Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện Tên lửa như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 78 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 108 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 231 gói thầu, trong đó có 108 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 101 gói (với 106 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 152 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 76 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 37 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 37 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,30 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 95,28%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 4,72%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 183.666.811.824 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 180.763.058.857 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,58%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện Tên lửa như sau:
- Có quan hệ với 78 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,30 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 95,28%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 4,72%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 183.666.811.824 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 180.763.058.857 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,58%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Viện Tên lửa như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 108 KHLCNT trong đó có 108 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 81 TBMT trong đó tự mời thầu 81 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 3 gói thầu, trong đó trúng 3 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 99.01% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.78% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (1), Không xác định (2)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (1), Không xác định (2)
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 23 gói thầu với 6 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Viện Tên lửa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm vật tư, thiết bị văn phòng năm 2024 của chủ đầu tư Viện Tên lửa với 1 gói thầu.
26/11/2024 09:06
Bên mời thầu Viện Tên lửa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp hàng hóa thực hiện Hợp đồng số 10/2024/HĐSC/BCĐC-VTL ngày 16/9/2024 của chủ đầu tư Viện Tên lửa với 1 gói thầu.
15/11/2024 14:31
Bên mời thầu Viện Tên lửa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thuộc dự toán mua sắm tài sản chính trị năm 2024 của chủ đầu tư Viện Tên lửa với 1 gói thầu.
11/10/2024 15:04
Bên mời thầu Viện Tên lửa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện Hợp đồng số 21/HĐ/Z125-VTL ngày 06/9/2024 của chủ đầu tư Viện Tên lửa với 1 gói thầu.
09/10/2024 16:00
Bên mời thầu Viện Tên lửa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm vật tư, thiết bị văn phòng năm 2024 của chủ đầu tư Viện Tên lửa với 1 gói thầu.
27/09/2024 10:14
Bên mời thầu Viện Tên lửa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện nhiệm vụ bảo đảm kỹ thuật năm 2024 của chủ đầu tư Viện Tên lửa với 1 gói thầu.
19/09/2024 15:01
Bên mời thầu Viện Tên lửa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm vật chất phục vụ Cán bộ luyện tập TDTT của chủ đầu tư Viện Tên lửa với 1 gói thầu.
18/09/2024 10:55
Bên mời thầu Viện Tên lửa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp hàng hóa, thực hiện hợp đồng khoa học và công nghệ số 90/2023/HĐKHCN ngày 22/4/2023 do Viện Tên lửa/Viện KH và CNQS/BTTM thực hiện của chủ đầu tư Viện Tên lửa với 3 gói thầu.
17/09/2024 09:49
Bên mời thầu Viện Tên lửa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp hàng hóa, thực hiện hợp đồng khoa học và công nghệ số 24/2024/HĐKHCN ngày 08/3/2024 do Viện Tên lửa/Viện KH và CNQS/BTTM thực hiện của chủ đầu tư Viện Tên lửa với 3 gói thầu.
17/09/2024 09:27
Bên mời thầu Viện Tên lửa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm vật tư, thiết bị văn phòng năm 2024 của chủ đầu tư Viện Tên lửa với 1 gói thầu.
16/09/2024 15:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện Tên lửa đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm vật tư, thiết bị văn phòng năm 2024 với 1 gói thầu.
26/11/2024 09:06
Viện Tên lửa đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp hàng hóa thực hiện Hợp đồng số 10/2024/HĐSC/BCĐC-VTL ngày 16/9/2024 với 1 gói thầu.
15/11/2024 14:31
Viện Tên lửa đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thuộc dự toán mua sắm tài sản chính trị năm 2024 với 1 gói thầu.
11/10/2024 15:04
Viện Tên lửa đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện Hợp đồng số 21/HĐ/Z125-VTL ngày 06/9/2024 với 1 gói thầu.
09/10/2024 16:00
Viện Tên lửa đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm vật tư, thiết bị văn phòng năm 2024 với 1 gói thầu.
27/09/2024 10:14
Viện Tên lửa đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện nhiệm vụ bảo đảm kỹ thuật năm 2024 với 1 gói thầu.
19/09/2024 15:01
Viện Tên lửa đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm vật chất phục vụ Cán bộ luyện tập TDTT với 1 gói thầu.
18/09/2024 10:55
Viện Tên lửa đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp hàng hóa, thực hiện hợp đồng khoa học và công nghệ số 90/2023/HĐKHCN ngày 22/4/2023 do Viện Tên lửa/Viện KH và CNQS/BTTM thực hiện với 3 gói thầu.
17/09/2024 09:49
Viện Tên lửa đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp hàng hóa, thực hiện hợp đồng khoa học và công nghệ số 24/2024/HĐKHCN ngày 08/3/2024 do Viện Tên lửa/Viện KH và CNQS/BTTM thực hiện với 3 gói thầu.
17/09/2024 09:27
Viện Tên lửa đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm vật tư, thiết bị văn phòng năm 2024 với 1 gói thầu.
16/09/2024 15:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Viện Tên lửa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm vật tư, thiết bị văn phòng năm 2024 của chủ đầu tư Viện Tên lửa với 1 gói thầu.
26/11/2024 09:06
Bên mời thầu Viện Tên lửa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp hàng hóa thực hiện Hợp đồng số 10/2024/HĐSC/BCĐC-VTL ngày 16/9/2024 của chủ đầu tư Viện Tên lửa với 1 gói thầu.
15/11/2024 14:31
Bên mời thầu Viện Tên lửa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thuộc dự toán mua sắm tài sản chính trị năm 2024 của chủ đầu tư Viện Tên lửa với 1 gói thầu.
11/10/2024 15:04
Bên mời thầu Viện Tên lửa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện Hợp đồng số 21/HĐ/Z125-VTL ngày 06/9/2024 của chủ đầu tư Viện Tên lửa với 1 gói thầu.
09/10/2024 16:00
Bên mời thầu Viện Tên lửa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm vật tư, thiết bị văn phòng năm 2024 của chủ đầu tư Viện Tên lửa với 1 gói thầu.
27/09/2024 10:14
Bên mời thầu Viện Tên lửa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện nhiệm vụ bảo đảm kỹ thuật năm 2024 của chủ đầu tư Viện Tên lửa với 1 gói thầu.
19/09/2024 15:01
Bên mời thầu Viện Tên lửa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm vật chất phục vụ Cán bộ luyện tập TDTT của chủ đầu tư Viện Tên lửa với 1 gói thầu.
18/09/2024 10:55
Bên mời thầu Viện Tên lửa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp hàng hóa, thực hiện hợp đồng khoa học và công nghệ số 90/2023/HĐKHCN ngày 22/4/2023 do Viện Tên lửa/Viện KH và CNQS/BTTM thực hiện của chủ đầu tư Viện Tên lửa với 3 gói thầu.
17/09/2024 09:49
Bên mời thầu Viện Tên lửa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp hàng hóa, thực hiện hợp đồng khoa học và công nghệ số 24/2024/HĐKHCN ngày 08/3/2024 do Viện Tên lửa/Viện KH và CNQS/BTTM thực hiện của chủ đầu tư Viện Tên lửa với 3 gói thầu.
17/09/2024 09:27
Bên mời thầu Viện Tên lửa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm vật tư, thiết bị văn phòng năm 2024 của chủ đầu tư Viện Tên lửa với 1 gói thầu.
16/09/2024 15:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Tên lửa đã đăng tải 108 KHLCNT, trong đó có 231 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Tên lửa đã đăng tải 106 TBMT trong 101 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 81 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 25 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Tên lửa đã đăng tải 152 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 152 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 76 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Tên lửa có quan hệ với 78 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Tên lửa có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Không cần hỏi cậu bị sao, cũng không cần nói là tối nay tớ bận. Mỗi người tốt nhất là có một, hai người bạn như vậy, không cần lí do cũng có thể sống chết cùng nhau. "
Sói Xám Mọc Cánh
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.