Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn Phòng Ủy Ban Nhân Dân Quận 6 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.806.349.727 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.802.693.826 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,20%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn Phòng Ủy Ban Nhân Dân Quận 6 như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.806.349.727 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.802.693.826 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,20%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn Phòng Ủy Ban Nhân Dân Quận 6 như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 0 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn Phòng Ủy Ban Nhân Dân Quận 6 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Văn Phòng Ủy Ban Nhân Dân Quận 6.
06/09/2022 16:36
Bên mời thầu Văn Phòng Ủy Ban Nhân Dân Quận 6 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý hoạt động ứng dụng CNTT của chủ đầu tư Văn Phòng Ủy Ban Nhân Dân Quận 6.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM CÔNG NGHỆ THÔNG TIN VÀ TRUYỀN THÔNG THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
06/09/2022 16:31
Bên mời thầu Văn Phòng Ủy Ban Nhân Dân Quận 6 đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ thiết kế - dự toán của chủ đầu tư Văn Phòng Ủy Ban Nhân Dân Quận 6.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI MÔI GIỚI ĐẦU TƯ MINH LONG
18/08/2022 14:50
Bên mời thầu Văn Phòng Ủy Ban Nhân Dân Quận 6 đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo trì các phần mềm mã nguồn mở triển khai tại quận 6 của chủ đầu tư Văn Phòng Ủy Ban Nhân Dân Quận 6.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Phần mềm Sài Gòn Mới
06/07/2022 16:32
Bên mời thầu Văn Phòng Ủy Ban Nhân Dân Quận 6 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Văn Phòng Ủy Ban Nhân Dân Quận 6.
25/06/2022 21:16
Bên mời thầu Văn Phòng Ủy Ban Nhân Dân Quận 6 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Văn Phòng Ủy Ban Nhân Dân Quận 6.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SAO ĐỎ
25/06/2022 21:12
Bên mời thầu Văn Phòng Ủy Ban Nhân Dân Quận 6 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu cho gói thầu Tư vấn lập đề cương và dự toán chi tiết của chủ đầu tư Văn Phòng Ủy Ban Nhân Dân Quận 6.
08/06/2022 16:24
Bên mời thầu Văn Phòng Ủy Ban Nhân Dân Quận 6 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu cho gói thầu Tư vấn lập đề cương và dự toán chi tiết của chủ đầu tư Văn Phòng Ủy Ban Nhân Dân Quận 6.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ MFG
08/06/2022 16:20
Bên mời thầu Văn Phòng Ủy Ban Nhân Dân Quận 6 đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu : Trang bị tivi 85 inch 4k tại phòng họp trực tuyến của chủ đầu tư Văn Phòng Ủy Ban Nhân Dân Quận 6.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VHP
08/05/2022 01:08
Bên mời thầu Văn Phòng Ủy Ban Nhân Dân Quận 6 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Thay thế thiết bị kết nối hệ thống thông tin quản lý ngân sách và kho bac tích hợp (Tabmis) của chủ đầu tư Văn Phòng Ủy Ban Nhân Dân Quận 6.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẨN DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ DATECH
08/05/2022 01:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn Phòng Ủy Ban Nhân Dân Quận 6 công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM CÔNG NGHỆ THÔNG TIN VÀ TRUYỀN THÔNG THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
06/09/2022 16:36
Văn Phòng Ủy Ban Nhân Dân Quận 6 công bố kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý hoạt động ứng dụng CNTT.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM CÔNG NGHỆ THÔNG TIN VÀ TRUYỀN THÔNG THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
06/09/2022 16:31
Văn Phòng Ủy Ban Nhân Dân Quận 6 công bố kết quả gói thầu Lập hồ sơ thiết kế - dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI MÔI GIỚI ĐẦU TƯ MINH LONG
18/08/2022 14:50
Văn Phòng Ủy Ban Nhân Dân Quận 6 công bố kết quả gói thầu Bảo trì các phần mềm mã nguồn mở triển khai tại quận 6.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Phần mềm Sài Gòn Mới
06/07/2022 16:32
Văn Phòng Ủy Ban Nhân Dân Quận 6 công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ MFG
25/06/2022 21:16
Văn Phòng Ủy Ban Nhân Dân Quận 6 công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SAO ĐỎ
25/06/2022 21:12
Văn Phòng Ủy Ban Nhân Dân Quận 6 công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu cho gói thầu Tư vấn lập đề cương và dự toán chi tiết.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP HP
08/06/2022 16:24
Văn Phòng Ủy Ban Nhân Dân Quận 6 công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu cho gói thầu Tư vấn lập đề cương và dự toán chi tiết.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ MFG
08/06/2022 16:20
Văn Phòng Ủy Ban Nhân Dân Quận 6 công bố kết quả gói thầu gói thầu : Trang bị tivi 85 inch 4k tại phòng họp trực tuyến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VHP
08/05/2022 01:08
Văn Phòng Ủy Ban Nhân Dân Quận 6 công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Thay thế thiết bị kết nối hệ thống thông tin quản lý ngân sách và kho bac tích hợp (Tabmis).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẨN DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ DATECH
08/05/2022 01:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn Phòng Ủy Ban Nhân Dân Quận 6 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Văn Phòng Ủy Ban Nhân Dân Quận 6.
06/09/2022 16:36
Bên mời thầu Văn Phòng Ủy Ban Nhân Dân Quận 6 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý hoạt động ứng dụng CNTT của chủ đầu tư Văn Phòng Ủy Ban Nhân Dân Quận 6.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM CÔNG NGHỆ THÔNG TIN VÀ TRUYỀN THÔNG THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
06/09/2022 16:31
Bên mời thầu Văn Phòng Ủy Ban Nhân Dân Quận 6 đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ thiết kế - dự toán của chủ đầu tư Văn Phòng Ủy Ban Nhân Dân Quận 6.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI MÔI GIỚI ĐẦU TƯ MINH LONG
18/08/2022 14:50
Bên mời thầu Văn Phòng Ủy Ban Nhân Dân Quận 6 đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo trì các phần mềm mã nguồn mở triển khai tại quận 6 của chủ đầu tư Văn Phòng Ủy Ban Nhân Dân Quận 6.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Phần mềm Sài Gòn Mới
06/07/2022 16:32
Bên mời thầu Văn Phòng Ủy Ban Nhân Dân Quận 6 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Văn Phòng Ủy Ban Nhân Dân Quận 6.
25/06/2022 21:16
Bên mời thầu Văn Phòng Ủy Ban Nhân Dân Quận 6 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Văn Phòng Ủy Ban Nhân Dân Quận 6.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SAO ĐỎ
25/06/2022 21:12
Bên mời thầu Văn Phòng Ủy Ban Nhân Dân Quận 6 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu cho gói thầu Tư vấn lập đề cương và dự toán chi tiết của chủ đầu tư Văn Phòng Ủy Ban Nhân Dân Quận 6.
08/06/2022 16:24
Bên mời thầu Văn Phòng Ủy Ban Nhân Dân Quận 6 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu cho gói thầu Tư vấn lập đề cương và dự toán chi tiết của chủ đầu tư Văn Phòng Ủy Ban Nhân Dân Quận 6.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ MFG
08/06/2022 16:20
Bên mời thầu Văn Phòng Ủy Ban Nhân Dân Quận 6 đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu : Trang bị tivi 85 inch 4k tại phòng họp trực tuyến của chủ đầu tư Văn Phòng Ủy Ban Nhân Dân Quận 6.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VHP
08/05/2022 01:08
Bên mời thầu Văn Phòng Ủy Ban Nhân Dân Quận 6 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Thay thế thiết bị kết nối hệ thống thông tin quản lý ngân sách và kho bac tích hợp (Tabmis) của chủ đầu tư Văn Phòng Ủy Ban Nhân Dân Quận 6.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẨN DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ DATECH
08/05/2022 01:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn Phòng Ủy Ban Nhân Dân Quận 6 đã đăng tải 21 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn Phòng Ủy Ban Nhân Dân Quận 6 có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn Phòng Ủy Ban Nhân Dân Quận 6 có quan hệ với 0 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Hãy nhắm tới mặt trăng. Dù có trượt bạn cũng sẽ hạ cánh giữa những vì sao. "
Norman Vincent Peale
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".