Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 31 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 80 gói thầu, trong đó có 24 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 51 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 42 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 32 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 32 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 53,33%, Xây lắp 46,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 40.483.119.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 39.684.562.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,97%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn như sau:
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 53,33%, Xây lắp 46,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 40.483.119.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 39.684.562.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,97%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn như sau:
- Là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 42 KHLCNT trong đó có 27 KHLCNT tự đăng tải, có 15 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 17 TBMT trong đó tự mời thầu 13 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN 559
29/07/2026 08:42
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công, thẩm tra dự toán dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH THĂNG LONG VIỆT NAM
28/07/2026 15:12
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát địa hình, khảo sát hiện trạng, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG FIRA VIỆT NAM
28/07/2026 15:09
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát địa chất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NHẬT NHẬT
28/07/2026 15:07
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án giai đoạn chuẩn bị đầu tư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG MINH NHẬT
28/07/2026 15:03
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Dự án: Cải tạo, sửa chữa, nâng cấp trụ sở Viện kiểm sát nhân dân khu vực 5 - Lạng Sơn với 4 gói thầu.
28/07/2026 14:59
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu Quản lý dự án ĐTXD.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG ANH MINH 18
15/07/2026 17:01
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI START VIỆT
15/07/2026 16:59
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Công trình: Cải tạo nhà công vụ Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn với 3 gói thầu.
13/07/2026 17:23
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Công trình: Cải tạo, sửa chữa, nâng cấp trụ sở VKSND khu vực 5 - Lạng Sơn với 5 gói thầu.
10/07/2026 17:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính để bàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT THÀNH DANH
23/05/2025 10:33
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Lập hồ sơ yêu cầu, đánh giá hồ sơ đề xuất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG MINH NHẬT
25/04/2025 09:08
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Mua sắm: " Máy vi tính để bàn" với 2 gói thầu.
25/04/2025 09:05
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm “Máy vi tính để bàn, máy photocopy”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VĨNH HƯNG
26/08/2024 15:27
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn công bố KQMT gói thầu Mua sắm “Máy vi tính để bàn, máy photocopy” với 1 nhà thầu tham gia.
15/08/2024 08:07
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn đăng tải TBMT Mua sắm “Máy vi tính để bàn, máy photocopy” theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/08/2024 16:39
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG NHẬT MINH
08/08/2024 16:19
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG MINH NHẬT
08/08/2024 16:17
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm “Máy photocopy”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VĨNH HƯNG
06/08/2024 14:01
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Mua sắm “Máy vi tính để bàn, máy photocopy” với 3 gói thầu.
02/08/2024 11:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN 559
29/07/2026 08:42
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công, thẩm tra dự toán dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH THĂNG LONG VIỆT NAM
28/07/2026 15:12
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát địa hình, khảo sát hiện trạng, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG FIRA VIỆT NAM
28/07/2026 15:09
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát địa chất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NHẬT NHẬT
28/07/2026 15:07
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án giai đoạn chuẩn bị đầu tư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG MINH NHẬT
28/07/2026 15:03
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Dự án: Cải tạo, sửa chữa, nâng cấp trụ sở Viện kiểm sát nhân dân khu vực 5 - Lạng Sơn với 4 gói thầu.
28/07/2026 14:59
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu Quản lý dự án ĐTXD.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG ANH MINH 18
15/07/2026 17:01
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI START VIỆT
15/07/2026 16:59
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Công trình: Cải tạo nhà công vụ Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn với 3 gói thầu.
13/07/2026 17:23
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Công trình: Cải tạo, sửa chữa, nâng cấp trụ sở VKSND khu vực 5 - Lạng Sơn với 5 gói thầu.
10/07/2026 17:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải 31 KHLCNT, trong đó có 80 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải 15 TBMT trong 11 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 13 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải 51 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 51 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 42 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn có quan hệ với 29 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn có quan hệ với 15 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Không tính đến vấn đề đạo đức, hiện thực chứng mih sự không trung thực trong quảng cáo rất không mang lại lợi lộc. "
Leo Burnett