Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân thành phố Cần Thơ như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 69 nhà thầu.
- Đã công bố 12 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 58 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 140 gói thầu, trong đó có 40 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 24 gói (với 26 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 95 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 78 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 53 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 53 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,27 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 57,69%, Xây lắp 30,77%, Tư vấn 11,54%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 120.765.601.796 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 117.585.845.949 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,63%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân thành phố Cần Thơ như sau:
- Có quan hệ với 69 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,27 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 57,69%, Xây lắp 30,77%, Tư vấn 11,54%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 120.765.601.796 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 117.585.845.949 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,63%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân thành phố Cần Thơ như sau:
- Là chủ đầu tư của 12 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 75 KHLCNT trong đó có 48 KHLCNT tự đăng tải, có 27 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 24 TBMT trong đó tự mời thầu 21 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Dịch vụ Phương Anh
20/08/2026 14:57
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI PHƯƠNG NAM
20/08/2026 14:54
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tập đoàn bảo hiểm DBV
20/08/2026 14:49
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Thi công+ thử tĩnh cọc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TVXD T.P
12/08/2026 14:11
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Cần Thơ đăng tải TBMT Thi công+ thử tĩnh cọc theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/07/2026 15:47
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT Sửa chữa trụ sở làm việc Viện kiểm sát nhân dân khu vực 8, thành phố Cần Thơ với 8 gói thầu.
09/07/2026 16:06
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu và dự toán giai đoạn thi công xây dựng công trình sửa chữa trụ sở làm việc VKSND khu vực 8, thành phố Cần Thơ với 8 gói thầu.
09/07/2026 15:55
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu và dự toán giai đoạn thi công xây dựng công trình sửa chữa trụ sở làm việc VKSND khu vực 8, thành phố Cần Thơ với 8 gói thầu.
08/07/2026 14:13
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu và dự toán giai đoạn thi công xây dựng công trình sửa chữa trụ sở làm việc VKSND khu vực 8, thành phố Cần Thơ với 8 gói thầu.
08/07/2026 11:01
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH AREA Minh Khôi
06/07/2026 16:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy tính để bàn cho biên chế mới tuyển.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TIN HỌC TÂN HƯNG PHÁT
12/03/2025 14:57
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT Mua sắm máy tính để bàn cho biên chế mới tuyển với 1 gói thầu.
12/03/2025 10:45
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy chủ và phần mềm điều hành máy chủ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TIN HỌC TÂN HƯNG PHÁT
05/12/2024 09:27
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT Kệ hoạch lựa chọn nhà thầu Mua sắm máy chủ và phần mềm điều hành máy chủ với 1 gói thầu.
05/12/2024 08:16
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và đánh giá kết quả hồ sơ dự thầu gói thầu sửa chữa, nâng cấp thiết bị công nghệ TT quan sát các phiên tòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM CỬU LONG
04/10/2024 18:57
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu sửa chữa , nâng cấp thiết bị công nghệ TT quan sát các phiên tòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MTV XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ STD
04/10/2024 18:36
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu sửa chữa nâng cấp thiết bị công nghệ thông tin quan sát các phiên tòa.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
01/10/2024 10:53
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy photo thông thường, máy tính để bàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ LBM
01/10/2024 10:45
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Cần Thơ công bố KQMT gói thầu sửa chữa nâng cấp thiết bị công nghệ thông tin quan sát các phiên tòa với 1 nhà thầu tham gia.
24/09/2024 09:07
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Cần Thơ công bố KQMT gói thầu Mua sắm máy photo thông thường, máy tính để bàn với 3 nhà thầu tham gia.
12/09/2024 09:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Dịch vụ Phương Anh
20/08/2026 14:57
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI PHƯƠNG NAM
20/08/2026 14:54
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tập đoàn bảo hiểm DBV
20/08/2026 14:49
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Thi công+ thử tĩnh cọc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TVXD T.P
12/08/2026 14:11
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Cần Thơ đăng tải TBMT Thi công+ thử tĩnh cọc theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/07/2026 15:47
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT Sửa chữa trụ sở làm việc Viện kiểm sát nhân dân khu vực 8, thành phố Cần Thơ với 8 gói thầu.
09/07/2026 16:06
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu và dự toán giai đoạn thi công xây dựng công trình sửa chữa trụ sở làm việc VKSND khu vực 8, thành phố Cần Thơ với 8 gói thầu.
09/07/2026 15:55
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu và dự toán giai đoạn thi công xây dựng công trình sửa chữa trụ sở làm việc VKSND khu vực 8, thành phố Cần Thơ với 8 gói thầu.
08/07/2026 14:13
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu và dự toán giai đoạn thi công xây dựng công trình sửa chữa trụ sở làm việc VKSND khu vực 8, thành phố Cần Thơ với 8 gói thầu.
08/07/2026 11:01
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH AREA Minh Khôi
06/07/2026 16:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân thành phố Cần Thơ đã đăng tải 58 KHLCNT, trong đó có 140 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân thành phố Cần Thơ đã đăng tải 26 TBMT trong 24 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 21 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân thành phố Cần Thơ đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân thành phố Cần Thơ đã đăng tải 95 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 95 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 78 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân thành phố Cần Thơ có quan hệ với 69 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân thành phố Cần Thơ có quan hệ với 15 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân thành phố Cần Thơ có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"From the moment I met you, I wanted to know you.From the moment I knew you, I was in love with you.From the moment I loved you, I wanted to share my life with you.And from that moment to this moment, and for all the moments to come…I will love you with all my heart.Từ giây phút nhìn thấy em, anh đã muốn gặp em. Từ giây phút gặp em, anh đã muốn biết về em. Từ giây phút biết em, anh đã yêu em. Từ giây phút yêu em, anh đã muốn san sẻ cùng em cuộc đời mình. Và từ giây phút đó cho tới bây giờ, và cho đến vô tận. Anh sẽ yêu em bằng cả trái tim anh. "
Khuyết Danh