Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện Nghiên cứu 486 - Bộ Tư lệnh 86 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 47 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 37 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 35 gói thầu, trong đó có 37 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 28 gói (với 29 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 40 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,56 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 89,66%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 10,34%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 27.737.713.100 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 27.449.904.110 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,04%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện Nghiên cứu 486 - Bộ Tư lệnh 86 như sau:
- Có quan hệ với 47 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,56 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 89,66%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 10,34%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 27.737.713.100 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 27.449.904.110 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,04%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Viện Nghiên cứu 486 - Bộ Tư lệnh 86 như sau:
- Là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 55 KHLCNT trong đó có 27 KHLCNT tự đăng tải, có 28 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 37 TBMT trong đó tự mời thầu 29 TBMT, có 8 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Viện Nghiên cứu 486 - Bộ Tư lệnh 86 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư văn phòng phẩm phục vụ quản lý chung.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐÀO THỊ DUYÊN 1970
10/08/2026 18:16
Viện Nghiên cứu 486 - Bộ Tư lệnh 86 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư văn phòng phẩm phục vụ quản lý chung với 1 gói thầu.
28/07/2026 17:42
Viện Nghiên cứu 486 - Bộ Tư lệnh 86 công bố kết quả gói thầu Xây dựng phần mềm hỗ trợ nghiệp vụ công tác văn phòng 1.0.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRIAX VIỆT NAM
28/07/2026 16:19
Viện Nghiên cứu 486 - Bộ Tư lệnh 86 công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang bị chuyên dùng CNTT năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI MÁY TÍNH AN PHÁT
26/07/2026 17:15
Viện Nghiên cứu 486 - Bộ Tư lệnh 86 công bố kết quả gói thầu Xây dựng phần mềm hỗ trợ quản lý, cập nhật, đánh giá, giám sát công việc 1.0.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÚC THÀNH VIỆT NAM
20/07/2026 16:58
Viện Nghiên cứu 486 - Bộ Tư lệnh 86 đăng tải KHLCNT Xây dựng phần mềm hỗ trợ nghiệp vụ công tác văn phòng 1.0 với 1 gói thầu.
14/07/2026 16:38
Viện Nghiên cứu 486 - Bộ Tư lệnh 86 đăng tải KHLCNT Xây dựng phần mềm hỗ trợ quản lý, cập nhật, đánh giá, giám sát công việc 1.0 với 1 gói thầu.
14/07/2026 16:20
Chủ đầu tư Viện Nghiên cứu 486 - Bộ Tư lệnh 86 đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng phần mềm hỗ trợ quản lý, cập nhật, đánh giá, giám sát công việc 1.0.
14/07/2026 16:16
Chủ đầu tư Viện Nghiên cứu 486 - Bộ Tư lệnh 86 đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng phần mềm hỗ trợ nghiệp vụ công tác văn phòng 1.0.
14/07/2026 16:16
Viện Nghiên cứu 486 - Bộ Tư lệnh 86 đăng tải KHLCNT Mua sắm trang bị chuyên dùng CNTT năm 2026 với 1 gói thầu.
14/07/2026 15:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện Nghiên cứu 486 - Bộ Tư lệnh 86 công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang bị chuyên dùng CNTT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VDO
07/07/2025 14:50
Viện Nghiên cứu 486 - Bộ Tư lệnh 86 công bố kết quả gói thầu Mua sắm dịch vụ tài khoản mạng xã hội Facebook và IPv6.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHẦN MỀM ICT
18/06/2025 15:39
Viện Nghiên cứu 486 - Bộ Tư lệnh 86 công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang bị chuyên dùng CNTT với 6 nhà thầu tham gia.
02/06/2025 09:10
Viện Nghiên cứu 486 - Bộ Tư lệnh 86 công bố KQMT gói thầu Mua sắm dịch vụ tài khoản mạng xã hội Facebook và IPv6 với 1 nhà thầu tham gia.
01/06/2025 09:10
Viện Nghiên cứu 486 - Bộ Tư lệnh 86 đăng tải TBMT Mua sắm trang bị chuyên dùng CNTT theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/05/2025 18:25
Viện Nghiên cứu 486 - Bộ Tư lệnh 86 đăng tải TBMT Mua sắm dịch vụ tài khoản mạng xã hội Facebook và IPv6 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/05/2025 15:50
Viện Nghiên cứu 486 - Bộ Tư lệnh 86 đăng tải KHLCNT Mua sắm dịch vụ tài khoản mạng xã hội Facebook và IPv6 với 1 gói thầu.
14/05/2025 16:01
Viện Nghiên cứu 486 - Bộ Tư lệnh 86 đăng tải KHLCNT Mua sắm trang bị chuyên dùng CNTT với 1 gói thầu.
13/05/2025 15:07
Viện Nghiên cứu 486 - Bộ Tư lệnh 86 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư thực hiện nhiệm vụ sản xuất loạt O năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PYRAMID VIỆT NAM
12/05/2025 19:44
Viện Nghiên cứu 486 - Bộ Tư lệnh 86 công bố KQMT gói thầu Mua sắm vật tư thực hiện nhiệm vụ sản xuất loạt O năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
11/04/2025 08:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện Nghiên cứu 486 - Bộ Tư lệnh 86 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư văn phòng phẩm phục vụ quản lý chung.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐÀO THỊ DUYÊN 1970
10/08/2026 18:16
Viện Nghiên cứu 486 - Bộ Tư lệnh 86 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư văn phòng phẩm phục vụ quản lý chung với 1 gói thầu.
28/07/2026 17:42
Viện Nghiên cứu 486 - Bộ Tư lệnh 86 công bố kết quả gói thầu Xây dựng phần mềm hỗ trợ nghiệp vụ công tác văn phòng 1.0.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRIAX VIỆT NAM
28/07/2026 16:19
Viện Nghiên cứu 486 - Bộ Tư lệnh 86 công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang bị chuyên dùng CNTT năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI MÁY TÍNH AN PHÁT
26/07/2026 17:15
Viện Nghiên cứu 486 - Bộ Tư lệnh 86 công bố kết quả gói thầu Xây dựng phần mềm hỗ trợ quản lý, cập nhật, đánh giá, giám sát công việc 1.0.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÚC THÀNH VIỆT NAM
20/07/2026 16:58
Viện Nghiên cứu 486 - Bộ Tư lệnh 86 đăng tải KHLCNT Xây dựng phần mềm hỗ trợ nghiệp vụ công tác văn phòng 1.0 với 1 gói thầu.
14/07/2026 16:38
Viện Nghiên cứu 486 - Bộ Tư lệnh 86 đăng tải KHLCNT Xây dựng phần mềm hỗ trợ quản lý, cập nhật, đánh giá, giám sát công việc 1.0 với 1 gói thầu.
14/07/2026 16:20
Chủ đầu tư Viện Nghiên cứu 486 - Bộ Tư lệnh 86 đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng phần mềm hỗ trợ quản lý, cập nhật, đánh giá, giám sát công việc 1.0.
14/07/2026 16:16
Chủ đầu tư Viện Nghiên cứu 486 - Bộ Tư lệnh 86 đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng phần mềm hỗ trợ nghiệp vụ công tác văn phòng 1.0.
14/07/2026 16:16
Viện Nghiên cứu 486 - Bộ Tư lệnh 86 đăng tải KHLCNT Mua sắm trang bị chuyên dùng CNTT năm 2026 với 1 gói thầu.
14/07/2026 15:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Nghiên cứu 486 - Bộ Tư lệnh 86 đã đăng tải 37 KHLCNT, trong đó có 35 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Nghiên cứu 486 - Bộ Tư lệnh 86 đã đăng tải 29 TBMT trong 28 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 29 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Nghiên cứu 486 - Bộ Tư lệnh 86 đã đăng tải 40 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 40 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Nghiên cứu 486 - Bộ Tư lệnh 86 có quan hệ với 47 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Nghiên cứu 486 - Bộ Tư lệnh 86 có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Ghét là sự bất mãn tích cực, đố kị là sự bất mãn tiêu cực. "
Geothe (Đức)