Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện Nghiên cứu quản lý đất đai như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 27 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 20 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 19 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 39.628.296.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 39.402.815.714 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,57%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện Nghiên cứu quản lý đất đai như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 39.628.296.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 39.402.815.714 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,57%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Viện Nghiên cứu quản lý đất đai như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 8 KHLCNT trong đó có 8 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 11 gói thầu, trong đó trúng 10 gói, trượt 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 89.95% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 92.78% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Ninh Bình (4), Sơn La (3), Hải Phòng (1), Lào Cai (1), Phú Thọ (1), Quảng Ninh (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Ninh Bình (4), Sơn La (3), Hải Dương (1), Yên Bái (1), Vĩnh Phúc (1), Quảng Ninh (1)
- Có quan hệ với 10 bên mời thầu
- Có quan hệ với 9 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 10 nhà thầu trong 7 gói thầu, thắng 6 gói, thua 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 12 nhà thầu trong 6 gói thầu, thắng thầu 5 gói, thua 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Viện Nghiên cứu quản lý đất đai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu xây dựng và mua sắp thiết bị của chủ đầu tư Viện Nghiên cứu quản lý đất đai.
29/12/2021 15:40
Bên mời thầu Viện Nghiên cứu quản lý đất đai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị (bao gồm cả kiểm tra, nghiệm thu sản phẩm dự án) của chủ đầu tư Viện Nghiên cứu quản lý đất đai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Xây dựng và Dịch vụ đô thị Việt Nam
29/12/2021 15:36
Bên mời thầu Viện Nghiên cứu quản lý đất đai đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, nâng cấp hệ thống xử lý nước thải, khí thải của chủ đầu tư Viện Nghiên cứu quản lý đất đai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng hạ tầng đô thị Châu Giang
18/11/2021 09:50
Bên mời thầu Viện Nghiên cứu quản lý đất đai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 9: Hiệu chuẩn trang thiết bị phòng thí nghiệm của chủ đầu tư Viện Nghiên cứu quản lý đất đai.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung Tâm Phân Tích và Môi Trường
03/11/2021 12:05
Bên mời thầu Viện Nghiên cứu quản lý đất đai đã đăng tải TBMT Sửa chữa, nâng cấp hệ thống xử lý nước thải, khí thải của chủ đầu tư Viện Nghiên cứu quản lý đất đai với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
22/10/2021 15:20
Bên mời thầu Viện Nghiên cứu quản lý đất đai đã đăng tải KHLCNT phê duyệt điều chỉnh Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án “Sửa chữa, nâng cấp hệ thống xử lý nước thải, khí thải tại trụ sở làm việc của Viện Nghiên cứu quản lý đất đai nhằm đảm bảo an toàn, vệ sinh môi trường của hoạt động phòng thí nghiệm, phân tích tài nguyên đất” của chủ đầu tư Viện Nghiên cứu quản lý đất đai với 3 gói thầu.
11/10/2021 09:44
Bên mời thầu Viện Nghiên cứu quản lý đất đai đã đăng tải KHLCNT phê duyệt điều chỉnh Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án “Sửa chữa, nâng cấp hệ thống xử lý nước thải, khí thải tại trụ sở làm việc của Viện Nghiên cứu quản lý đất đai nhằm đảm bảo an toàn, vệ sinh môi trường của hoạt động phòng thí nghiệm, phân tích tài nguyên đất” của chủ đầu tư Viện Nghiên cứu quản lý đất đai với 3 gói thầu.
11/10/2021 09:19
Bên mời thầu Viện Nghiên cứu quản lý đất đai đã đăng tải TBMT Gói thầu số 9: Hiệu chuẩn trang thiết bị phòng thí nghiệm của chủ đầu tư Viện Nghiên cứu quản lý đất đai với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/09/2021 17:08
Bên mời thầu Viện Nghiên cứu quản lý đất đai đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Báo cáo kinh tế kỹ thuật và kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án “Sửa chữa, nâng cấp hệ thống xử lý nước thải, khí thải tại trụ sở làm việc của Viện Nghiên cứu quản lý đất đai nhằm đảm bảo an toàn, vệ sinh môi trường của hoạt động phòng thí nghiệm, phân tích tài nguyên đất” của chủ đầu tư Viện Nghiên cứu quản lý đất đai với 3 gói thầu.
26/07/2021 08:59
Bên mời thầu Viện Nghiên cứu quản lý đất đai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Hóa chất, dụng cụ ban đầu phục vụ kiểm tra hiệu chuẩn các trang thiết bị và đào tạo tay nghề kỹ thuật theo ISO IEC 17025:2005 của chủ đầu tư Viện Nghiên cứu quản lý đất đai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHOA HỌC KỸ THUẬT QUỐC TẾ THĂNG LONG
25/09/2020 10:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện Nghiên cứu quản lý đất đai công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu xây dựng và mua sắp thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Xây dựng KOTO
29/12/2021 15:40
Viện Nghiên cứu quản lý đất đai công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị (bao gồm cả kiểm tra, nghiệm thu sản phẩm dự án).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Xây dựng và Dịch vụ đô thị Việt Nam
29/12/2021 15:36
Viện Nghiên cứu quản lý đất đai công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, nâng cấp hệ thống xử lý nước thải, khí thải.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng hạ tầng đô thị Châu Giang
18/11/2021 09:50
Viện Nghiên cứu quản lý đất đai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 9: Hiệu chuẩn trang thiết bị phòng thí nghiệm.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung Tâm Phân Tích và Môi Trường
03/11/2021 12:05
Viện Nghiên cứu quản lý đất đai công bố KQMT gói thầu Sửa chữa, nâng cấp hệ thống xử lý nước thải, khí thải với 1 nhà thầu tham gia.
01/11/2021 15:30
Viện Nghiên cứu quản lý đất đai đăng tải TBMT Sửa chữa, nâng cấp hệ thống xử lý nước thải, khí thải theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
22/10/2021 15:20
Viện Nghiên cứu quản lý đất đai đăng tải KHLCNT phê duyệt điều chỉnh Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án “Sửa chữa, nâng cấp hệ thống xử lý nước thải, khí thải tại trụ sở làm việc của Viện Nghiên cứu quản lý đất đai nhằm đảm bảo an toàn, vệ sinh môi trường của hoạt động phòng thí nghiệm, phân tích tài nguyên đất” với 3 gói thầu.
11/10/2021 09:44
Viện Nghiên cứu quản lý đất đai đăng tải KHLCNT phê duyệt điều chỉnh Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án “Sửa chữa, nâng cấp hệ thống xử lý nước thải, khí thải tại trụ sở làm việc của Viện Nghiên cứu quản lý đất đai nhằm đảm bảo an toàn, vệ sinh môi trường của hoạt động phòng thí nghiệm, phân tích tài nguyên đất” với 3 gói thầu.
11/10/2021 09:19
Viện Nghiên cứu quản lý đất đai công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 9: Hiệu chuẩn trang thiết bị phòng thí nghiệm với 3 nhà thầu tham gia.
07/10/2021 15:18
Viện Nghiên cứu quản lý đất đai đăng tải TBMT Gói thầu số 9: Hiệu chuẩn trang thiết bị phòng thí nghiệm theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/09/2021 17:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Viện Nghiên cứu quản lý đất đai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu xây dựng và mua sắp thiết bị của chủ đầu tư Viện Nghiên cứu quản lý đất đai.
29/12/2021 15:40
Bên mời thầu Viện Nghiên cứu quản lý đất đai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị (bao gồm cả kiểm tra, nghiệm thu sản phẩm dự án) của chủ đầu tư Viện Nghiên cứu quản lý đất đai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Xây dựng và Dịch vụ đô thị Việt Nam
29/12/2021 15:36
Bên mời thầu Viện Nghiên cứu quản lý đất đai đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, nâng cấp hệ thống xử lý nước thải, khí thải của chủ đầu tư Viện Nghiên cứu quản lý đất đai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng hạ tầng đô thị Châu Giang
18/11/2021 09:50
Bên mời thầu Viện Nghiên cứu quản lý đất đai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 9: Hiệu chuẩn trang thiết bị phòng thí nghiệm của chủ đầu tư Viện Nghiên cứu quản lý đất đai.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung Tâm Phân Tích và Môi Trường
03/11/2021 12:05
Bên mời thầu Viện Nghiên cứu quản lý đất đai đã đăng tải TBMT Sửa chữa, nâng cấp hệ thống xử lý nước thải, khí thải của chủ đầu tư Viện Nghiên cứu quản lý đất đai với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
22/10/2021 15:20
Bên mời thầu Viện Nghiên cứu quản lý đất đai đã đăng tải KHLCNT phê duyệt điều chỉnh Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án “Sửa chữa, nâng cấp hệ thống xử lý nước thải, khí thải tại trụ sở làm việc của Viện Nghiên cứu quản lý đất đai nhằm đảm bảo an toàn, vệ sinh môi trường của hoạt động phòng thí nghiệm, phân tích tài nguyên đất” của chủ đầu tư Viện Nghiên cứu quản lý đất đai với 3 gói thầu.
11/10/2021 09:44
Bên mời thầu Viện Nghiên cứu quản lý đất đai đã đăng tải KHLCNT phê duyệt điều chỉnh Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án “Sửa chữa, nâng cấp hệ thống xử lý nước thải, khí thải tại trụ sở làm việc của Viện Nghiên cứu quản lý đất đai nhằm đảm bảo an toàn, vệ sinh môi trường của hoạt động phòng thí nghiệm, phân tích tài nguyên đất” của chủ đầu tư Viện Nghiên cứu quản lý đất đai với 3 gói thầu.
11/10/2021 09:19
Bên mời thầu Viện Nghiên cứu quản lý đất đai đã đăng tải TBMT Gói thầu số 9: Hiệu chuẩn trang thiết bị phòng thí nghiệm của chủ đầu tư Viện Nghiên cứu quản lý đất đai với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/09/2021 17:08
Bên mời thầu Viện Nghiên cứu quản lý đất đai đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Báo cáo kinh tế kỹ thuật và kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án “Sửa chữa, nâng cấp hệ thống xử lý nước thải, khí thải tại trụ sở làm việc của Viện Nghiên cứu quản lý đất đai nhằm đảm bảo an toàn, vệ sinh môi trường của hoạt động phòng thí nghiệm, phân tích tài nguyên đất” của chủ đầu tư Viện Nghiên cứu quản lý đất đai với 3 gói thầu.
26/07/2021 08:59
Bên mời thầu Viện Nghiên cứu quản lý đất đai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Hóa chất, dụng cụ ban đầu phục vụ kiểm tra hiệu chuẩn các trang thiết bị và đào tạo tay nghề kỹ thuật theo ISO IEC 17025:2005 của chủ đầu tư Viện Nghiên cứu quản lý đất đai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHOA HỌC KỸ THUẬT QUỐC TẾ THĂNG LONG
25/09/2020 10:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Nghiên cứu quản lý đất đai đã đăng tải 11 KHLCNT, trong đó có 27 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Nghiên cứu quản lý đất đai đã đăng tải 6 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Nghiên cứu quản lý đất đai đã đăng tải 11 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Nghiên cứu quản lý đất đai có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Nghiên cứu quản lý đất đai có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Nghiên cứu quản lý đất đai có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Trước khi chúng ta đạt được quyền năng to lớn, chúng ta phải đạt được sự khôn ngoan để dùng tốt nó. "
Ralph Waldo Emerson