Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện Cơ học và Tin học ứng dụng như sau:
- Có quan hệ với 0 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.961.310.035 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.960.345.299 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,05%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện Cơ học và Tin học ứng dụng như sau:
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.961.310.035 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.960.345.299 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,05%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Viện Cơ học và Tin học ứng dụng đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết bị PTN Địa cơ học, công trình ngầm và chẩn đoán kỹ thuật của chủ đầu tư Viện Cơ học và Tin học ứng dụng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP thiết bị Sài Gòn
01/12/2015 10:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện Cơ học và Tin học ứng dụng công bố kết quả gói thầu Thiết bị PTN Địa cơ học, công trình ngầm và chẩn đoán kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP thiết bị Sài Gòn
01/12/2015 10:32
Viện Cơ học và Tin học ứng dụng đăng tải TBMT Thiết bị cho phòng TN Địa cơ học, công trình ngầm và chẩn đoán kỹ thuật theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
10/06/2015 08:45
Viện Cơ học và Tin học ứng dụng đăng tải TBMT Cung cấp thiết bị công nghệ, thử nghiệm đo lường theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/07/2014 08:00
Viện Cơ học và Tin học ứng dụng đăng tải TBMT Cung cấp vật tư thiết bị khí nén theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/07/2014 08:00
Viện Cơ học và Tin học ứng dụng đăng tải TBMT Cung cấp vật tư đa chủng loại theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/07/2014 08:00
Viện Cơ học và Tin học ứng dụng đăng tải TBMT Cung cấp vật tư kim loại theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/07/2014 08:00
Viện Cơ học và Tin học ứng dụng đăng tải TBMT Cung cấp vật tư linh kiện điện, điện tử theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/07/2014 07:59
Viện Cơ học và Tin học ứng dụng đăng tải TBMT Thiết bị cho phòng thí nghiệm mô phỏng số phục vụ hướng cơ học tính toán, công trình và chẩn đoán kỹ thuật theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/06/2012 17:05
Viện Cơ học và Tin học ứng dụng đăng tải TBMT Thiết bị cho phòng thí nghiệm mô phỏng số phục vụ hướng cơ học tính toán, công trình và chẩn đoán kỹ thuật theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
13/12/2011 14:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Viện Cơ học và Tin học ứng dụng đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết bị PTN Địa cơ học, công trình ngầm và chẩn đoán kỹ thuật của chủ đầu tư Viện Cơ học và Tin học ứng dụng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP thiết bị Sài Gòn
01/12/2015 10:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Cơ học và Tin học ứng dụng đã đăng tải 8 TBMT trong 8 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Cơ học và Tin học ứng dụng đã đăng tải 1 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Cơ học và Tin học ứng dụng có quan hệ với 1 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Khi chúng ta căm hận kẻ địch, chúng ta cho họ quyền lực trước chúng ta: quyền lực đối với giấc ngủ của ta, sự ngon miệng của ta, huyết áp của ta, sức khỏe của ta, và hạnh phúc của ta. "
Dale Carnegie