Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu VIỆN KHOA HỌC - CÔNG NGHỆ MẬT MÃ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,63 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 28.129.322.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 27.682.409.280 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,59%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu VIỆN KHOA HỌC - CÔNG NGHỆ MẬT MÃ như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,63 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 28.129.322.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 27.682.409.280 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,59%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư VIỆN KHOA HỌC - CÔNG NGHỆ MẬT MÃ như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 9 KHLCNT trong đó có 8 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 13 TBMT trong đó tự mời thầu 11 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
VIỆN KHOA HỌC - CÔNG NGHỆ MẬT MÃ công bố kết quả gói thầu Gói thầu TS-01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP MINH TUẤN
25/06/2026 10:51
VIỆN KHOA HỌC - CÔNG NGHỆ MẬT MÃ công bố kết quả gói thầu Gói thầu VT-01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ KỸ THUẬT SỐ CHÂU Á
25/06/2026 10:50
VIỆN KHOA HỌC - CÔNG NGHỆ MẬT MÃ đăng tải TBMT Gói thầu VT-01 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/05/2026 08:48
VIỆN KHOA HỌC - CÔNG NGHỆ MẬT MÃ đăng tải TBMT Gói thầu TS-01 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/05/2026 08:46
VIỆN KHOA HỌC - CÔNG NGHỆ MẬT MÃ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu và dự toán mua sắm phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 với 2 gói thầu.
15/05/2026 09:20
Bên mời thầu VIỆN KHOA HỌC - CÔNG NGHỆ MẬT MÃ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu VT-01: Mua vật tư linh kiện của chủ đầu tư VIỆN KHOA HỌC - CÔNG NGHỆ MẬT MÃ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ KỸ THUẬT SỐ CHÂU Á
23/06/2025 18:12
Bên mời thầu VIỆN KHOA HỌC - CÔNG NGHỆ MẬT MÃ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TS-01: Mua sắm tài sản phục vụ công tác chuyên môn của chủ đầu tư VIỆN KHOA HỌC - CÔNG NGHỆ MẬT MÃ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ NHẬT LÂM
23/06/2025 18:11
Bên mời thầu VIỆN KHOA HỌC - CÔNG NGHỆ MẬT MÃ đã đăng tải TBMT Gói thầu TS-01: Mua sắm tài sản phục vụ công tác chuyên môn của chủ đầu tư VIỆN KHOA HỌC - CÔNG NGHỆ MẬT MÃ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/06/2025 12:24
Bên mời thầu VIỆN KHOA HỌC - CÔNG NGHỆ MẬT MÃ đã đăng tải TBMT Gói thầu VT-01: Mua vật tư linh kiện của chủ đầu tư VIỆN KHOA HỌC - CÔNG NGHỆ MẬT MÃ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/06/2025 12:23
Bên mời thầu VIỆN KHOA HỌC - CÔNG NGHỆ MẬT MÃ đã đăng tải KHLCNT Nhiệm vụ Mua sắm năm 2025 của chủ đầu tư VIỆN KHOA HỌC - CÔNG NGHỆ MẬT MÃ với 1 gói thầu.
26/04/2025 16:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
VIỆN KHOA HỌC - CÔNG NGHỆ MẬT MÃ công bố kết quả gói thầu Gói thầu VT-01: Mua vật tư linh kiện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ KỸ THUẬT SỐ CHÂU Á
23/06/2025 18:12
VIỆN KHOA HỌC - CÔNG NGHỆ MẬT MÃ công bố kết quả gói thầu Gói thầu TS-01: Mua sắm tài sản phục vụ công tác chuyên môn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ NHẬT LÂM
23/06/2025 18:11
VIỆN KHOA HỌC - CÔNG NGHỆ MẬT MÃ công bố KQMT gói thầu Gói thầu TS-01: Mua sắm tài sản phục vụ công tác chuyên môn với 1 nhà thầu tham gia.
20/06/2025 10:46
VIỆN KHOA HỌC - CÔNG NGHỆ MẬT MÃ công bố KQMT gói thầu Gói thầu VT-01: Mua vật tư linh kiện với 1 nhà thầu tham gia.
20/06/2025 10:45
VIỆN KHOA HỌC - CÔNG NGHỆ MẬT MÃ đăng tải TBMT Gói thầu TS-01: Mua sắm tài sản phục vụ công tác chuyên môn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/06/2025 12:24
VIỆN KHOA HỌC - CÔNG NGHỆ MẬT MÃ đăng tải TBMT Gói thầu VT-01: Mua vật tư linh kiện theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/06/2025 12:23
VIỆN KHOA HỌC - CÔNG NGHỆ MẬT MÃ đăng tải KHLCNT Nhiệm vụ Mua sắm năm 2025 với 1 gói thầu.
26/04/2025 16:00
VIỆN KHOA HỌC - CÔNG NGHỆ MẬT MÃ đăng tải KHLCNT Nhiệm vụ Mua sắm năm 2025 với 1 gói thầu.
26/04/2025 15:45
VIỆN KHOA HỌC - CÔNG NGHỆ MẬT MÃ đăng tải KHLCNT Nhiệm vụ Mua sắm năm 2025 với 1 gói thầu.
26/04/2025 15:37
VIỆN KHOA HỌC - CÔNG NGHỆ MẬT MÃ đăng tải KHLCNT Nhiệm vụ Mua sắm năm 2025 với 1 gói thầu.
26/04/2025 15:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
VIỆN KHOA HỌC - CÔNG NGHỆ MẬT MÃ công bố kết quả gói thầu Gói thầu TS-01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP MINH TUẤN
25/06/2026 10:51
VIỆN KHOA HỌC - CÔNG NGHỆ MẬT MÃ công bố kết quả gói thầu Gói thầu VT-01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ KỸ THUẬT SỐ CHÂU Á
25/06/2026 10:50
VIỆN KHOA HỌC - CÔNG NGHỆ MẬT MÃ đăng tải TBMT Gói thầu VT-01 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/05/2026 08:48
VIỆN KHOA HỌC - CÔNG NGHỆ MẬT MÃ đăng tải TBMT Gói thầu TS-01 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/05/2026 08:46
VIỆN KHOA HỌC - CÔNG NGHỆ MẬT MÃ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu và dự toán mua sắm phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 với 2 gói thầu.
15/05/2026 09:20
Bên mời thầu VIỆN KHOA HỌC - CÔNG NGHỆ MẬT MÃ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu VT-01: Mua vật tư linh kiện của chủ đầu tư VIỆN KHOA HỌC - CÔNG NGHỆ MẬT MÃ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ KỸ THUẬT SỐ CHÂU Á
23/06/2025 18:12
Bên mời thầu VIỆN KHOA HỌC - CÔNG NGHỆ MẬT MÃ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TS-01: Mua sắm tài sản phục vụ công tác chuyên môn của chủ đầu tư VIỆN KHOA HỌC - CÔNG NGHỆ MẬT MÃ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ NHẬT LÂM
23/06/2025 18:11
Bên mời thầu VIỆN KHOA HỌC - CÔNG NGHỆ MẬT MÃ đã đăng tải TBMT Gói thầu TS-01: Mua sắm tài sản phục vụ công tác chuyên môn của chủ đầu tư VIỆN KHOA HỌC - CÔNG NGHỆ MẬT MÃ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/06/2025 12:24
Bên mời thầu VIỆN KHOA HỌC - CÔNG NGHỆ MẬT MÃ đã đăng tải TBMT Gói thầu VT-01: Mua vật tư linh kiện của chủ đầu tư VIỆN KHOA HỌC - CÔNG NGHỆ MẬT MÃ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/06/2025 12:23
Bên mời thầu VIỆN KHOA HỌC - CÔNG NGHỆ MẬT MÃ đã đăng tải KHLCNT Nhiệm vụ Mua sắm năm 2025 của chủ đầu tư VIỆN KHOA HỌC - CÔNG NGHỆ MẬT MÃ với 1 gói thầu.
26/04/2025 16:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu VIỆN KHOA HỌC - CÔNG NGHỆ MẬT MÃ đã đăng tải 10 KHLCNT, trong đó có 15 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu VIỆN KHOA HỌC - CÔNG NGHỆ MẬT MÃ đã đăng tải 11 TBMT trong 10 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 11 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu VIỆN KHOA HỌC - CÔNG NGHỆ MẬT MÃ đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu VIỆN KHOA HỌC - CÔNG NGHỆ MẬT MÃ đã đăng tải 7 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu VIỆN KHOA HỌC - CÔNG NGHỆ MẬT MÃ có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu VIỆN KHOA HỌC - CÔNG NGHỆ MẬT MÃ có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu VIỆN KHOA HỌC - CÔNG NGHỆ MẬT MÃ có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thu nhập của bạn ngay lúc này là kết quả của những tiêu chuẩn bạn có, không phải do ngành nghề, cũng không phải do nền kinh tế. "
Tony Robbins