Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng UBND đặc khu Cồn Cỏ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 9 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 777.542.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 765.957.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,49%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng UBND đặc khu Cồn Cỏ như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 777.542.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 765.957.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,49%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng UBND đặc khu Cồn Cỏ như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 11 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 8 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Văn phòng UBND đặc khu Cồn Cỏ công bố kết quả gói thầu Mua sắm lắp đặt màn hình Led tuyên truyền tại trụ sở Đảng ủy, UBND,UBMTTQVN đặc khu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN DOTHACONS
14/04/2026 15:37
Văn phòng UBND đặc khu Cồn Cỏ đăng tải KHLCNT Mua sắm lắp đặt màn hình led tuyên truyền tại trụ sở Đảng ủy, UBND, UBMTTQVN đặc khu với 1 gói thầu.
08/04/2026 16:54
Văn phòng UBND đặc khu Cồn Cỏ công bố kết quả gói thầu Tư vấn, khảo sát đo vẽ hiện trạng, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật gói thầu cải tạo nâng cấp trú ở Đảng ủy - UBND- UBMTTQVN đặc khu Cồn Cỏ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG QUẢNG THÀNH
22/12/2025 21:03
Văn phòng UBND đặc khu Cồn Cỏ công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát đo vẽ hiện trạng, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỨC TIẾN QUẢNG TRỊ
22/12/2025 20:58
Văn phòng UBND đặc khu Cồn Cỏ công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, trang thiết bị phòng họp tầng 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN PHONG HẢI
22/12/2025 20:48
Văn phòng UBND đặc khu Cồn Cỏ đăng tải KHLCNT Tư vấn, khảo sát đo vẽ hiện trạng, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật gói Nâng cấp, sửa chữa Nhà ở CBCC, nhà khách đặc khu với 2 gói thầu.
18/12/2025 14:53
Văn phòng UBND đặc khu Cồn Cỏ đăng tải KHLCNT Tư vấn khảo sát đo vẽ hiện trạng lập báo cáo kinh tế kỹ thuật cải tạo, nâng cấp trụ sở Đảng ủy - UBND - UBMTTQVN đặc khu Cồn Cỏ với 1 gói thầu.
18/12/2025 14:49
Văn phòng UBND đặc khu Cồn Cỏ đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa Nhà ở CBCC, nhà khách đặc khu với 2 gói thầu.
18/12/2025 14:25
Văn phòng UBND đặc khu Cồn Cỏ đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị phòng họp tầng 2 trụ sở Đảng ủy-UBND-UBMTTQVN đặc khu với 1 gói thầu.
16/12/2025 09:40
Văn phòng UBND đặc khu Cồn Cỏ công bố kết quả gói thầu Mua sắm, sửa chữa, bảo dưỡng xe ô tô 74A-189.89.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TOYOTA OKAYAMA ĐÀ NẴNG
29/10/2025 09:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng UBND đặc khu Cồn Cỏ công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG TÀI TRÍ
06/12/2024 18:18
Văn phòng UBND đặc khu Cồn Cỏ công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
21/11/2024 09:09
Văn phòng UBND đặc khu Cồn Cỏ đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/11/2024 11:03
Văn phòng UBND đặc khu Cồn Cỏ đăng tải KHLCNT Sửa chữa, nâng cấp sân vườn, các hạng mục phụ trợ nhà ở CBCC, nhà khách và trụ sở huyện với 4 gói thầu.
05/11/2024 16:59
Văn phòng UBND đặc khu Cồn Cỏ công bố kết quả gói thầu Trang trí nội thất Hội trường, vách ngăn phòng Văn thư tại đảo và đất liền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ VÀ THI CÔNG NỘI THẤT NGÔI SAO LONG NGUYỄN
27/03/2023 16:46
Văn phòng UBND đặc khu Cồn Cỏ đăng tải KHLCNT Trụ sở cơ quan Dân chính Đảng huyện đảo Cồn Cỏ; Hạng mục: Hàng rào và sân vườn phía sau với 3 gói thầu.
02/03/2023 11:02
Văn phòng UBND đặc khu Cồn Cỏ đăng tải TBMT Trang trí nội thất Hội trường, vách ngăn phòng Văn thư tại đảo và đất liền theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
07/02/2023 17:19
Văn phòng UBND đặc khu Cồn Cỏ đăng tải KHLCNT Sửa chữa bàn hội trường, bàn làm việc, vách ngăn phòng Văn thư tại Văn phòng đại diện và Trụ sở huyện đảo Cồn Cỏ với 2 gói thầu.
16/01/2023 17:01
Văn phòng UBND đặc khu Cồn Cỏ đăng tải KHLCNT Sửa chữa bàn hội trường, bàn làm việc, vách ngăn phòng Văn thư tại Văn phòng đại diện và Trụ sở huyện đảo Cồn Cỏ với 2 gói thầu.
16/12/2022 15:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng UBND đặc khu Cồn Cỏ công bố kết quả gói thầu Mua sắm lắp đặt màn hình Led tuyên truyền tại trụ sở Đảng ủy, UBND,UBMTTQVN đặc khu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN DOTHACONS
14/04/2026 15:37
Văn phòng UBND đặc khu Cồn Cỏ đăng tải KHLCNT Mua sắm lắp đặt màn hình led tuyên truyền tại trụ sở Đảng ủy, UBND, UBMTTQVN đặc khu với 1 gói thầu.
08/04/2026 16:54
Văn phòng UBND đặc khu Cồn Cỏ công bố kết quả gói thầu Tư vấn, khảo sát đo vẽ hiện trạng, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật gói thầu cải tạo nâng cấp trú ở Đảng ủy - UBND- UBMTTQVN đặc khu Cồn Cỏ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG QUẢNG THÀNH
22/12/2025 21:03
Văn phòng UBND đặc khu Cồn Cỏ công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát đo vẽ hiện trạng, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỨC TIẾN QUẢNG TRỊ
22/12/2025 20:58
Văn phòng UBND đặc khu Cồn Cỏ công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, trang thiết bị phòng họp tầng 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN PHONG HẢI
22/12/2025 20:48
Văn phòng UBND đặc khu Cồn Cỏ đăng tải KHLCNT Tư vấn, khảo sát đo vẽ hiện trạng, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật gói Nâng cấp, sửa chữa Nhà ở CBCC, nhà khách đặc khu với 2 gói thầu.
18/12/2025 14:53
Văn phòng UBND đặc khu Cồn Cỏ đăng tải KHLCNT Tư vấn khảo sát đo vẽ hiện trạng lập báo cáo kinh tế kỹ thuật cải tạo, nâng cấp trụ sở Đảng ủy - UBND - UBMTTQVN đặc khu Cồn Cỏ với 1 gói thầu.
18/12/2025 14:49
Văn phòng UBND đặc khu Cồn Cỏ đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa Nhà ở CBCC, nhà khách đặc khu với 2 gói thầu.
18/12/2025 14:25
Văn phòng UBND đặc khu Cồn Cỏ đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị phòng họp tầng 2 trụ sở Đảng ủy-UBND-UBMTTQVN đặc khu với 1 gói thầu.
16/12/2025 09:40
Văn phòng UBND đặc khu Cồn Cỏ công bố kết quả gói thầu Mua sắm, sửa chữa, bảo dưỡng xe ô tô 74A-189.89.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TOYOTA OKAYAMA ĐÀ NẴNG
29/10/2025 09:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng UBND đặc khu Cồn Cỏ đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 9 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng UBND đặc khu Cồn Cỏ đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng UBND đặc khu Cồn Cỏ đã đăng tải 2 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng UBND đặc khu Cồn Cỏ có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng UBND đặc khu Cồn Cỏ có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng UBND đặc khu Cồn Cỏ có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sứ mệnh của người phụ nữ không phải để cường hóa tinh thần nam tính, mà để thể hiện nữ tính; sứ mệnh của người phụ nữ không phải là duy trì thế giới nam tôn, mà là xây dựng thế giới con người bằng việc đưa yếu tố nữ tính của mình vào mọi hoạt động của nó. "
Margaret Thatcher