Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện Bảo tồn di tích như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 21 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 15 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,86%, Xây lắp 42,86%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 14,29%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.969.616.541 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.936.641.645 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,37%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện Bảo tồn di tích như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,86%, Xây lắp 42,86%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 14,29%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.969.616.541 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.936.641.645 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,37%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Viện Bảo tồn di tích như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 4 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 7 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 52 gói thầu, trong đó trúng 51 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 96.8% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.52% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (21), Quảng Ninh (5), Gia Lai (5), Ninh Bình (4), Khánh Hòa (4), An Giang (3), Lạng Sơn (2), Phú Thọ (1), Đà Nẵng (1), Vĩnh Long (1), Thanh Hoá (1), Bắc Ninh (1), Quảng Ngãi (1), Hải Phòng (1), Không xác định (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (21), Quảng Ninh (5), Bình Định (5), An Giang (3), Lạng Sơn (2), Ninh Bình (2), Phú Thọ (1), Đà Nẵng (1), Vĩnh Long (1), Thanh Hoá (1), Bắc Ninh (1), Hà Nam (1), Khánh Hòa (1), Quảng Ngãi (1), Không xác định (6)
- Có quan hệ với 24 bên mời thầu
- Có quan hệ với 29 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 22 nhà thầu trong 13 gói thầu, thắng 12 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 27 nhà thầu trong 17 gói thầu, thắng thầu 16 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 3 gói thầu với 3 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Viện Bảo tồn di tích đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, văn phòng phẩm của chủ đầu tư Viện Bảo tồn di tích.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI 1979S VIỆT NAM
18/12/2024 15:40
Bên mời thầu Viện Bảo tồn di tích đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư, văn phòng phẩm của chủ đầu tư Viện Bảo tồn di tích với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/12/2024 15:26
Bên mời thầu Viện Bảo tồn di tích đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư, văn phòng phẩm của chủ đầu tư Viện Bảo tồn di tích với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/11/2024 15:36
Bên mời thầu Viện Bảo tồn di tích đã đăng tải KHLCNT Tu bổ tài liệu lưu trữ trên nền giấy trong kho tư liệu Viện Bảo tồn di tích giai đoạn 2024-2025 của chủ đầu tư Viện Bảo tồn di tích với 3 gói thầu.
15/11/2024 15:22
Bên mời thầu Viện Bảo tồn di tích đã đăng tải kết quả gói thầu Biên tập, xuất bản sách "Bộ khung gỗ trong di tích kiến trúc cổ truyền Việt - Tập 1" của chủ đầu tư Viện Bảo tồn di tích.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NHÀ XUẤT BẢN VĂN HOÁ DÂN TỘC
20/11/2023 11:38
Bên mời thầu Viện Bảo tồn di tích đã đăng tải TBMT Biên tập, xuất bản sách "Bộ khung gỗ trong di tích kiến trúc cổ truyền Việt - Tập 1" của chủ đầu tư Viện Bảo tồn di tích với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
24/10/2023 10:26
Bên mời thầu Viện Bảo tồn di tích đã đăng tải KHLCNT Biên tập, xuất bản sách "Bộ khung gỗ trong di tích kiến trúc cổ truyền Việt - Tập 1" của chủ đầu tư Viện Bảo tồn di tích với 1 gói thầu.
24/10/2023 10:15
Bên mời thầu Viện Bảo tồn di tích đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung máy móc thiết bị văn phòng phục vụ công tác chuyên môn của Viện Bảo tồn di tích của chủ đầu tư Viện Bảo tồn di tích.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ SẢN XUẤT PHÚ THỊNH
30/12/2022 17:20
Bên mời thầu Viện Bảo tồn di tích đã đăng tải TBMT Mua sắm bổ sung máy móc thiết bị văn phòng phục vụ công tác chuyên môn của Viện Bảo tồn di tích của chủ đầu tư Viện Bảo tồn di tích với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/12/2022 10:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện Bảo tồn di tích công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, văn phòng phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI 1979S VIỆT NAM
18/12/2024 15:40
Viện Bảo tồn di tích công bố KQMT gói thầu Mua sắm vật tư, văn phòng phẩm với 1 nhà thầu tham gia.
10/12/2024 10:08
Viện Bảo tồn di tích đăng tải TBMT Mua sắm vật tư, văn phòng phẩm theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/12/2024 15:26
Viện Bảo tồn di tích đăng tải TBMT Mua sắm vật tư, văn phòng phẩm theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/11/2024 15:36
Viện Bảo tồn di tích đăng tải KHLCNT Tu bổ tài liệu lưu trữ trên nền giấy trong kho tư liệu Viện Bảo tồn di tích giai đoạn 2024-2025 với 3 gói thầu.
15/11/2024 15:22
Viện Bảo tồn di tích công bố kết quả gói thầu Biên tập, xuất bản sách "Bộ khung gỗ trong di tích kiến trúc cổ truyền Việt - Tập 1".
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NHÀ XUẤT BẢN VĂN HOÁ DÂN TỘC
20/11/2023 11:38
Viện Bảo tồn di tích công bố KQMT gói thầu Biên tập, xuất bản sách "Bộ khung gỗ trong di tích kiến trúc cổ truyền Việt - Tập 1" với 1 nhà thầu tham gia.
27/10/2023 15:13
Viện Bảo tồn di tích đăng tải TBMT Biên tập, xuất bản sách "Bộ khung gỗ trong di tích kiến trúc cổ truyền Việt - Tập 1" theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
24/10/2023 10:26
Viện Bảo tồn di tích đăng tải KHLCNT Biên tập, xuất bản sách "Bộ khung gỗ trong di tích kiến trúc cổ truyền Việt - Tập 1" với 1 gói thầu.
24/10/2023 10:15
Viện Bảo tồn di tích công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung máy móc thiết bị văn phòng phục vụ công tác chuyên môn của Viện Bảo tồn di tích.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ SẢN XUẤT PHÚ THỊNH
30/12/2022 17:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Viện Bảo tồn di tích đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, văn phòng phẩm của chủ đầu tư Viện Bảo tồn di tích.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI 1979S VIỆT NAM
18/12/2024 15:40
Bên mời thầu Viện Bảo tồn di tích đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư, văn phòng phẩm của chủ đầu tư Viện Bảo tồn di tích với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/12/2024 15:26
Bên mời thầu Viện Bảo tồn di tích đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư, văn phòng phẩm của chủ đầu tư Viện Bảo tồn di tích với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/11/2024 15:36
Bên mời thầu Viện Bảo tồn di tích đã đăng tải KHLCNT Tu bổ tài liệu lưu trữ trên nền giấy trong kho tư liệu Viện Bảo tồn di tích giai đoạn 2024-2025 của chủ đầu tư Viện Bảo tồn di tích với 3 gói thầu.
15/11/2024 15:22
Bên mời thầu Viện Bảo tồn di tích đã đăng tải kết quả gói thầu Biên tập, xuất bản sách "Bộ khung gỗ trong di tích kiến trúc cổ truyền Việt - Tập 1" của chủ đầu tư Viện Bảo tồn di tích.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NHÀ XUẤT BẢN VĂN HOÁ DÂN TỘC
20/11/2023 11:38
Bên mời thầu Viện Bảo tồn di tích đã đăng tải TBMT Biên tập, xuất bản sách "Bộ khung gỗ trong di tích kiến trúc cổ truyền Việt - Tập 1" của chủ đầu tư Viện Bảo tồn di tích với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
24/10/2023 10:26
Bên mời thầu Viện Bảo tồn di tích đã đăng tải KHLCNT Biên tập, xuất bản sách "Bộ khung gỗ trong di tích kiến trúc cổ truyền Việt - Tập 1" của chủ đầu tư Viện Bảo tồn di tích với 1 gói thầu.
24/10/2023 10:15
Bên mời thầu Viện Bảo tồn di tích đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung máy móc thiết bị văn phòng phục vụ công tác chuyên môn của Viện Bảo tồn di tích của chủ đầu tư Viện Bảo tồn di tích.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ SẢN XUẤT PHÚ THỊNH
30/12/2022 17:20
Bên mời thầu Viện Bảo tồn di tích đã đăng tải TBMT Mua sắm bổ sung máy móc thiết bị văn phòng phục vụ công tác chuyên môn của Viện Bảo tồn di tích của chủ đầu tư Viện Bảo tồn di tích với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/12/2022 10:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Bảo tồn di tích đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 21 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Bảo tồn di tích đã đăng tải 7 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 7 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Bảo tồn di tích đã đăng tải 6 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Bảo tồn di tích có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Bảo tồn di tích có quan hệ với 11 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Bảo tồn di tích có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Không có thành công mà không có vất vả. "
Sophocles