Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 11:04 14/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, nâng cấp sân vườn, các hạng mục phụ trợ nhà ở CBCC, nhà khách và trụ sở huyện
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đảo Cồn Cỏ, Tỉnh Quảng Trị
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 21/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
150 Ngày
Số quyết định phê duyệt
07/QĐ-VP
Ngày phê duyệt
13/11/2024 08:42
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn phòng HĐND và UBND huyện đảo Cồn Cỏ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:03 14/11/2024
đến
09:00 21/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 21/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
9.467.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín triệu bốn trăm sáu mươi bảy nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
180 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/11/2024 (20/05/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Quảng Thành Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán địa chỉ: Số 22 Lê Thế Tiết, phường 1, thị xã Quảng Trị, tỉnh Quảng Trị
2 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Quảng Thành Tư vấn lập E-HSMT địa chỉ: Số 22 Lê Thế Tiết, phường 1, thị xã Quảng Trị, tỉnh Quảng Trị
3 Phòng Kinh tế - Xã hội huyện đảo Cồn Cỏ Tư vấn thẩm định E-HSMT huyện đảo Cồn Cỏ, tỉnh Quảng Trị
4 Tổ chuyên gia - Văn phòng HĐND và UBND huyện đảo Cồn Cỏ Tư vấn đánh giá E-HSDT huyện đảo Cồn Cỏ, tỉnh Quảng Trị
5 Phòng Kinh tế - Xã hội huyện đảo Cồn Cỏ Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu huyện đảo Cồn Cỏ, tỉnh Quảng Trị

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt bê tông
1
2
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất:≥ 1,0 kW
1
3
Máy lu bánh thép tự hành - trọng lượng: 6T-10 T
1
4
Máy trộn bê tông - dung tích: 250 lít
1
5
Ô tô vận tải thùng - trọng tải: <=10T
1
6
Máy trộn vữa - dung tích≥ 150 lít
1
7
Máy khoan bê tông cầm tay - công suất≥0,62 kW
1
8
Máy thủy bình
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phá dỡ bậc cấp hiện trạng
2.845
m3
2
Phá dỡ nền gạch Hạ Long
10
m2
3
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
3.145
m3
4
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 7,0T
3.145
m3
5
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 2x4, PCB30
0.111
m3
6
Xây tường bờ lô 15x20x30cm, vữa XM M75, XM PCB40
0.773
m3
7
Đắp phào đơn, vữa XM M75, PCB40
11.94
m
8
Mài granitô bậc cấp
2.07
m2
9
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
4.13
m2
10
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
4.13
m2
11
Vệ sinh sạch sẽ nền bê tông
262.16
m2
12
Đục nhám mặt bê tông
372
m2
13
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 0,5kg/m2
2.63
100m2
14
Rải lớp bê tông nhựa nguội Cacbon Asphalt, dày 30mm
26.216
10m2
15
Đắp cát tôn nền
3.448
m3
16
Lót bạt sọc xanh đỏ, chống mất nước
0.322
100m2
17
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 1x2, PCB40
16.25
m3
18
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 2x4, PCB40
3.272
m3
19
Lát gạch men Hạ Long KT: 400x400, vữa XM M75, PCB40
325
m2
20
Lát gạch bê tông chất lượng cao EBRICK, KT 300x300x30, vữa XM M75, PCB40
55
m2
21
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
11.61
1m3
22
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 2x4, PCB30
3.894
m3
23
Xây tường gạch bê tông 15x20x30cm, vữa XM M75, XM PCB40
12.446
m3
24
Đá bó vỉa xanh rêu, KT 18x22x100cm, vữa XM M75
11
m
25
Mài granito bó vỉa, vữa lót vữa XM cát mịn M75, XM PCB40
43.6
m2
26
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
14.04
m2
27
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
14.04
m2
28
Đắp đất nền móng công trình
4.79
m3
29
Nhân công kiểm tra cấp nước, kiểm tra nguồn điện đèn chiếu sáng hành lang
4
công
30
Tháo dỡ hạ cốt bệ tiểu nam
6
bộ
31
Lắp đặt chậu tiểu nam (lắp lại bệ tiểu đã có)
6
bộ
32
Tháo dỡ bệ xí hư hỏng
1
bộ
33
Lắp đặt bệ xí
1
bộ
34
Tháo dỡ bóng Led bán nguyệt 1,2m
2
bộ
35
Tháo dỡ bóng đèn hành lang
12
bộ
36
Đèn Led bán nguyệt 1,2m
2
bộ
37
Bóng đèn hành lang
12
bộ
38
Nhân công kiểm tra cấp nước, cố định ốc vít 1 lavabo, kiểm tra nguồn điện đèn chiếu sáng hành lang, kiểm tra nguồn điện phòng xây dựng đảng, kiểm tra nguồn điện phòng chủ tịch UBND
10
công
39
Tháo dỡ hạ cốt bệ tiểu nam
3
bộ
40
Lắp đặt chậu tiểu nam (lắp lại bệ tiểu đã có)
3
bộ
41
Tháo dỡ bệ xí hư hỏng
1
bộ
42
Lắp đặt bệ xí
1
bộ
43
Tháo dỡ thay Rumine
1
bộ
44
Lắp đặt Rumine
1
bộ
45
Tháo dỡ vòi xịt xí
1
bộ
46
Vòi xịt xí
1
cái
47
Tháo dỡ bóng Led bán nguyệt 1,2m
2
bộ
48
Tháo dỡ bóng đèn hành lang
15
bộ
49
Tháo dỡ máng điện
4
bộ
50
Đèn Led bán nguyệt 1,2m
2
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 35

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây