24/01/2025 15:40
Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đã đăng tải TBMT Quà tặng Tết nguyên đán năm 2025 thăm, tặng các đơn vị, cán bộ hưu trí, đối tượng chính sách, hộ nghèo của chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/01/2025 10:37
Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Quà tặng Tết nguyên đán năm 2025 thăm, tặng các đơn vị, cán bộ hưu trí, đối tượng chính sách, hộ nghèo của chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG với 1 gói thầu.
09/01/2025 14:21
Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu mua sắm bản quyền phần mềm của chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỄN THÔNG VÀ CÔNG NGHỆ MẠNG THẾ HỆ MỚI
25/12/2024 14:07
Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật dự án ứng dụng Họp không giấy phục vụ các cuộc họp của Tỉnh ủy, các ban xây dựng đảng tỉnh, Ban cán sự đảng, đảng đoàn, các huyện, thành ủy và Đảng ủy trực thuộc Tỉnh ủy của chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Tin học và Công báo tỉnh Tiền Giang
10/12/2024 09:02
Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đã đăng tải TBMT mua sắm bản quyền phần mềm của chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/12/2024 16:58
Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Ứng dụng Họp không giấy phục vụ các cuộc họp của Tỉnh ủy, các ban xây dựng đảng tỉnh, Ban cán sự đảng, đảng đoàn, các huyện, thành ủy và Đảng ủy trực thuộc Tỉnh ủy (Giai đoạn chuẩn bị đầu tư) của chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG với 1 gói thầu.
15/11/2024 15:43
Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê công cụ đồng bộ dữ liệu trong ngoài và liên thông văn bản Hệ điều hành tác nghiệp do Văn phòng Trung ương chuyển giao vào Trục LGSP của chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần công nghệ và thương mại Thuần Việt
13/11/2024 16:59
Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo trì Cổng thông tin điện tử Tỉnh ủy trên Internet của chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ DPD
07/11/2024 13:54
Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hệ thống Wifi phục vụ Tầng 17: Tháp A và Sảnh Hội trường B của Tỉnh ủy của chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TIN HỌC ĐÔI MẮT
07/11/2024 10:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Quà tặng Tết nguyên đán năm 2025 thăm, tặng các đơn vị, cán bộ hưu trí, đối tượng chính sách, hộ nghèo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TM & DV HTC
24/01/2025 15:40
VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG công bố KQMT gói thầu Quà tặng Tết nguyên đán năm 2025 thăm, tặng các đơn vị, cán bộ hưu trí, đối tượng chính sách, hộ nghèo với 1 nhà thầu tham gia.
23/01/2025 09:33
VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đăng tải TBMT Quà tặng Tết nguyên đán năm 2025 thăm, tặng các đơn vị, cán bộ hưu trí, đối tượng chính sách, hộ nghèo theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/01/2025 10:37
VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đăng tải KHLCNT Quà tặng Tết nguyên đán năm 2025 thăm, tặng các đơn vị, cán bộ hưu trí, đối tượng chính sách, hộ nghèo với 1 gói thầu.
09/01/2025 14:21
VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG công bố kết quả gói thầu mua sắm bản quyền phần mềm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỄN THÔNG VÀ CÔNG NGHỆ MẠNG THẾ HỆ MỚI
25/12/2024 14:07
VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG công bố KQMT gói thầu mua sắm bản quyền phần mềm với 2 nhà thầu tham gia.
13/12/2024 14:59
VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật dự án ứng dụng Họp không giấy phục vụ các cuộc họp của Tỉnh ủy, các ban xây dựng đảng tỉnh, Ban cán sự đảng, đảng đoàn, các huyện, thành ủy và Đảng ủy trực thuộc Tỉnh ủy.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Tin học và Công báo tỉnh Tiền Giang
10/12/2024 09:02
VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đăng tải TBMT mua sắm bản quyền phần mềm theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/12/2024 16:58
VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Ứng dụng Họp không giấy phục vụ các cuộc họp của Tỉnh ủy, các ban xây dựng đảng tỉnh, Ban cán sự đảng, đảng đoàn, các huyện, thành ủy và Đảng ủy trực thuộc Tỉnh ủy (Giai đoạn chuẩn bị đầu tư) với 1 gói thầu.
15/11/2024 15:43
VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Thuê công cụ đồng bộ dữ liệu trong ngoài và liên thông văn bản Hệ điều hành tác nghiệp do Văn phòng Trung ương chuyển giao vào Trục LGSP.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần công nghệ và thương mại Thuần Việt
13/11/2024 16:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Quà tặng Tết nguyên đán năm 2025 thăm, tặng các đơn vị, cán bộ hưu trí, đối tượng chính sách, hộ nghèo của chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TM & DV HTC
24/01/2025 15:40
Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đã đăng tải TBMT Quà tặng Tết nguyên đán năm 2025 thăm, tặng các đơn vị, cán bộ hưu trí, đối tượng chính sách, hộ nghèo của chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/01/2025 10:37
Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Quà tặng Tết nguyên đán năm 2025 thăm, tặng các đơn vị, cán bộ hưu trí, đối tượng chính sách, hộ nghèo của chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG với 1 gói thầu.
09/01/2025 14:21
Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu mua sắm bản quyền phần mềm của chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỄN THÔNG VÀ CÔNG NGHỆ MẠNG THẾ HỆ MỚI
25/12/2024 14:07
Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật dự án ứng dụng Họp không giấy phục vụ các cuộc họp của Tỉnh ủy, các ban xây dựng đảng tỉnh, Ban cán sự đảng, đảng đoàn, các huyện, thành ủy và Đảng ủy trực thuộc Tỉnh ủy của chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Tin học và Công báo tỉnh Tiền Giang
10/12/2024 09:02
Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đã đăng tải TBMT mua sắm bản quyền phần mềm của chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/12/2024 16:58
Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Ứng dụng Họp không giấy phục vụ các cuộc họp của Tỉnh ủy, các ban xây dựng đảng tỉnh, Ban cán sự đảng, đảng đoàn, các huyện, thành ủy và Đảng ủy trực thuộc Tỉnh ủy (Giai đoạn chuẩn bị đầu tư) của chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG với 1 gói thầu.
15/11/2024 15:43
Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê công cụ đồng bộ dữ liệu trong ngoài và liên thông văn bản Hệ điều hành tác nghiệp do Văn phòng Trung ương chuyển giao vào Trục LGSP của chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần công nghệ và thương mại Thuần Việt
13/11/2024 16:59
Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo trì Cổng thông tin điện tử Tỉnh ủy trên Internet của chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ DPD
07/11/2024 13:54
Bên mời thầu VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hệ thống Wifi phục vụ Tầng 17: Tháp A và Sảnh Hội trường B của Tỉnh ủy của chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TIN HỌC ĐÔI MẮT
07/11/2024 10:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG là chủ đầu tư của 7 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG TỈNH ỦY BÌNH DƯƠNG là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có nhiều khi, chúng ta cứ ngỡ rằng cái mình từ bỏ chỉ là tình cảm trong một thời điểm, nhưng đến phút cuối mới biết rằng, hóa ra nó là cả cuộc đời. "
Phỉ Ngã Tư Tồn
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh