Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 38 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 42 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 106 gói thầu, trong đó có 37 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 17 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 83 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 72 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 37 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 37 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 58,82%, Xây lắp 41,18%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 47.279.074.850 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 46.477.349.850 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,70%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn như sau:
- Có quan hệ với 38 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 58,82%, Xây lắp 41,18%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 47.279.074.850 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 46.477.349.850 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,70%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN 559
29/07/2026 08:42
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công, thẩm tra dự toán dự án của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH THĂNG LONG VIỆT NAM
28/07/2026 15:12
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát địa hình, khảo sát hiện trạng, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG FIRA VIỆT NAM
28/07/2026 15:09
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát địa chất của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NHẬT NHẬT
28/07/2026 15:07
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án giai đoạn chuẩn bị đầu tư của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG MINH NHẬT
28/07/2026 15:03
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Dự án: Cải tạo, sửa chữa, nâng cấp trụ sở Viện kiểm sát nhân dân khu vực 5 - Lạng Sơn của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn với 4 gói thầu.
28/07/2026 14:59
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Quản lý dự án ĐTXD của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG ANH MINH 18
15/07/2026 17:01
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI START VIỆT
15/07/2026 16:59
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Công trình: Cải tạo nhà công vụ Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn với 3 gói thầu.
13/07/2026 17:23
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Công trình: Cải tạo, sửa chữa, nâng cấp trụ sở VKSND khu vực 5 - Lạng Sơn của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn với 5 gói thầu.
10/07/2026 17:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính để bàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT THÀNH DANH
23/05/2025 10:33
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Lập hồ sơ yêu cầu, đánh giá hồ sơ đề xuất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG MINH NHẬT
25/04/2025 09:08
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Mua sắm: " Máy vi tính để bàn" với 2 gói thầu.
25/04/2025 09:05
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm “Máy vi tính để bàn, máy photocopy”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VĨNH HƯNG
26/08/2024 15:27
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn công bố KQMT gói thầu Mua sắm “Máy vi tính để bàn, máy photocopy” với 1 nhà thầu tham gia.
15/08/2024 08:07
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn đăng tải TBMT Mua sắm “Máy vi tính để bàn, máy photocopy” theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/08/2024 16:39
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG NHẬT MINH
08/08/2024 16:19
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG MINH NHẬT
08/08/2024 16:17
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm “Máy photocopy”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VĨNH HƯNG
06/08/2024 14:01
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Mua sắm “Máy vi tính để bàn, máy photocopy” với 3 gói thầu.
02/08/2024 11:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN 559
29/07/2026 08:42
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công, thẩm tra dự toán dự án của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH THĂNG LONG VIỆT NAM
28/07/2026 15:12
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát địa hình, khảo sát hiện trạng, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG FIRA VIỆT NAM
28/07/2026 15:09
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát địa chất của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NHẬT NHẬT
28/07/2026 15:07
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án giai đoạn chuẩn bị đầu tư của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG MINH NHẬT
28/07/2026 15:03
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Dự án: Cải tạo, sửa chữa, nâng cấp trụ sở Viện kiểm sát nhân dân khu vực 5 - Lạng Sơn của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn với 4 gói thầu.
28/07/2026 14:59
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Quản lý dự án ĐTXD của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG ANH MINH 18
15/07/2026 17:01
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI START VIỆT
15/07/2026 16:59
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Công trình: Cải tạo nhà công vụ Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn với 3 gói thầu.
13/07/2026 17:23
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Công trình: Cải tạo, sửa chữa, nâng cấp trụ sở VKSND khu vực 5 - Lạng Sơn của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn với 5 gói thầu.
10/07/2026 17:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn là chủ đầu tư của 42 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 27 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 15 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn là chủ đầu tư của 17 TBMT, trong đó tự mời thầu 13 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn là chủ đầu tư của 83 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lạng Sơn là chủ đầu tư có quan hệ với 38 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi được ban cho sự nhận thức về định mệnh của chính mình. Tôi chưa bao giờ tự hạ thấp bản thân. Tôi chưa bao giờ đánh giá mình theo tiêu chuẩn của người khác. Tôi luôn trông đợi nhiều ở chính mình, và nếu tôi thất bại, tôi thất bại chính mình. "
Sophia Loren
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026