Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện phim Việt Nam như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 38 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 57 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 89 gói thầu, trong đó có 52 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 34 gói (với 39 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 42 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 28 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 48 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 43 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,54 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 56,41%, Xây lắp 28,21%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 15,38%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 61.056.500.732 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 60.340.275.527 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,17%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện phim Việt Nam như sau:
- Có quan hệ với 38 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,54 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 56,41%, Xây lắp 28,21%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 15,38%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 61.056.500.732 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 60.340.275.527 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,17%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Viện phim Việt Nam như sau:
- Là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 80 KHLCNT trong đó có 56 KHLCNT tự đăng tải, có 24 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 25 TBMT trong đó tự mời thầu 25 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Viện phim Việt Nam công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh của Viện phim Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ D&T VIỆT NAM
03/06/2026 11:00
Viện phim Việt Nam đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vệ sinh của Viện phim Việt Nam với 1 gói thầu.
26/05/2026 12:33
Viện phim Việt Nam công bố kết quả gói thầu “Mua bộ máy tính để bàn” của Viện Phim Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ LAMI VIỆT NAM
25/05/2026 16:49
Viện phim Việt Nam đăng tải KHLCNT "Mua bộ máy tính để bàn” của Viện Phim Việt Nam với 1 gói thầu.
20/05/2026 14:21
Viện phim Việt Nam công bố kết quả gói thầu “Cung cấp màn hình tương tác tại phòng họp” của Viện Phim Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG SỐ ADVTV
07/05/2026 10:46
Viện phim Việt Nam đăng tải KHLCNT “Cung cấp màn hình tương tác tại phòng họp” của Viện Phim Việt Nam với 1 gói thầu.
29/04/2026 16:45
Viện phim Việt Nam công bố kết quả gói thầu “Mua vé máy bay cho đoàn Lãnh đạo Viện Phim đi công tác tại Maroc”.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại du lịch và dịch vụ hàng không Abtrip
15/04/2026 09:47
Viện phim Việt Nam đăng tải KHLCNT “Mua vé máy bay cho đoàn Lãnh đạo Viện Phim đi công tác tại Maroc” với 1 gói thầu.
10/04/2026 10:36
Viện phim Việt Nam công bố kết quả gói thầu “Sửa chữa cửa phòng làm việc tại trụ sở số 7 Phan Kế Bính, phường Tân Định, Thành phố Hồ Chí Minh” của Viện Phim Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NGỌC PHÚC THỊNH
29/01/2026 15:43
Viện phim Việt Nam đăng tải KHLCNT “Sửa chữa cửa phòng làm việc tại trụ sở số 7 Phan Kế Bính, phường Tân Định, Thành phố Hồ Chí Minh” của Viện Phim Việt Nam với 1 gói thầu.
26/01/2026 15:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện phim Việt Nam công bố kết quả gói thầu “Mua thiết bị máy tính, máy in, máy quét” của Viện Phim Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ LAMI VIỆT NAM
27/06/2025 15:55
Viện phim Việt Nam đăng tải KHLCNT “Mua thiết bị máy tính, máy in, máy quét” của Viện Phim Việt Nam với 1 gói thầu.
23/06/2025 17:09
Viện phim Việt Nam công bố kết quả gói thầu “Cải tạo, sửa chữa phòng làm việc” của Viện Phim Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀNG QUÂN
20/06/2025 09:48
Viện phim Việt Nam đăng tải KHLCNT “Cải tạo và sửa chữa phòng làm việc” của Viện Phim Việt Nam với 1 gói thầu.
11/06/2025 16:38
Viện phim Việt Nam công bố kết quả gói thầu “Vệ sinh kính, tấm Alu, tường đá kho phim và làm sạch bể nước” của Viện Phim Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ D&T VIỆT NAM
05/06/2025 10:04
Viện phim Việt Nam đăng tải KHLCNT Vệ sinh kính, tấm Alu, tường đá kho phim và làm sạch bể nước của Viện Phim Việt Nam với 1 gói thầu.
29/05/2025 10:52
Viện phim Việt Nam công bố kết quả gói thầu “Mua vé máy bay quốc tế khứ hồi Hà Nội – Athens Thessaloniki –Hà Nội cho đoàn đi công tác tham dự Tuần lễ phim Việt Nam tại Hy Lạp”.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại du lịch và dịch vụ hàng không Abtrip
07/05/2025 15:40
Viện phim Việt Nam đăng tải KHLCNT “Mua vé máy bay quốc tế khứ hồi Hà Nội – Athens Thessaloniki –Hà Nội cho đoàn đi công tác tham dự Tuần lễ phim Việt Nam tại Hy Lạp” với 1 gói thầu.
29/04/2025 09:40
Viện phim Việt Nam đăng tải KHLCNT “Mua vé máy bay quốc tế khứ hồi Hà Nội – Athens Thessaloniki –Hà Nội cho đoàn đi công tác tham dự Tuần lễ phim Việt Nam tại Hy Lạp” với 1 gói thầu.
28/04/2025 15:07
Viện phim Việt Nam công bố kết quả gói thầu Số hóa sang 4K bộ phim “Anh và em” của Viện Phim Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần công nghệ nghe nhìn Việt nam
25/04/2025 15:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện phim Việt Nam công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh của Viện phim Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ D&T VIỆT NAM
03/06/2026 11:00
Viện phim Việt Nam đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vệ sinh của Viện phim Việt Nam với 1 gói thầu.
26/05/2026 12:33
Viện phim Việt Nam công bố kết quả gói thầu “Mua bộ máy tính để bàn” của Viện Phim Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ LAMI VIỆT NAM
25/05/2026 16:49
Viện phim Việt Nam đăng tải KHLCNT "Mua bộ máy tính để bàn” của Viện Phim Việt Nam với 1 gói thầu.
20/05/2026 14:21
Viện phim Việt Nam công bố kết quả gói thầu “Cung cấp màn hình tương tác tại phòng họp” của Viện Phim Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG SỐ ADVTV
07/05/2026 10:46
Viện phim Việt Nam đăng tải KHLCNT “Cung cấp màn hình tương tác tại phòng họp” của Viện Phim Việt Nam với 1 gói thầu.
29/04/2026 16:45
Viện phim Việt Nam công bố kết quả gói thầu “Mua vé máy bay cho đoàn Lãnh đạo Viện Phim đi công tác tại Maroc”.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại du lịch và dịch vụ hàng không Abtrip
15/04/2026 09:47
Viện phim Việt Nam đăng tải KHLCNT “Mua vé máy bay cho đoàn Lãnh đạo Viện Phim đi công tác tại Maroc” với 1 gói thầu.
10/04/2026 10:36
Viện phim Việt Nam công bố kết quả gói thầu “Sửa chữa cửa phòng làm việc tại trụ sở số 7 Phan Kế Bính, phường Tân Định, Thành phố Hồ Chí Minh” của Viện Phim Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NGỌC PHÚC THỊNH
29/01/2026 15:43
Viện phim Việt Nam đăng tải KHLCNT “Sửa chữa cửa phòng làm việc tại trụ sở số 7 Phan Kế Bính, phường Tân Định, Thành phố Hồ Chí Minh” của Viện Phim Việt Nam với 1 gói thầu.
26/01/2026 15:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện phim Việt Nam đã đăng tải 57 KHLCNT, trong đó có 89 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện phim Việt Nam đã đăng tải 39 TBMT trong 34 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 25 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 14 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện phim Việt Nam đã đăng tải 42 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 42 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 28 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện phim Việt Nam có quan hệ với 38 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện phim Việt Nam có quan hệ với 22 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện phim Việt Nam có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Có những tình cảm sẽ được gột rửa theo thời gian và gạt bỏ đi cái hào nhoáng của thuở ban đầu, chỉ còn lại những hạt nhân tinh khiết nhất. Nếu như bạn nguyện lòng thì có thể biến điều đó thành hổ phách và mãi mãi giữ gìn trân trọng. "
Dạ Vi Lan