Thông báo mời thầu

Gói thầu MS-06: Mua sắm thiết bị HM1

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 13:49 02/04/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Đầu tư trang thiết bị cho Viện Khoa học-Công nghệ mật mã
Tên gói thầu
Gói thầu MS-06: Mua sắm thiết bị HM1
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 23/04/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
65/QĐ-VMM
Ngày phê duyệt
28/03/2024 13:42
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Viện Khoa học - Công nghệ mật mã
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:47 02/04/2024
đến
09:00 23/04/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 23/04/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
384.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba trăm tám mươi bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/04/2024 (19/11/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Trung tâm kỹ thuật viễn thông/ Học viện KTQS Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán, thiết kế kỹ thuật tổng thể Số 100 Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy - Hà Nội
2 Công ty Cổ phần dịch vụ tài chính và thẩm định giá tài sản Việt Nam Tư vấn thẩm định giá Số 19, ngõ 402 Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội
3 Viện Công nghệ mô phỏng/ Học viện KTQS Tư vấn giám sát thực hiện hợp đồng, kiểm định Số 100 Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy - Hà Nội
4 Công ty Cổ phần Tư vấn Đào tạo và Phát triển Công nghệ PTV Tư vấn lập E-HSMT Số 15 Nam Ngư, Cửa Nam - Hoàn Kiếm - Hà Nội

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Các điểm tính toán (Compute nodes)
11
Bộ
Theo quy định tại Chương V
105 Nguyễn Chí Thanh, Đống Đa, Hà Nội
10
450
2
Điểm dịch vụ/quản lý (Service nodes): Máy chủ điều khiển hệ thống lưu trữ
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
105 Nguyễn Chí Thanh, Đống Đa, Hà Nội
10
450
3
Điểm dịch vụ/quản lý (Service nodes): Máy chủ service node
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
105 Nguyễn Chí Thanh, Đống Đa, Hà Nội
10
450
4
Máy tính trạm dùng đăng nhập và làm việc với hệ thống HPCS
4
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
105 Nguyễn Chí Thanh, Đống Đa, Hà Nội
10
450
5
Tủ đĩa lưu trữ
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
105 Nguyễn Chí Thanh, Đống Đa, Hà Nội
10
450
6
Bộ chuyển mạch mạng Infiniband
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
105 Nguyễn Chí Thanh, Đống Đa, Hà Nội
10
450
7
UPS 30kVA
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
105 Nguyễn Chí Thanh, Đống Đa, Hà Nội
10
450
8
Zynq UltraScale+ MPSoC ZCU102 Evaluation Kit (EK-U1-ZCU102-G) hoặc tương đương
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
105 Nguyễn Chí Thanh, Đống Đa, Hà Nội
10
450
9
Tri-Mode Ethernet Media Access Controller (TEMAC) (EF-DI-TEMAC-SITE) hoặc tương đương
1
License
Theo quy định tại Chương V
105 Nguyễn Chí Thanh, Đống Đa, Hà Nội
10
450
10
Phần mềm quản trị và điều khiển hệ thống tính toán hiệu năng cao (HPC)
12
node
Theo quy định tại Chương V
105 Nguyễn Chí Thanh, Đống Đa, Hà Nội
10
450
11
Tủ chứa thiết bị Rack 42U
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
105 Nguyễn Chí Thanh, Đống Đa, Hà Nội
10
450
12
KVM Switch
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
105 Nguyễn Chí Thanh, Đống Đa, Hà Nội
10
450
13
Bộ chuyển mạch mạng LAN
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
105 Nguyễn Chí Thanh, Đống Đa, Hà Nội
10
450
14
Điều hòa tủ đứng 55.000btu
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
105 Nguyễn Chí Thanh, Đống Đa, Hà Nội
10
450
15
Cáp mạng CAT6
2
cuộn
Theo quy định tại Chương V
105 Nguyễn Chí Thanh, Đống Đa, Hà Nội
10
450
16
Hệ thống bảng, tủ điện, cáp điện
1
HT
Theo quy định tại Chương V
105 Nguyễn Chí Thanh, Đống Đa, Hà Nội
10
450
17
Cải tạo PMC
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
105 Nguyễn Chí Thanh, Đống Đa, Hà Nội
10
450

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu MS-06: Mua sắm thiết bị HM1". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu MS-06: Mua sắm thiết bị HM1" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 125

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây