Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện Kỹ thuật công trình đặc biệt như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 35 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 33 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 28 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 16,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.586.653.830 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.541.384.084 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,27%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện Kỹ thuật công trình đặc biệt như sau:
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 16,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.586.653.830 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.541.384.084 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,27%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Viện Kỹ thuật công trình đặc biệt như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 16 KHLCNT trong đó có 13 KHLCNT tự đăng tải, có 3 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 51 gói thầu, trong đó trúng 49 gói, trượt 1 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 86.96% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 96.29% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (14), Nghệ An (1), Lào Cai (1), Đà Nẵng (1), Đồng Nai (1), Hải Phòng (1), Cà Mau (1), Phú Thọ (1), Hưng Yên (1), TP.Hồ Chí Minh (1), Không xác định (30)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (14), Nghệ An (1), Yên Bái (1), Đà Nẵng (1), Đồng Nai (1), Hải Phòng (1), Cà Mau (1), Hòa Bình (1), Hưng Yên (1), Bà Rịa - Vũng Tàu (1), Không xác định (30)
- Có quan hệ với 22 bên mời thầu
- Có quan hệ với 21 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 7 nhà thầu trong 5 gói thầu, thắng 4 gói, thua 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 2 nhà thầu trong 6 gói thầu, thắng thầu 5 gói, thua 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 26 gói thầu với 10 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Viện Kỹ thuật công trình đặc biệt đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc Nhiệm vụ Sửa chữa, nâng cấp phòng thí nghiệm Công nghệ địa hình với 1 gói thầu.
24/08/2026 14:47
Viện Kỹ thuật công trình đặc biệt công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thuê nhân công, máy móc, cung cấp vật tư phục vụ thí nghiệm đợt 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÙ SA
29/06/2026 21:10
Viện Kỹ thuật công trình đặc biệt đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thuê nhân công, máy móc, cung cấp vật tư phục vụ thí nghiệm đợt 2 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/06/2026 21:08
Viện Kỹ thuật công trình đặc biệt đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc nội dung mua sắm năm 2026 của đề tài cấp BQP mã số 2025.73.51 với 1 gói thầu.
07/05/2026 21:16
Viện Kỹ thuật công trình đặc biệt công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ thí nghiệm cơ lý hóa của tro đáy và hỗn hợp cấp phối tro đáy trong phòng thí nghiệm..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GEOTEST
04/02/2026 09:30
Viện Kỹ thuật công trình đặc biệt đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc nội dung thuê dịch vụ thí nghiệm phục vụ thực hiện đề tài mã số KTCN.28.VKTCTDB.25-26 (Chủ nhiệm đề tài: PGS.TS Vũ Anh Tuấn) với 1 gói thầu.
23/01/2026 14:42
Bên mời thầu Viện Kỹ thuật công trình đặc biệt đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thuê nhân công, máy móc, cung cấp vật tư phục vụ thí nghiêm đợt 1 của chủ đầu tư Viện Kỹ thuật công trình đặc biệt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀ TRANG
11/08/2025 14:21
Bên mời thầu Viện Kỹ thuật công trình đặc biệt đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Chế tạo trang bị công nghệ phục vụ thử nghiệm của chủ đầu tư Viện Kỹ thuật công trình đặc biệt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ ĐẦU TƯ HOÀNG PHÁT
11/08/2025 14:12
Viện Kỹ thuật công trình đặc biệt công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chế tạo mô đun cấu kiện cơ sở.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ XUẤT NHẬP KHẨU THIÊN KIM
11/08/2025 14:05
Viện Kỹ thuật công trình đặc biệt đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Chế tạo mô đun cấu kiện cơ sở theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/07/2025 23:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện Kỹ thuật công trình đặc biệt công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thuê nhân công, máy móc, cung cấp vật tư phục vụ thí nghiêm đợt 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀ TRANG
11/08/2025 14:21
Viện Kỹ thuật công trình đặc biệt công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Chế tạo trang bị công nghệ phục vụ thử nghiệm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ ĐẦU TƯ HOÀNG PHÁT
11/08/2025 14:12
Viện Kỹ thuật công trình đặc biệt đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc Nhiệm vụ mua sắm năm 2025 của đề tài KHCN cấp BQP mã số 2025.73.51 với 3 gói thầu.
01/07/2025 14:43
Viện Kỹ thuật công trình đặc biệt đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc Nhiệm vụ mua sắm năm 2025 của đề tài KHCN cấp BQP mã số 2025.73.51 với 3 gói thầu.
14/06/2025 15:37
Viện Kỹ thuật công trình đặc biệt công bố kết quả gói thầu Thuê phân tích thành phần hóa học mẫu thí nghiệm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ KỸ THUẬT HATICO VIỆT NAM
03/06/2025 17:28
Viện Kỹ thuật công trình đặc biệt đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc nội dung chi mua sắm năm 2025 phục vụ thực hiện đề tài cấp tỉnh Hải Dương mã số KTCN.28.VKTCTDB.25-26 với 1 gói thầu.
09/05/2025 13:44
Viện Kỹ thuật công trình đặc biệt công bố KQMT gói thầu Quan trắc và phân tích môi trường nước mặt và nước thải với 2 nhà thầu tham gia.
09/05/2023 15:39
Viện Kỹ thuật công trình đặc biệt đăng tải TBMT Quan trắc và phân tích môi trường nước mặt và nước thải theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/04/2023 11:58
Viện Kỹ thuật công trình đặc biệt công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua dây điện phục vụ thí nghiệm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ XUẤT NHẬP KHẨU THIÊN KIM
13/04/2023 15:36
Viện Kỹ thuật công trình đặc biệt công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua thép hình phục vụ thí nghiệm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH sản xuất thương mại va xuất nhập khẩu HĐ
13/04/2023 15:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện Kỹ thuật công trình đặc biệt đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc Nhiệm vụ Sửa chữa, nâng cấp phòng thí nghiệm Công nghệ địa hình với 1 gói thầu.
24/08/2026 14:47
Viện Kỹ thuật công trình đặc biệt công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thuê nhân công, máy móc, cung cấp vật tư phục vụ thí nghiệm đợt 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÙ SA
29/06/2026 21:10
Viện Kỹ thuật công trình đặc biệt đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thuê nhân công, máy móc, cung cấp vật tư phục vụ thí nghiệm đợt 2 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/06/2026 21:08
Viện Kỹ thuật công trình đặc biệt đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc nội dung mua sắm năm 2026 của đề tài cấp BQP mã số 2025.73.51 với 1 gói thầu.
07/05/2026 21:16
Viện Kỹ thuật công trình đặc biệt công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ thí nghiệm cơ lý hóa của tro đáy và hỗn hợp cấp phối tro đáy trong phòng thí nghiệm..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GEOTEST
04/02/2026 09:30
Viện Kỹ thuật công trình đặc biệt đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc nội dung thuê dịch vụ thí nghiệm phục vụ thực hiện đề tài mã số KTCN.28.VKTCTDB.25-26 (Chủ nhiệm đề tài: PGS.TS Vũ Anh Tuấn) với 1 gói thầu.
23/01/2026 14:42
Bên mời thầu Viện Kỹ thuật công trình đặc biệt đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thuê nhân công, máy móc, cung cấp vật tư phục vụ thí nghiêm đợt 1 của chủ đầu tư Viện Kỹ thuật công trình đặc biệt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀ TRANG
11/08/2025 14:21
Bên mời thầu Viện Kỹ thuật công trình đặc biệt đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Chế tạo trang bị công nghệ phục vụ thử nghiệm của chủ đầu tư Viện Kỹ thuật công trình đặc biệt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ ĐẦU TƯ HOÀNG PHÁT
11/08/2025 14:12
Viện Kỹ thuật công trình đặc biệt công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chế tạo mô đun cấu kiện cơ sở.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ XUẤT NHẬP KHẨU THIÊN KIM
11/08/2025 14:05
Viện Kỹ thuật công trình đặc biệt đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Chế tạo mô đun cấu kiện cơ sở theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/07/2025 23:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Kỹ thuật công trình đặc biệt đã đăng tải 14 KHLCNT, trong đó có 35 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Kỹ thuật công trình đặc biệt đã đăng tải 6 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Kỹ thuật công trình đặc biệt đã đăng tải 33 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 33 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 28 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Kỹ thuật công trình đặc biệt có quan hệ với 22 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Kỹ thuật công trình đặc biệt có quan hệ với 1 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Kỹ thuật công trình đặc biệt có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người không thể dùng lý trí là kẻ ngu. Người không chịu dùng lý trí là kẻ mù quáng. Người không dám dùng lý trí là nô lệ. "
Andrew Carnegie