Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân thành phố Vinh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 133 gói (với 133 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 84,96%, Xây lắp 9,02%, Tư vấn 6,02%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 366.471.450.258 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 353.947.989.101 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,42%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân thành phố Vinh như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 84,96%, Xây lắp 9,02%, Tư vấn 6,02%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 366.471.450.258 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 353.947.989.101 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,42%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân thành phố Vinh như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 2 KHLCNT trong đó có 1 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Vinh công bố kết quả gói thầu Gói thầu : Mua sắm máy móc, thiết bị phục vụ chuyển đổi số năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TIN HỌC TUẤN HẢI
23/03/2026 16:42
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Vinh đăng tải KHLCNT Mua sắm máy móc, thiết bị năm 2026 của Viện kiểm sát nhân dân Khu vực 1 - tỉnh Nghệ An với 1 gói thầu.
23/03/2026 16:34
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân thành phố Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân thành phố Vinh.
26/10/2018 15:56
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân thành phố Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Xây dựng +lán trại, hạng mục chung, thiết bị điện nhẹ của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân thành phố Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 464
20/09/2018 16:21
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân thành phố Vinh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân thành phố Vinh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
10/09/2018 14:49
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân thành phố Vinh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Xây dựng +lán trại, hạng mục chung, thiết bị điện nhẹ của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân thành phố Vinh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/08/2018 10:45
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân thành phố Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập thiết kế, dự toán xây dựng công trình của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân thành phố Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN KIẾN TRÚC ĐÔ THỊ
25/07/2018 09:29
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân thành phố Vinh đã đăng tải TBMT Tư vấn lập thiết kế, dự toán xây dựng công trình của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân thành phố Vinh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
24/03/2018 17:13
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân thành phố Vinh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đợt 1 của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân thành phố Vinh với 4 gói thầu.
24/03/2018 17:07
Chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân thành phố Vinh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trụ sở Viện kiểm sát nhân dân thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An.
24/03/2018 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Vinh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng Việt An
26/10/2018 15:56
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Vinh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Xây dựng +lán trại, hạng mục chung, thiết bị điện nhẹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 464
20/09/2018 16:21
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Vinh đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
10/09/2018 14:49
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Vinh đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Xây dựng +lán trại, hạng mục chung, thiết bị điện nhẹ theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/08/2018 10:45
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Vinh đăng tải KHLCNT Trụ sở Viện kiểm sát nhân dân thành phố Vinh, tỉnh Nghệ an với 7 gói thầu.
24/08/2018 10:10
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Vinh công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập thiết kế, dự toán xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN KIẾN TRÚC ĐÔ THỊ
25/07/2018 09:29
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Vinh đăng tải TBMT Tư vấn lập thiết kế, dự toán xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
24/03/2018 17:13
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Vinh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đợt 1 với 4 gói thầu.
24/03/2018 17:07
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Vinh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10/2015 “Bộ thử nghiệm ngăn ngừa sự cố cáp ngầm 110/220kV (Đo PD)”.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP ENTEC Kỹ thuật Năng Lượng
11/12/2015 09:32
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Vinh công bố kết quả gói thầu Mua sắm cáp quang.
- Nhà thầu trúng thầu: Liên danh POSTEF - VINA OFC và Liên danh VINACAP - TELVINA
06/10/2015 11:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Vinh công bố kết quả gói thầu Gói thầu : Mua sắm máy móc, thiết bị phục vụ chuyển đổi số năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TIN HỌC TUẤN HẢI
23/03/2026 16:42
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Vinh đăng tải KHLCNT Mua sắm máy móc, thiết bị năm 2026 của Viện kiểm sát nhân dân Khu vực 1 - tỉnh Nghệ An với 1 gói thầu.
23/03/2026 16:34
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân thành phố Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân thành phố Vinh.
26/10/2018 15:56
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân thành phố Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Xây dựng +lán trại, hạng mục chung, thiết bị điện nhẹ của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân thành phố Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 464
20/09/2018 16:21
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân thành phố Vinh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân thành phố Vinh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
10/09/2018 14:49
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân thành phố Vinh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Xây dựng +lán trại, hạng mục chung, thiết bị điện nhẹ của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân thành phố Vinh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/08/2018 10:45
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân thành phố Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập thiết kế, dự toán xây dựng công trình của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân thành phố Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN KIẾN TRÚC ĐÔ THỊ
25/07/2018 09:29
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân thành phố Vinh đã đăng tải TBMT Tư vấn lập thiết kế, dự toán xây dựng công trình của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân thành phố Vinh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
24/03/2018 17:13
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân thành phố Vinh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đợt 1 của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân thành phố Vinh với 4 gói thầu.
24/03/2018 17:07
Chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân thành phố Vinh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trụ sở Viện kiểm sát nhân dân thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An.
24/03/2018 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân thành phố Vinh đã đăng tải 2 KHLCNT, trong đó có 11 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân thành phố Vinh đã đăng tải 133 TBMT trong 133 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 130 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân thành phố Vinh đã đăng tải 20 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân thành phố Vinh có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân thành phố Vinh có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Khi mới lên đường, tôi không phải là 1 người chiến thắng. Tôi phải xây dựng lòng tin rằng tôi có năng lực chiến thắng. "
Thomas (Mỹ)