Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
| STT | Tên đơn vị tư vấn | Vai trò | Địa chỉ |
|---|---|---|---|
| 1 | Công ty TNHH TMDV Công nghệ Nam Việt | Tư vấn lập đề cương và dự toán chi tiết | 263/46 Nguyễn Hồng Đào, phường 14, quận Tân Bình, TP.HCM |
| 2 | Công ty TNHH MTV Tư Vấn CNTT Đắc Ngân | Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT | 197 Kp Nguyễn Trãi, phường Lái Thiêu, Thành phố Thuận An, tỉnh Bình Dương |
| 3 | Công ty TNHH MTV Tư vấn thương mại dịch vụ CNTT Gia Hưng | Tư vấn thẩm định E-HSMT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu | 358/2B Điện Biên Phủ, Phường 11, Quận 10, TPHCM |
| Nội dung cần làm rõ | Kính gửi: Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hậu Giang.
Căn cứ thông báo mời thầu qua mạng số 20200680073-00 ngày 26/06/2020 về việc phát hành E-HSMT gói thầu Cổng Dịch vụ công trực tuyến. Viettel kính gửi đến quý Đơn vị công văn về việc yêu cầu làm rõ E-HSMT như sau: -Theo Mục 10 chương I Chỉ dẫn nhà thầu thuộc E-HSMT của gói thầu Cổng Dịch vụ công trực tuyến, có quy định về thành phần của E-HSDT và tính hợp lệ của hàng hóa, dịch vụ liên quan: E-HSĐXTC phải bao gồm Đơn dự thầu được hệ thống trích xuất. Tuy nhiên, Nhà thầu không tìm thấy mẫu Đơn dự thầu (thuộc Hồ sơ đề xuất tài chính) trong các biểu mẫu ở chương IV. Vậy, bằng công văn này Viettel đề nghị quý Đơn vị làm rõ chi tiết về mẫu Đơn dự thầu (thuộc Hồ sơ đề xuất tài chính) của E-HSMT gói thầu Cổng Dịch vụ công trực tuyến trong thời gian sớm nhất để Viettel có cơ sở chuẩn bị hồ sơ dự thầu. Trân trọng cảm ơn!. |
|---|---|
| File đính kèm nội dung cần làm rõ | HUG-làm rõ E-HSMT DVC.pdf |
| Nội dung trả lời | Theo mẫu hồ sơ mời thầu mua sắm hàng hóa qua mạng một giai đoạn hai túi hồ sơ (quy định tại Thông tư số 04/2017/TT-BKHĐT ngày 15/11/2017 của Bộ trưởng Bộ Kế hoạch và Đầu tư), thì đơn dự thầu về kỹ thuật và tài chính sẽ được số hóa dưới dạng Webform trên Hệ thống (đính kèm danh mục các biểu mẫu và cách thực hiện, trách nhiệm thực hiện), khi nhà thầu tham dự thầu, sau khi hoàn tất việc nhập liệu trên hệ thống đấu thầu điện tử, nhà thầu có thể in lại hồ sơ dự thầu và khi đó đơn dự thầu về kỹ thuật và tài chính sẽ được trích xuất từ hệ thống đấu thầu điện tử.
Tuy nhiên, để tạo điều kiện thuận lợi hơn cho nhà thầu trong việc chuẩn bị E-HSDT, Văn phòng UBND tỉnh Hậu Giang đề nghị Nhà thầu tham khảo tại Mẫu số 08 và Mẫu số 21 ban hành kèm theo Thông tư số 04/2017/TT-BKHĐT ngày 15/11/2017 của Bộ trưởng Bộ Kế hoạch và Đầu tư |
| File đính kèm nội dung trả lời | z _ 8 DVC _ UBND tra loi lam ro viettel.pdf |
| Ngày trả lời | 13:26 02/07/2020 |
BẢNG DỮ LIỆU
| E-CDNT 1.1 | Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hậu Giang |
| E-CDNT 1.2 |
Cổng Dịch vụ công trực tuyến Cổng Dịch vụ công trực tuyến 90 Ngày |
| E-CDNT 3 | Vốn sự nghiệp ngân sách tỉnh |
| E-CDNT 5.3 |
|
| E-CDNT 10.1(a) | không yêu cầu |
| E-CDNT 10.2(c) | không yêu cầu |
| E-CDNT 12.2 | Đối với các hàng hóa được sản xuất, gia công trong nước hoặc hàng hóa được sản xuất, gia công ở ngoài nước nhưng đã được chào bán tại Việt Nam cần yêu cầu nhà thầu chào giá của hàng hóa tại Việt Nam (giá xuất xưởng, giá tại cổng nhà máy, giá xuất kho, giá tại phòng trưng bày, giá cho hàng hóa có sẵn tại cửa hàng hay giá được vận chuyển đến chân công trình, tùy theo trường hợp cụ thể) và trong giá của hàng hóa đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 18 Chương IV. Nếu hàng hóa có dịch vụ liên quan kèm theo thì nhà thầu chào các chi phí cho các dịch vụ liên quan để thực hiện gói thầu và đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 19 Chương IV. |
| E-CDNT 14.3 | Không áp dụng |
| E-CDNT 15.2 | Nhà thầu phải có một đại lý (hoặc đại diện) có khả năng sẵn sàng thực hiện các nghĩa vụ của nhà thầu như bảo hành, bảo trì, duy tu, bảo dưỡng, sửa chữa, cung cấp phụ tùng thay thế hoặc cung cấp các dịch vụ sau bán hàng khác được quy định tại Phần 2. |
| E-CDNT 16.1 | 90 ngày |
| E-CDNT 17.1 | Nội dung bảo đảm dự thầu: - Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 50.000.000 VND - Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 120 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu. |
| E-CDNT 16.2 | Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu. |
| E-CDNT 21.1 | Phương pháp đánh giá HSDT:
(Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT). a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt b) Đánh giá về kỹ thuật: Chấm điểm c) Đánh giá về giá: Phương pháp kết hợp giữa kỹ thuật và giá (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi) |
| E-CDNT 23.2 | nhà thầu có điểm tổng hợp cao nhất được xếp hạng thứ nhất. |
| E-CDNT 28.2 | Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 0 % giá dự thầu của nhà thầu. |
| E-CDNT 29.3 | Cách tính ưu đãi: Trường hợp áp dụng phương pháp kết hợp giữa kỹ thuật và giá, hàng hóa thuộc đối tượng được hưởng ưu đãi được cộng điểm ưu đãi vào điểm tổng hợp để so sánh, xếp hạng theo công thức sau đây: Điểm ưu đãi = 0,075 × (giá hàng hóa ưu đãi /giá gói thầu) × điểm tổng hợp. Trong đó: Giá hàng hóa ưu đãi là giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của hàng hóa thuộc đối tượng được hưởng ưu đãi. |
| E-CDNT 31.4 | Nhà thầu có điểm tổng hợp cao nhất. |
| E-CDNT 33.1 | Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu. |
| E-CDNT 34 | -Địa chỉ của Chủ đầu tư:
Văn phòng Uỷ ban Nhân dân tỉnh Hậu Giang. -Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Uỷ ban Nhân dân tỉnh Hậu Giang; Địa chỉ: 02 Hoà Bình, TP Vị Thanh, tỉnh Hậu Giang -Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Văn phòng Uỷ ban Nhân dân tỉnh Hậu Giang; Địa chỉ: 02 Hoà Bình, TP Vị Thanh, tỉnh Hậu Giang |
| E-CDNT 35 | Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân
thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát: Văn phòng Uỷ ban Nhân dân tỉnh Hậu Giang; Địa chỉ: 02 Hoà Bình, TP Vị Thanh, tỉnh Hậu Giang |
| E-CDNT 36 |
15 15 |
PHẠM VI CUNG CẤP
Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).
| STT | Danh mục hàng hóa | Ký mã hiệu | Khối lượng mời thầu | Đơn vị | Mô tả hàng hóa | Ghi chú |
| 1 | Cổng Dịch vụ công trực tuyến | 1 | PM | Chi tiết theo chương V- Yêu cầu kỹ thuật (Gồm các module: +Cổng Dịch vụ công (với 400 dịch vụ công trực tuyến) +Một cửa điện tử +Quản trị hệ thống) |
CÁC DỊCH VỤ LIÊN QUAN
Bên mời thầu liệt kê danh mục các dịch vụ liên quan để thực hiện gói thầu theo bảng sau:
| STT | Mô tả dịch vụ | Khối lượng mời thầu | Đơn vị tính | Địa điểm thực hiện dịch vụ | Ngày hoàn thành dịch vụ |
| 1 | Tập huấn sử dụng phần mềm cho Sở ban ngành | 2 | Lớp | Hậu Giang | 90 ngày |
| 2 | Tập huấn sử dụng phần mềm cho Huyện, thị xã, thành phố | 8 | Lớp | Hậu Giang | 90 ngày |
| 3 | Tập huấn cho cán bộ quản trị | 1 | Lớp | Hậu Giang | 90 ngày |
BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN
| Thời gian thực hiện hợp đồng | 90 Ngày |
| STT | Danh mục hàng hóa | Khối lượng mời thầu | Đơn vị | Địa điểm cung cấp | Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu |
| 1 | Cổng Dịch vụ công trực tuyến | 1 | PM | Tỉnh Hậu Giang | 90 ngày |
YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT
| STT | Vị trí công việc | Số lượng | Trình độ chuyên môn (Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...) |
Tổng số năm kinh nghiệm (tối thiểu_năm) |
Kinh nghiệm trong các công việc tương tự (tối thiểu_năm) |
| 1 | Quản lý dự án: 01 người | 1 | - Tốt nghiệp đại học- Nhân sự được cấp chứng chỉ quản lý dự án PMP (Project Management Professional) còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu(Mỗi nhân sự đảm nhận 01 chức danh. Tất cả nhân sự chủ chốt phải kèm theo bản sao bằng cấp tốt nghiệp | 5 | 5 |
| 2 | Cán bộ giám sát: 01 người | 1 | - Tốt nghiệp Đại học trở lên liên quan đến lĩnh vực công nghệ thông tin, toán tin, tin học, điện tử - viễn thông, điện - tự động hóa hoặc các chuyên ngành liên quan:- Nhân sự có chứng chỉ Giám sát thi công dự án Công nghệ Thông tin còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu.(Mỗi nhân sự đảm nhận 01 chức danh. Tất cả nhân sự chủ chốt phải kèm theo bản sao bằng cấp tốt nghiệp | 10 | 7 |
| 3 | Cán bộ lập trình: Tối thiếu 08 người | 8 | - Tốt nghiệp Đại học trở lên liên quan đến lĩnh vực công nghệ thông tin, toán tin, tin học, điện tử - viễn thông, điện - tự động hóa hoặc các chuyên ngành liên quan(Mỗi nhân sự đảm nhận 01 chức danh. Tất cả nhân sự chủ chốt phải kèm theo bản sao bằng cấp tốt nghiệp | 3 | 3 |
| 4 | Cán bộ triển khai phần mềm: Tối thiểu 8 người | 8 | - Tốt nghiệp Đại học trở lên liên quan đến lĩnh vực công nghệ thông tin, toán tin, tin học, điện tử - viễn thông, điện - tự động hóa hoặc các chuyên ngành liên quan(Mỗi nhân sự đảm nhận 01 chức danh. Tất cả nhân sự chủ chốt phải kèm theo bản sao bằng cấp tốt nghiệp | 3 | 3 |
| 5 | Cán bộ hỗ trợ vận hành: Tối thiểu 2 người | 2 | - Tốt nghiệp Đại học trở lên liên quan đến lĩnh vực công nghệ thông tin, toán tin, tin học, điện tử - viễn thông, điện - tự động hóa hoặc các chuyên ngành liên quan(Mỗi nhân sự đảm nhận 01 chức danh. Tất cả nhân sự chủ chốt phải kèm theo bản sao bằng cấp tốt nghiệp | 3 | 3 |
| STT | Tên hàng hoá | Ký mã hiệu | Khối lượng | Đơn vị tính | Mô tả | Ghi chú |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Cổng Dịch vụ công trực tuyến | 1 | PM | Chi tiết theo chương V- Yêu cầu kỹ thuật (Gồm các module: +Cổng Dịch vụ công (với 400 dịch vụ công trực tuyến) +Một cửa điện tử +Quản trị hệ thống) |
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tôi thường tìm thấy sự so sánh là con đường cao tốc dẫn tới nỗi bất hạnh. Không ai từng so sánh mình với người khác và thấy mình bằng được. Chín trên mười lần, ta so sánh bản thân mình với những người tốt hơn ta ở điểm nào đó, và kết quả là cảm thấy càng thấp kém hơn. "
Jack Canfield
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hậu Giang đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hậu Giang đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.