Thông báo mời thầu

Ruột lọc hãng Parker (Domnick Hunter)

Tìm thấy: 18:10 13/08/2026
Ghi chú: Hệ thống đã download các file của TBMT 5 lần nhưng không thành công, nếu quý khách muốn hệ thống download lại thì cần bấm Cập nhật lại
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm Ruột lọc hãng Parker (Domnick Hunter)
Tên gói thầu
Ruột lọc hãng Parker (Domnick Hunter)
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm Ruột lọc hãng Parker (Domnick Hunter)
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu từ hoạt động sản xuất kinh doanh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa
Ngành nghề AI phân loại
Ngày phê duyệt
13/08/2026 18:09
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
VIỆN VẮC XIN VÀ SINH PHẨM Y TẾ

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
11:00 19/08/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
11:00 20/08/2026
Giá trần
781.812.000 VND
Bước giá
2.300.000 VND
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02A. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng trọn gói):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
Ruột lọc khí nén thanh trùng 0.2 μm, 2.5 inches
Parker Hannifin Ltd (Domnick Hunter Divison)
Parker Hannifin Ltd (Domnick Hunter Divison)
UK
Từ 2025 trở về sau
24
cái
Cấp lọc: 0.2 μm Vật liệu: PTFE Membrane Chiều dài ruột lọc: 2.5 inches (Size B) Đóng gói 3 cái/hộp
Viện Vắc xin và Sinh phẩm Y tế, 09 Pasteur, phường Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà
2
Ruột lọc chất lỏng 55 µm, 5 inches
Parker Hannifin Ltd (Domnick Hunter Divison)
Parker Hannifin Ltd (Domnick Hunter Divison)
UK
Từ 2025 trở về sau
15
cái
Cấp lọc: 55 µm Chiều dài ruột lọc: 5 inches (Size A) Loại: Demi PEPLYN PLUS Đóng gói 1 cái/hộp
Viện Vắc xin và Sinh phẩm Y tế, 09 Pasteur, phường Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà
3
Ruột lọc chất lỏng 5 µm, 7.9 inches
Parker Hannifin Ltd (Domnick Hunter Divison)
Parker Hannifin Ltd (Domnick Hunter Divison)
UK
Từ 2025 trở về sau
30
cái
Cấp lọc: 5 µm Chiều dài ruột lọc: 7.9 inches Loại DEMICAP Capsules Đóng gói 3 cái/hộp
Viện Vắc xin và Sinh phẩm Y tế, 09 Pasteur, phường Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Ruột lọc hãng Parker (Domnick Hunter)". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Ruột lọc hãng Parker (Domnick Hunter)" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 35

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây