Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hậu Giang như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 23 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 84 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 27 gói (với 32 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 3 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 65 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 64 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,86 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 62,50%, Xây lắp 3,13%, Tư vấn 12,50%, Phi tư vấn 21,88%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 38.980.806.631 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 36.792.439.844 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,61%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hậu Giang như sau:
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,86 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 62,50%, Xây lắp 3,13%, Tư vấn 12,50%, Phi tư vấn 21,88%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 38.980.806.631 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 36.792.439.844 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,61%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hậu Giang như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 19 KHLCNT trong đó có 19 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 29 TBMT trong đó tự mời thầu 29 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hậu Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Thi công sửa chữa của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hậu Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TK
05/02/2025 16:22
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hậu Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua xe ô tô phục vụ công tác chung cho Văn phòng UBND tỉnh của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hậu Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI TOYOTA TIỀN GIANG
12/12/2024 08:24
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hậu Giang đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt điều chỉnh kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Đầu tư lắp đặt đường truyền tổ chức phiên tòa trực tuyến của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hậu Giang với 6 gói thầu.
03/12/2024 00:16
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hậu Giang đã đăng tải TBMT Mua xe ô tô phục vụ công tác chung cho Văn phòng UBND tỉnh của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hậu Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/11/2024 15:09
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hậu Giang đã đăng tải TBMT Gói thầu: Thi công sửa chữa của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hậu Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/11/2024 10:48
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hậu Giang đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trụ sở UBND tỉnh của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hậu Giang với 1 gói thầu.
21/11/2024 12:20
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hậu Giang đã đăng tải KHLCNT Mua xe ô tô phục vụ công tác chung cho Văn phòng UBND tỉnh của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hậu Giang với 1 gói thầu.
20/11/2024 14:28
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hậu Giang đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu trong giai đoạn chuẩn bị đầu tư điều chỉnh thuộc dự án Đầu tư lắp đặt đường truyền tổ chức phiên tòa trực tuyến của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hậu Giang với 3 gói thầu.
21/10/2024 15:51
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hậu Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 3: Thuê quản lý, chăm sóc khuôn viên cây xanh tại Trụ sở UBND tỉnh năm 2024 của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hậu Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TMT
16/10/2024 15:05
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hậu Giang đã đăng tải TBMT Gói thầu 3: Thuê quản lý, chăm sóc khuôn viên cây xanh tại Trụ sở UBND tỉnh năm 2024 của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hậu Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/05/2024 16:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hậu Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Thi công sửa chữa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TK
05/02/2025 16:22
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hậu Giang công bố kết quả gói thầu Mua xe ô tô phục vụ công tác chung cho Văn phòng UBND tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI TOYOTA TIỀN GIANG
12/12/2024 08:24
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hậu Giang công bố KQMT gói thầu Mua xe ô tô phục vụ công tác chung cho Văn phòng UBND tỉnh với 1 nhà thầu tham gia.
03/12/2024 10:19
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hậu Giang đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt điều chỉnh kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Đầu tư lắp đặt đường truyền tổ chức phiên tòa trực tuyến với 6 gói thầu.
03/12/2024 00:16
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hậu Giang công bố KQMT gói thầu Gói thầu: Thi công sửa chữa với 4 nhà thầu tham gia.
29/11/2024 09:05
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hậu Giang đăng tải TBMT Mua xe ô tô phục vụ công tác chung cho Văn phòng UBND tỉnh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/11/2024 15:09
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hậu Giang đăng tải TBMT Gói thầu: Thi công sửa chữa theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/11/2024 10:48
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hậu Giang đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trụ sở UBND tỉnh với 1 gói thầu.
21/11/2024 12:20
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hậu Giang đăng tải KHLCNT Mua xe ô tô phục vụ công tác chung cho Văn phòng UBND tỉnh với 1 gói thầu.
20/11/2024 14:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hậu Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Thi công sửa chữa của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hậu Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TK
05/02/2025 16:22
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hậu Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua xe ô tô phục vụ công tác chung cho Văn phòng UBND tỉnh của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hậu Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI TOYOTA TIỀN GIANG
12/12/2024 08:24
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hậu Giang đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt điều chỉnh kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Đầu tư lắp đặt đường truyền tổ chức phiên tòa trực tuyến của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hậu Giang với 6 gói thầu.
03/12/2024 00:16
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hậu Giang đã đăng tải TBMT Mua xe ô tô phục vụ công tác chung cho Văn phòng UBND tỉnh của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hậu Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/11/2024 15:09
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hậu Giang đã đăng tải TBMT Gói thầu: Thi công sửa chữa của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hậu Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/11/2024 10:48
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hậu Giang đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trụ sở UBND tỉnh của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hậu Giang với 1 gói thầu.
21/11/2024 12:20
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hậu Giang đã đăng tải KHLCNT Mua xe ô tô phục vụ công tác chung cho Văn phòng UBND tỉnh của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hậu Giang với 1 gói thầu.
20/11/2024 14:28
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hậu Giang đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu trong giai đoạn chuẩn bị đầu tư điều chỉnh thuộc dự án Đầu tư lắp đặt đường truyền tổ chức phiên tòa trực tuyến của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hậu Giang với 3 gói thầu.
21/10/2024 15:51
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hậu Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 3: Thuê quản lý, chăm sóc khuôn viên cây xanh tại Trụ sở UBND tỉnh năm 2024 của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hậu Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TMT
16/10/2024 15:05
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hậu Giang đã đăng tải TBMT Gói thầu 3: Thuê quản lý, chăm sóc khuôn viên cây xanh tại Trụ sở UBND tỉnh năm 2024 của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hậu Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/05/2024 16:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hậu Giang đã đăng tải 23 KHLCNT, trong đó có 84 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hậu Giang đã đăng tải 32 TBMT trong 27 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 29 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hậu Giang đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hậu Giang đã đăng tải 20 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hậu Giang có quan hệ với 28 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hậu Giang có quan hệ với 22 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hậu Giang có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Khiêm tốn thật sự không có nghĩa là không biết đến những giá trị của mình mà chính là biết nhận những chân giá trị ấy. "
J.C.Hare
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.