Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu VĂN PHÒNG UBND THÀNH PHỐ HUẾ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 19 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 980.821.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 980.821.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu VĂN PHÒNG UBND THÀNH PHỐ HUẾ như sau:
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 980.821.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 980.821.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư VĂN PHÒNG UBND THÀNH PHỐ HUẾ như sau:
- Là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 46 KHLCNT trong đó có 12 KHLCNT tự đăng tải, có 34 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 12 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 12 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
VĂN PHÒNG UBND THÀNH PHỐ HUẾ công bố kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị bàn ghế, tủ tài liệu làm việc và bàn ghế tiếp khách phục vụ công tác của Chủ tịch UBND thành phố Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MINH HÒA
24/08/2026 10:09
VĂN PHÒNG UBND THÀNH PHỐ HUẾ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Giám sát, điều hành đô thị thông minh thành phố Huế
24/08/2026 09:58
VĂN PHÒNG UBND THÀNH PHỐ HUẾ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp Tác Xã Công Nghệ Thông Tin Huế
24/08/2026 09:56
VĂN PHÒNG UBND THÀNH PHỐ HUẾ đăng tải KHLCNT Cung cấp thiết bị văn phòng và tài sản phục vụ công tác của Lãnh đạo UBND thành phố Huế với 1 gói thầu.
24/08/2026 09:51
VĂN PHÒNG UBND THÀNH PHỐ HUẾ công bố kết quả gói thầu Cung cấp máy tính xách tay phục vụ công tác chung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ ĐIỆN XANH
14/08/2026 15:54
VĂN PHÒNG UBND THÀNH PHỐ HUẾ đăng tải KHLCNT Cung cấp máy tính xách tay phục vụ công tác chung với 1 gói thầu.
14/08/2026 15:09
VĂN PHÒNG UBND THÀNH PHỐ HUẾ đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án Nâng cấp hệ thống Quản lý văn bản và Điều hành phiên bản 3.0 với 3 gói thầu.
29/07/2026 14:32
Chủ đầu tư VĂN PHÒNG UBND THÀNH PHỐ HUẾ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp hệ thống Quản lý văn bản và Điều hành phiên bản 3.0.
29/07/2026 14:14
VĂN PHÒNG UBND THÀNH PHỐ HUẾ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm xe ô tô chức danh 02 cầu 07 chỗ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TOYOTA HUẾ
03/06/2026 10:27
VĂN PHÒNG UBND THÀNH PHỐ HUẾ công bố kết quả gói thầu Thẩm định giá xây dựng phần mềm Nâng cấp Hệ thống Quản lý văn bản và Điều hành phiên bản 3.0..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ - DỊCH VỤ NGHĨA HƯNG
25/05/2026 16:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
VĂN PHÒNG UBND THÀNH PHỐ HUẾ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Cung cấp 02 khối CPU vi
tính chyên dùng phục vụ công tác.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ TIN HỌC PHI LONG
30/06/2025 15:10
VĂN PHÒNG UBND THÀNH PHỐ HUẾ đăng tải KHLCNT Cung cấp 02 khối CPU vi tính chuyên dùng phục vụ công tác với 1 gói thầu.
30/06/2025 15:05
VĂN PHÒNG UBND THÀNH PHỐ HUẾ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Cung cấp lắp đặt 06 bộ
Micro để bàn không dây và 02 bộ Micro
cầm tay không dây phục vụ hội nghị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ SẢN XUẤT HOÀNG NHẬT AUDIO
19/06/2025 15:02
VĂN PHÒNG UBND THÀNH PHỐ HUẾ đăng tải KHLCNT Cung cấp hệ thống âm thanh phục vụ công tác với 1 gói thầu.
19/06/2025 14:56
VĂN PHÒNG UBND THÀNH PHỐ HUẾ đăng tải KHLCNT Kế hoạch thuê dịch vụ công nghệ thông tin Hệ thống Thông tin Báo cáo thành phố Huế với 1 gói thầu.
09/06/2025 15:24
VĂN PHÒNG UBND THÀNH PHỐ HUẾ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Cung cấp lắp đặt tài sản
Hệ thống Barrier tự động cổng trước
phục vụ công tác UBND thành phố
năm 2025..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LÊ PHƯỚC HOÀNG
28/05/2025 10:47
VĂN PHÒNG UBND THÀNH PHỐ HUẾ đăng tải KHLCNT Cung cấp lắp đặt tài sản Hệ thống Barrier tự động cổng trước phục vụ công tác UBND thành phố năm 2025 với 1 gói thầu.
28/05/2025 09:43
VĂN PHÒNG UBND THÀNH PHỐ HUẾ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Cung cấp dịch vụ ăn, ở và
tiệc chiêu đãi các đoàn Trung ương, Bộ
ngành, địa phương về tham dự sự kiện
năm Du lịch quốc gia – Huế 2025..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH XANH - HUẾ - VNECO
24/04/2025 14:38
VĂN PHÒNG UBND THÀNH PHỐ HUẾ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Cung cấp hàng hóa các
loại (Sake nâu: 10 thùng x 2.040.000 +
Sake vàng: 10 thùng x 7.650.000).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại dịch vụ và đầu tư Thiên Quân
31/03/2025 16:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
VĂN PHÒNG UBND THÀNH PHỐ HUẾ công bố kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị bàn ghế, tủ tài liệu làm việc và bàn ghế tiếp khách phục vụ công tác của Chủ tịch UBND thành phố Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MINH HÒA
24/08/2026 10:09
VĂN PHÒNG UBND THÀNH PHỐ HUẾ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Giám sát, điều hành đô thị thông minh thành phố Huế
24/08/2026 09:58
VĂN PHÒNG UBND THÀNH PHỐ HUẾ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp Tác Xã Công Nghệ Thông Tin Huế
24/08/2026 09:56
VĂN PHÒNG UBND THÀNH PHỐ HUẾ đăng tải KHLCNT Cung cấp thiết bị văn phòng và tài sản phục vụ công tác của Lãnh đạo UBND thành phố Huế với 1 gói thầu.
24/08/2026 09:51
VĂN PHÒNG UBND THÀNH PHỐ HUẾ công bố kết quả gói thầu Cung cấp máy tính xách tay phục vụ công tác chung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ ĐIỆN XANH
14/08/2026 15:54
VĂN PHÒNG UBND THÀNH PHỐ HUẾ đăng tải KHLCNT Cung cấp máy tính xách tay phục vụ công tác chung với 1 gói thầu.
14/08/2026 15:09
VĂN PHÒNG UBND THÀNH PHỐ HUẾ đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án Nâng cấp hệ thống Quản lý văn bản và Điều hành phiên bản 3.0 với 3 gói thầu.
29/07/2026 14:32
Chủ đầu tư VĂN PHÒNG UBND THÀNH PHỐ HUẾ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp hệ thống Quản lý văn bản và Điều hành phiên bản 3.0.
29/07/2026 14:14
VĂN PHÒNG UBND THÀNH PHỐ HUẾ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm xe ô tô chức danh 02 cầu 07 chỗ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TOYOTA HUẾ
03/06/2026 10:27
VĂN PHÒNG UBND THÀNH PHỐ HUẾ công bố kết quả gói thầu Thẩm định giá xây dựng phần mềm Nâng cấp Hệ thống Quản lý văn bản và Điều hành phiên bản 3.0..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ - DỊCH VỤ NGHĨA HƯNG
25/05/2026 16:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG UBND THÀNH PHỐ HUẾ đã đăng tải 12 KHLCNT, trong đó có 19 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG UBND THÀNH PHỐ HUẾ đã đăng tải 10 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG UBND THÀNH PHỐ HUẾ có quan hệ với 20 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG UBND THÀNH PHỐ HUẾ có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG UBND THÀNH PHỐ HUẾ có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đó là tình yêu: Hai con người cô đơn đem lại cho nhau sự an toàn, chạm vào nhau và nói với nhau. "
Rainer Maria Rilke
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.