Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viện phim Việt Nam như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 44 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 80 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 110 gói thầu, trong đó có 76 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 20 gói (với 25 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 63 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 49 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 49 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 44 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,54 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 36,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 24,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 63.568.622.871 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 62.847.297.663 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,13%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viện phim Việt Nam như sau:
- Có quan hệ với 44 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,54 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 36,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 24,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 63.568.622.871 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 62.847.297.663 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,13%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Viện phim Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh của Viện phim Việt Nam của chủ đầu tư Viện phim Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ D&T VIỆT NAM
03/06/2026 11:00
Bên mời thầu Viện phim Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vệ sinh của Viện phim Việt Nam của chủ đầu tư Viện phim Việt Nam với 1 gói thầu.
26/05/2026 12:33
Bên mời thầu Viện phim Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu “Mua bộ máy tính để bàn” của Viện Phim Việt Nam của chủ đầu tư Viện phim Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ LAMI VIỆT NAM
25/05/2026 16:49
Bên mời thầu Viện phim Việt Nam đã đăng tải KHLCNT "Mua bộ máy tính để bàn” của Viện Phim Việt Nam của chủ đầu tư Viện phim Việt Nam với 1 gói thầu.
20/05/2026 14:21
Bên mời thầu Viện phim Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu “Cung cấp màn hình tương tác tại phòng họp” của Viện Phim Việt Nam của chủ đầu tư Viện phim Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG SỐ ADVTV
07/05/2026 10:46
Bên mời thầu Viện phim Việt Nam đã đăng tải KHLCNT “Cung cấp màn hình tương tác tại phòng họp” của Viện Phim Việt Nam của chủ đầu tư Viện phim Việt Nam với 1 gói thầu.
29/04/2026 16:45
Bên mời thầu Viện phim Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu “Mua vé máy bay cho đoàn Lãnh đạo Viện Phim đi công tác tại Maroc” của chủ đầu tư Viện phim Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại du lịch và dịch vụ hàng không Abtrip
15/04/2026 09:47
Bên mời thầu Viện phim Việt Nam đã đăng tải KHLCNT “Mua vé máy bay cho đoàn Lãnh đạo Viện Phim đi công tác tại Maroc” của chủ đầu tư Viện phim Việt Nam với 1 gói thầu.
10/04/2026 10:36
Bên mời thầu Viện phim Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu “Sửa chữa cửa phòng làm việc tại trụ sở số 7 Phan Kế Bính, phường Tân Định, Thành phố Hồ Chí Minh” của Viện Phim Việt Nam của chủ đầu tư Viện phim Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NGỌC PHÚC THỊNH
29/01/2026 15:43
Bên mời thầu Viện phim Việt Nam đã đăng tải KHLCNT “Sửa chữa cửa phòng làm việc tại trụ sở số 7 Phan Kế Bính, phường Tân Định, Thành phố Hồ Chí Minh” của Viện Phim Việt Nam của chủ đầu tư Viện phim Việt Nam với 1 gói thầu.
26/01/2026 15:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện phim Việt Nam công bố kết quả gói thầu “Mua thiết bị máy tính, máy in, máy quét” của Viện Phim Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ LAMI VIỆT NAM
27/06/2025 15:55
Viện phim Việt Nam đăng tải KHLCNT “Mua thiết bị máy tính, máy in, máy quét” của Viện Phim Việt Nam với 1 gói thầu.
23/06/2025 17:09
Viện phim Việt Nam công bố kết quả gói thầu “Cải tạo, sửa chữa phòng làm việc” của Viện Phim Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀNG QUÂN
20/06/2025 09:48
Viện phim Việt Nam đăng tải KHLCNT “Cải tạo và sửa chữa phòng làm việc” của Viện Phim Việt Nam với 1 gói thầu.
11/06/2025 16:38
Viện phim Việt Nam công bố kết quả gói thầu “Vệ sinh kính, tấm Alu, tường đá kho phim và làm sạch bể nước” của Viện Phim Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ D&T VIỆT NAM
05/06/2025 10:04
Viện phim Việt Nam đăng tải KHLCNT Vệ sinh kính, tấm Alu, tường đá kho phim và làm sạch bể nước của Viện Phim Việt Nam với 1 gói thầu.
29/05/2025 10:52
Viện phim Việt Nam công bố kết quả gói thầu “Mua vé máy bay quốc tế khứ hồi Hà Nội – Athens Thessaloniki –Hà Nội cho đoàn đi công tác tham dự Tuần lễ phim Việt Nam tại Hy Lạp”.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại du lịch và dịch vụ hàng không Abtrip
07/05/2025 15:40
Viện phim Việt Nam đăng tải KHLCNT “Mua vé máy bay quốc tế khứ hồi Hà Nội – Athens Thessaloniki –Hà Nội cho đoàn đi công tác tham dự Tuần lễ phim Việt Nam tại Hy Lạp” với 1 gói thầu.
29/04/2025 09:40
Viện phim Việt Nam đăng tải KHLCNT “Mua vé máy bay quốc tế khứ hồi Hà Nội – Athens Thessaloniki –Hà Nội cho đoàn đi công tác tham dự Tuần lễ phim Việt Nam tại Hy Lạp” với 1 gói thầu.
28/04/2025 15:07
Viện phim Việt Nam công bố kết quả gói thầu Số hóa sang 4K bộ phim “Anh và em” của Viện Phim Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần công nghệ nghe nhìn Việt nam
25/04/2025 15:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Viện phim Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh của Viện phim Việt Nam của chủ đầu tư Viện phim Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ D&T VIỆT NAM
03/06/2026 11:00
Bên mời thầu Viện phim Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vệ sinh của Viện phim Việt Nam của chủ đầu tư Viện phim Việt Nam với 1 gói thầu.
26/05/2026 12:33
Bên mời thầu Viện phim Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu “Mua bộ máy tính để bàn” của Viện Phim Việt Nam của chủ đầu tư Viện phim Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ LAMI VIỆT NAM
25/05/2026 16:49
Bên mời thầu Viện phim Việt Nam đã đăng tải KHLCNT "Mua bộ máy tính để bàn” của Viện Phim Việt Nam của chủ đầu tư Viện phim Việt Nam với 1 gói thầu.
20/05/2026 14:21
Bên mời thầu Viện phim Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu “Cung cấp màn hình tương tác tại phòng họp” của Viện Phim Việt Nam của chủ đầu tư Viện phim Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG SỐ ADVTV
07/05/2026 10:46
Bên mời thầu Viện phim Việt Nam đã đăng tải KHLCNT “Cung cấp màn hình tương tác tại phòng họp” của Viện Phim Việt Nam của chủ đầu tư Viện phim Việt Nam với 1 gói thầu.
29/04/2026 16:45
Bên mời thầu Viện phim Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu “Mua vé máy bay cho đoàn Lãnh đạo Viện Phim đi công tác tại Maroc” của chủ đầu tư Viện phim Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại du lịch và dịch vụ hàng không Abtrip
15/04/2026 09:47
Bên mời thầu Viện phim Việt Nam đã đăng tải KHLCNT “Mua vé máy bay cho đoàn Lãnh đạo Viện Phim đi công tác tại Maroc” của chủ đầu tư Viện phim Việt Nam với 1 gói thầu.
10/04/2026 10:36
Bên mời thầu Viện phim Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu “Sửa chữa cửa phòng làm việc tại trụ sở số 7 Phan Kế Bính, phường Tân Định, Thành phố Hồ Chí Minh” của Viện Phim Việt Nam của chủ đầu tư Viện phim Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NGỌC PHÚC THỊNH
29/01/2026 15:43
Bên mời thầu Viện phim Việt Nam đã đăng tải KHLCNT “Sửa chữa cửa phòng làm việc tại trụ sở số 7 Phan Kế Bính, phường Tân Định, Thành phố Hồ Chí Minh” của Viện Phim Việt Nam của chủ đầu tư Viện phim Việt Nam với 1 gói thầu.
26/01/2026 15:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện phim Việt Nam là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện phim Việt Nam là chủ đầu tư của 80 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 56 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 24 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện phim Việt Nam là chủ đầu tư của 25 TBMT, trong đó tự mời thầu 25 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện phim Việt Nam là chủ đầu tư của 63 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện phim Việt Nam có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện phim Việt Nam là chủ đầu tư có quan hệ với 44 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Một khoảng khắc tĩnh lặng với một tách trà khiến mọi thứ trở nên đúng phối cảnh. "
Katrina Mayer
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh