Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu VIỆN VẮC XIN VÀ SINH PHẨM Y TẾ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 60 nhà thầu.
- Đã công bố 16 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 105 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 121 gói thầu, trong đó có 90 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 79 gói (với 85 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 123 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 63 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 29 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 25 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,39 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 157.310.552.101 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 151.031.617.354 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,99%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu VIỆN VẮC XIN VÀ SINH PHẨM Y TẾ như sau:
- Có quan hệ với 60 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,39 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 157.310.552.101 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 151.031.617.354 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,99%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư VIỆN VẮC XIN VÀ SINH PHẨM Y TẾ như sau:
- Là chủ đầu tư của 16 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 160 KHLCNT trong đó có 93 KHLCNT tự đăng tải, có 67 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 112 TBMT trong đó tự mời thầu 69 TBMT, có 43 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 10 gói thầu, trong đó trúng 10 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 90% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.72% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Khánh Hòa (1), Không xác định (9)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Khánh Hòa (1), Không xác định (9)
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu
- Có quan hệ với 4 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu VIỆN VẮC XIN VÀ SINH PHẨM Y TẾ đã đăng tải kết quả gói thầu Ruột lọc hãng Parker (Domnick Hunter) của chủ đầu tư VIỆN VẮC XIN VÀ SINH PHẨM Y TẾ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kim Kim Thành
27/08/2026 16:41
Bên mời thầu VIỆN VẮC XIN VÀ SINH PHẨM Y TẾ đã đăng tải kết quả gói thầu Chất thử chẩn đoán Serazym Ovalbumin Elisa, mã E-041C của chủ đầu tư VIỆN VẮC XIN VÀ SINH PHẨM Y TẾ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT PHONG PHÚ
27/08/2026 16:29
VIỆN VẮC XIN VÀ SINH PHẨM Y TẾ công bố kết quả gói thầu Mua sắm Tá chất ODN 2007 hãng Invivogen.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT VÀ SINH HỌC ỨNG DỤNG VIỆT NAM
24/08/2026 11:27
VIỆN VẮC XIN VÀ SINH PHẨM Y TẾ đăng tải KHLCNT Mua sắm Tá chất ODN 2007 hãng Invivogen với 1 gói thầu.
21/08/2026 11:58
VIỆN VẮC XIN VÀ SINH PHẨM Y TẾ đăng tải TBMT Các vật tư tiêu hao của hãng Sartorius, hãng Greiner Bio One dùng trong kiểm định vắc xin và sinh phẩm y tế theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
17/08/2026 13:55
VIỆN VẮC XIN VÀ SINH PHẨM Y TẾ đăng tải KHLCNT Các vật tư tiêu hao của hãng Sartorius, hãng Greiner Bio One dùng trong kiểm định vắc xin và sinh phẩm y tế với 1 gói thầu.
17/08/2026 13:40
VIỆN VẮC XIN VÀ SINH PHẨM Y TẾ đăng tải TBMT Đầu kết nối nhanh của hãng CPC theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
17/08/2026 11:36
VIỆN VẮC XIN VÀ SINH PHẨM Y TẾ đăng tải TBMT Ruột lọc hãng Parker (Domnick Hunter) theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
13/08/2026 18:09
VIỆN VẮC XIN VÀ SINH PHẨM Y TẾ đăng tải KHLCNT Mua sắm Ruột lọc hãng Parker (Domnick Hunter) với 1 gói thầu.
13/08/2026 18:00
Bên mời thầu VIỆN VẮC XIN VÀ SINH PHẨM Y TẾ đã đăng tải kết quả gói thầu Máy gặt đập liên hợp Kubota DC-70 Pro VN của chủ đầu tư VIỆN VẮC XIN VÀ SINH PHẨM Y TẾ.
12/08/2026 17:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
VIỆN VẮC XIN VÀ SINH PHẨM Y TẾ công bố kết quả gói thầu Ruột lọc hãng Parker (Domnick Hunter).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kim Kim Thành
27/08/2026 16:41
VIỆN VẮC XIN VÀ SINH PHẨM Y TẾ công bố kết quả gói thầu Chất thử chẩn đoán Serazym Ovalbumin Elisa, mã E-041C.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT PHONG PHÚ
27/08/2026 16:29
VIỆN VẮC XIN VÀ SINH PHẨM Y TẾ công bố kết quả gói thầu Máy gặt đập liên hợp Kubota DC-70 Pro VN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NÔNG NGƯ CƠ NGỌC THANH
12/08/2026 17:31
VIỆN VẮC XIN VÀ SINH PHẨM Y TẾ công bố kết quả gói thầu Hóa chất nguyên liệu dược Quý 2.2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VIỆT HỒNG
05/08/2026 17:43
VIỆN VẮC XIN VÀ SINH PHẨM Y TẾ công bố kết quả gói thầu Chất thử thí nghiệm hãng Lonza.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KHOA HỌC LAN OANH
17/07/2026 17:18
VIỆN VẮC XIN VÀ SINH PHẨM Y TẾ công bố kết quả gói thầu Ống Silicon Tygon 3350 hãng Saint Gobain.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT PHONG PHÚ
17/07/2026 17:11
VIỆN VẮC XIN VÀ SINH PHẨM Y TẾ công bố kết quả gói thầu Các vật tư tiêu hao của hãng Sartorius, hãng Greiner Bio One dùng trong kiểm định vắc xin và sinh phẩm y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KHOA HỌC LAN OANH
17/07/2026 16:47
VIỆN VẮC XIN VÀ SINH PHẨM Y TẾ công bố kết quả gói thầu Hóa chất Merck/Sigma Quý 2.2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VIỆT HỒNG
17/07/2026 12:48
VIỆN VẮC XIN VÀ SINH PHẨM Y TẾ công bố kết quả gói thầu Vật tư tiêu hao hãng Sartorius.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT TƯ KỸ THUẬT ĐÔNG DƯƠNG
16/07/2026 17:23
VIỆN VẮC XIN VÀ SINH PHẨM Y TẾ công bố kết quả gói thầu Thiết bị phòng thí nghiệm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIM HOÀNG ANH VIỆT NAM
14/07/2026 08:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu VIỆN VẮC XIN VÀ SINH PHẨM Y TẾ đã đăng tải kết quả gói thầu Ruột lọc hãng Parker (Domnick Hunter) của chủ đầu tư VIỆN VẮC XIN VÀ SINH PHẨM Y TẾ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kim Kim Thành
27/08/2026 16:41
Bên mời thầu VIỆN VẮC XIN VÀ SINH PHẨM Y TẾ đã đăng tải kết quả gói thầu Chất thử chẩn đoán Serazym Ovalbumin Elisa, mã E-041C của chủ đầu tư VIỆN VẮC XIN VÀ SINH PHẨM Y TẾ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT PHONG PHÚ
27/08/2026 16:29
VIỆN VẮC XIN VÀ SINH PHẨM Y TẾ công bố kết quả gói thầu Mua sắm Tá chất ODN 2007 hãng Invivogen.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT VÀ SINH HỌC ỨNG DỤNG VIỆT NAM
24/08/2026 11:27
VIỆN VẮC XIN VÀ SINH PHẨM Y TẾ đăng tải KHLCNT Mua sắm Tá chất ODN 2007 hãng Invivogen với 1 gói thầu.
21/08/2026 11:58
VIỆN VẮC XIN VÀ SINH PHẨM Y TẾ đăng tải TBMT Các vật tư tiêu hao của hãng Sartorius, hãng Greiner Bio One dùng trong kiểm định vắc xin và sinh phẩm y tế theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
17/08/2026 13:55
VIỆN VẮC XIN VÀ SINH PHẨM Y TẾ đăng tải KHLCNT Các vật tư tiêu hao của hãng Sartorius, hãng Greiner Bio One dùng trong kiểm định vắc xin và sinh phẩm y tế với 1 gói thầu.
17/08/2026 13:40
VIỆN VẮC XIN VÀ SINH PHẨM Y TẾ đăng tải TBMT Đầu kết nối nhanh của hãng CPC theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
17/08/2026 11:36
VIỆN VẮC XIN VÀ SINH PHẨM Y TẾ đăng tải TBMT Ruột lọc hãng Parker (Domnick Hunter) theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
13/08/2026 18:09
VIỆN VẮC XIN VÀ SINH PHẨM Y TẾ đăng tải KHLCNT Mua sắm Ruột lọc hãng Parker (Domnick Hunter) với 1 gói thầu.
13/08/2026 18:00
Bên mời thầu VIỆN VẮC XIN VÀ SINH PHẨM Y TẾ đã đăng tải kết quả gói thầu Máy gặt đập liên hợp Kubota DC-70 Pro VN của chủ đầu tư VIỆN VẮC XIN VÀ SINH PHẨM Y TẾ.
12/08/2026 17:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu VIỆN VẮC XIN VÀ SINH PHẨM Y TẾ đã đăng tải 105 KHLCNT, trong đó có 121 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu VIỆN VẮC XIN VÀ SINH PHẨM Y TẾ đã đăng tải 85 TBMT trong 79 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 69 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 16 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu VIỆN VẮC XIN VÀ SINH PHẨM Y TẾ đã đăng tải 123 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 123 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 63 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu VIỆN VẮC XIN VÀ SINH PHẨM Y TẾ có quan hệ với 60 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu VIỆN VẮC XIN VÀ SINH PHẨM Y TẾ có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu VIỆN VẮC XIN VÀ SINH PHẨM Y TẾ có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Con người ai cũng như ai, muốn tìm chỗ dựa dẫm để bản thân không phải lăn lộn giữa đời. Nhưng một khi ta đã quen có chỗ dựa, một ngày chỗ dựa đó gục ngã, biến mất hoặc rời ta đi, lại phải nhờ cậy chính mình; e đến lúc đó, ngay một chút sức lực đứng lên cũng không còn. "
Hoa Thanh Thần
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.