Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện Khoa học và công nghệ quân sự như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 19 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 22 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 18 gói (với 21 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,90 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.621.900.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.330.026.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,87%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện Khoa học và công nghệ quân sự như sau:
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,90 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.621.900.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.330.026.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,87%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Viện Khoa học và công nghệ quân sự như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 12 KHLCNT trong đó có 12 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 9 TBMT trong đó tự mời thầu 9 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Viện Khoa học và Công nghệ quấn sự đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư phục vụ sửa chữa TBKT của Viện VLKT năm 2022 của chủ đầu tư Viện Khoa học và công nghệ quân sự.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần dịch vụ Minh Thành
10/08/2022 10:32
Bên mời thầu Viện Khoa học và Công nghệ quấn sự đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa trang bị đo lường thuộc dự toán ngân sách chi phí hoạt động chuyên ngành đo lường năm 2022 của chủ đầu tư Viện Khoa học và công nghệ quân sự.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ Phần Phát Triển Dịch Vụ Công Nghệ An Nhân
12/07/2022 16:20
Bên mời thầu Viện Khoa học và Công nghệ quấn sự đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa trang bị đo lường thuộc dự toán ngân sách sửa chữa tài sản chuyên dùng đo lường năm 2022 của chủ đầu tư Viện Khoa học và công nghệ quân sự.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VÀ KỸ THUẬT ĐIỆN VK
03/06/2022 15:27
Bên mời thầu Viện Khoa học và Công nghệ quấn sự đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư phục vụ công tác sửa chữa trang thiêt bị kỹ thuật năm 2022 của chủ đầu tư Viện Khoa học và công nghệ quân sự.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Vật tư kỹ thuật Việt Nhật
03/06/2022 09:07
Bên mời thầu Viện Khoa học và Công nghệ quấn sự đã đăng tải kết quả gói thầu Mua nguyên vật liệu, hóa chất của chủ đầu tư Viện Khoa học và công nghệ quân sự.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng hóa chất vật tư khoa học kỹ thuật
08/03/2022 16:23
Bên mời thầu Viện Khoa học và công nghệ quân sự đã đăng tải kết quả gói thầu Mua nguyên vật liệu, dụng cụ thí nghiệm của chủ đầu tư Viện Khoa học và công nghệ quân sự.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng thiết bị và vật tư KHKT
22/11/2021 16:41
Bên mời thầu Viện Khoa học và công nghệ quân sự đã đăng tải kết quả gói thầu Mua nguyên vật liệu, hóa chất năm 2021 của chủ đầu tư Viện Khoa học và công nghệ quân sự.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng Thiết bị Hóa chất và Vật tư Khoa học kỹ thuật
06/10/2021 16:27
Bên mời thầu Viện Khoa học và công nghệ quân sự đã đăng tải KHLCNT Mua sắm dụng cụ, vật tư, trang thiết bị y tế, tin học và hệ thống lọc nước phục vụ chương trình nông thôn mới của chủ đầu tư Viện Khoa học và công nghệ quân sự với 3 gói thầu.
23/07/2021 14:31
Bên mời thầu Viện Khoa học và công nghệ quân sự đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, trang thiết bị của chủ đầu tư Viện Khoa học và công nghệ quân sự.
- Nhà thầu trúng thầu: Điện tử 26, Cao Thi Dung
15/07/2021 16:43
Bên mời thầu Viện Khoa học và công nghệ quân sự đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, trang thiết bị giám sát, truyền dữ liệu phục vụ NVQS và hoạt động CTĐ, CTCT của chủ đầu tư Viện Khoa học và công nghệ quân sự với 1 gói thầu.
25/06/2021 10:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện Khoa học và công nghệ quân sự công bố kết quả gói thầu Mua nguyên vật liệu, dụng cụ thí nghiệm.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng thiết bị và vật tư KHKT
22/11/2021 16:41
Viện Khoa học và công nghệ quân sự công bố kết quả gói thầu Mua nguyên vật liệu, hóa chất năm 2021.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng Thiết bị Hóa chất và Vật tư Khoa học kỹ thuật
06/10/2021 16:27
Viện Khoa học và công nghệ quân sự công bố KQMT gói thầu Mua nguyên vật liệu, hóa chất năm 2021 với 1 nhà thầu tham gia.
19/08/2021 10:03
Viện Khoa học và công nghệ quân sự công bố KQMT gói thầu Mua nguyên vật liệu, dụng cụ thí nghiệm với 2 nhà thầu tham gia.
14/08/2021 14:25
Viện Khoa học và công nghệ quân sự đăng tải TBMT Mua nguyên vật liệu, hóa chất năm 2021 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/08/2021 08:54
Viện Khoa học và công nghệ quân sự đăng tải TBMT Mua nguyên vật liệu, dụng cụ thí nghiệm theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
07/08/2021 11:19
Viện Khoa học và công nghệ quân sự đăng tải KHLCNT Mua sắm dụng cụ, vật tư, trang thiết bị y tế, tin học và hệ thống lọc nước phục vụ chương trình nông thôn mới với 3 gói thầu.
23/07/2021 14:31
Viện Khoa học và công nghệ quân sự công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, trang thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Điện tử 26, Cao Thi Dung
15/07/2021 16:43
Viện Khoa học và công nghệ quân sự đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa với 1 gói thầu.
05/07/2021 15:07
Viện Khoa học và công nghệ quân sự đăng tải KHLCNT lựa chọn nhà thầu thực hiện đề tài độc lập cấp quốc gia mã số ĐTĐL.CN-11/19-C với 1 gói thầu.
02/07/2021 09:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Viện Khoa học và Công nghệ quấn sự đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư phục vụ sửa chữa TBKT của Viện VLKT năm 2022 của chủ đầu tư Viện Khoa học và công nghệ quân sự.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần dịch vụ Minh Thành
10/08/2022 10:32
Bên mời thầu Viện Khoa học và Công nghệ quấn sự đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa trang bị đo lường thuộc dự toán ngân sách chi phí hoạt động chuyên ngành đo lường năm 2022 của chủ đầu tư Viện Khoa học và công nghệ quân sự.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ Phần Phát Triển Dịch Vụ Công Nghệ An Nhân
12/07/2022 16:20
Bên mời thầu Viện Khoa học và Công nghệ quấn sự đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa trang bị đo lường thuộc dự toán ngân sách sửa chữa tài sản chuyên dùng đo lường năm 2022 của chủ đầu tư Viện Khoa học và công nghệ quân sự.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VÀ KỸ THUẬT ĐIỆN VK
03/06/2022 15:27
Bên mời thầu Viện Khoa học và Công nghệ quấn sự đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư phục vụ công tác sửa chữa trang thiêt bị kỹ thuật năm 2022 của chủ đầu tư Viện Khoa học và công nghệ quân sự.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Vật tư kỹ thuật Việt Nhật
03/06/2022 09:07
Bên mời thầu Viện Khoa học và Công nghệ quấn sự đã đăng tải kết quả gói thầu Mua nguyên vật liệu, hóa chất của chủ đầu tư Viện Khoa học và công nghệ quân sự.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng hóa chất vật tư khoa học kỹ thuật
08/03/2022 16:23
Bên mời thầu Viện Khoa học và công nghệ quân sự đã đăng tải kết quả gói thầu Mua nguyên vật liệu, dụng cụ thí nghiệm của chủ đầu tư Viện Khoa học và công nghệ quân sự.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng thiết bị và vật tư KHKT
22/11/2021 16:41
Bên mời thầu Viện Khoa học và công nghệ quân sự đã đăng tải kết quả gói thầu Mua nguyên vật liệu, hóa chất năm 2021 của chủ đầu tư Viện Khoa học và công nghệ quân sự.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng Thiết bị Hóa chất và Vật tư Khoa học kỹ thuật
06/10/2021 16:27
Bên mời thầu Viện Khoa học và công nghệ quân sự đã đăng tải KHLCNT Mua sắm dụng cụ, vật tư, trang thiết bị y tế, tin học và hệ thống lọc nước phục vụ chương trình nông thôn mới của chủ đầu tư Viện Khoa học và công nghệ quân sự với 3 gói thầu.
23/07/2021 14:31
Bên mời thầu Viện Khoa học và công nghệ quân sự đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, trang thiết bị của chủ đầu tư Viện Khoa học và công nghệ quân sự.
- Nhà thầu trúng thầu: Điện tử 26, Cao Thi Dung
15/07/2021 16:43
Bên mời thầu Viện Khoa học và công nghệ quân sự đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, trang thiết bị giám sát, truyền dữ liệu phục vụ NVQS và hoạt động CTĐ, CTCT của chủ đầu tư Viện Khoa học và công nghệ quân sự với 1 gói thầu.
25/06/2021 10:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Khoa học và công nghệ quân sự đã đăng tải 19 KHLCNT, trong đó có 22 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Khoa học và công nghệ quân sự đã đăng tải 21 TBMT trong 18 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 9 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 12 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Khoa học và công nghệ quân sự đã đăng tải 14 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Khoa học và công nghệ quân sự có quan hệ với 23 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Khoa học và công nghệ quân sự có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Để có một ý tưởng lớn, hãy có thật nhiều ý tưởng. "
Thomas Edison
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.