Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện Y học dự phòng Quân đội phía Nam như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 32 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 32 gói thầu, trong đó có 32 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 25 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.256.784.784 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.256.284.784 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,02%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện Y học dự phòng Quân đội phía Nam như sau:
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.256.784.784 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.256.284.784 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,02%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Viện Y học dự phòng Quân đội phía Nam như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 82 KHLCNT trong đó có 32 KHLCNT tự đăng tải, có 50 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Viện Y học dự phòng Quân đội phía Nam đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán dịch vụ: Bảo trì, bảo dưỡng, hiệu chuẩn máy, trang thiết bị phòng xét nghiệm năm 2026 với 1 gói thầu.
28/08/2026 10:52
Viện Y học dự phòng Quân đội phía Nam đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Thuốc thử xét nghiệm định lượng với 1 gói thầu.
22/08/2026 11:12
Viện Y học dự phòng Quân đội phía Nam công bố kết quả gói thầu Dự toán mua sắm: Dụng cụ dùng cho phòng xét nghiệm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ - HÓA CHẤT BÁCH KHOA
21/08/2026 15:49
Viện Y học dự phòng Quân đội phía Nam đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Dụng cụ dùng cho phòng xét nghiệm với 1 gói thầu.
20/08/2026 14:28
Viện Y học dự phòng Quân đội phía Nam công bố kết quả gói thầu Dự toán dịch vụ: Bảo trì, bảo dưỡng máy, trang thiết bị phòng xét nghiệm Quý III/2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM - DV KIM QUỐC BẢO
05/08/2026 14:39
Viện Y học dự phòng Quân đội phía Nam đăng tải KHLCNT QUYẾT ĐỊNH Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán dịch vụ: Bảo trì, bảo dưỡng máy, trang thiết bị phòng xét nghiệm Quý III/2026 với 1 gói thầu.
30/07/2026 16:14
Viện Y học dự phòng Quân đội phía Nam công bố kết quả gói thầu Dự toán mua sắm: Mua Doanh cụ Quý III/2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM - DV KIM QUỐC BẢO
30/07/2026 15:53
Viện Y học dự phòng Quân đội phía Nam đăng tải KHLCNT QUYẾT ĐỊNH Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Mua Doanh cụ Quý III/2026 với 1 gói thầu.
28/07/2026 16:01
Viện Y học dự phòng Quân đội phía Nam công bố kết quả gói thầu Sửa chữa nâng cấp hệ thống phòng xét nghiệm quý 3 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TRẦN NHẬT NAM
10/07/2026 15:53
Viện Y học dự phòng Quân đội phía Nam đăng tải KHLCNT Sửa chữa nâng cấp hệ thống phòng xét nghiệm quý 3 năm 2026 với 1 gói thầu.
10/07/2026 15:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện Y học dự phòng Quân đội phía Nam đăng tải KHLCNT Mua Diezel 0,05S-II, Xăng E 5 Ron 92-II Quý II năm 2025 với 1 gói thầu.
10/07/2025 08:51
Viện Y học dự phòng Quân đội phía Nam công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG HÓA CHẤT 138
25/06/2025 16:09
Viện Y học dự phòng Quân đội phía Nam công bố kết quả gói thầu Mua Diezel 0,05S-II, Xăng E 5 Ron 92-II Quý II năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TỔNG CÔNG TY XĂNG DẦU QUÂN ĐỘI
25/06/2025 15:01
Viện Y học dự phòng Quân đội phía Nam đăng tải KHLCNT Mua Diezel 0,05S-II, Xăng E 5 Ron 92-II Quý II năm 2025 với 1 gói thầu.
25/06/2025 13:34
Viện Y học dự phòng Quân đội phía Nam đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế với 1 gói thầu.
18/06/2025 14:30
Viện Y học dự phòng Quân đội phía Nam công bố kết quả gói thầu MUA SẮM DỤNG CỤ QUÂN Y.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN THIẾT BỊ Y TẾ HIẾU DƯƠNG
10/06/2025 12:57
Viện Y học dự phòng Quân đội phía Nam đăng tải KHLCNT MUA SẮM DỤNG CỤ QUÂN Y với 1 gói thầu.
06/06/2025 11:25
Viện Y học dự phòng Quân đội phía Nam công bố kết quả gói thầu Dự toán: Mua sắm dụng cụ quân y Quý 2/2025.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN THIẾT BỊ Y TẾ HIẾU DƯƠNG
26/04/2025 14:07
Viện Y học dự phòng Quân đội phía Nam đăng tải KHLCNT Dự toán: Mua sắm dụng cụ quân y Quý 2/2025 với 1 gói thầu.
26/04/2025 13:40
Viện Y học dự phòng Quân đội phía Nam công bố kết quả gói thầu Sửa chữa nâng cấp nhà khám bệnh nghề nghiệp Quý 2 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XUẤT NHẬP KHẨU KHÁNH HƯNG
25/04/2025 12:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện Y học dự phòng Quân đội phía Nam đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán dịch vụ: Bảo trì, bảo dưỡng, hiệu chuẩn máy, trang thiết bị phòng xét nghiệm năm 2026 với 1 gói thầu.
28/08/2026 10:52
Viện Y học dự phòng Quân đội phía Nam đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Thuốc thử xét nghiệm định lượng với 1 gói thầu.
22/08/2026 11:12
Viện Y học dự phòng Quân đội phía Nam công bố kết quả gói thầu Dự toán mua sắm: Dụng cụ dùng cho phòng xét nghiệm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ - HÓA CHẤT BÁCH KHOA
21/08/2026 15:49
Viện Y học dự phòng Quân đội phía Nam đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Dụng cụ dùng cho phòng xét nghiệm với 1 gói thầu.
20/08/2026 14:28
Viện Y học dự phòng Quân đội phía Nam công bố kết quả gói thầu Dự toán dịch vụ: Bảo trì, bảo dưỡng máy, trang thiết bị phòng xét nghiệm Quý III/2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM - DV KIM QUỐC BẢO
05/08/2026 14:39
Viện Y học dự phòng Quân đội phía Nam đăng tải KHLCNT QUYẾT ĐỊNH Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán dịch vụ: Bảo trì, bảo dưỡng máy, trang thiết bị phòng xét nghiệm Quý III/2026 với 1 gói thầu.
30/07/2026 16:14
Viện Y học dự phòng Quân đội phía Nam công bố kết quả gói thầu Dự toán mua sắm: Mua Doanh cụ Quý III/2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM - DV KIM QUỐC BẢO
30/07/2026 15:53
Viện Y học dự phòng Quân đội phía Nam đăng tải KHLCNT QUYẾT ĐỊNH Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Mua Doanh cụ Quý III/2026 với 1 gói thầu.
28/07/2026 16:01
Viện Y học dự phòng Quân đội phía Nam công bố kết quả gói thầu Sửa chữa nâng cấp hệ thống phòng xét nghiệm quý 3 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TRẦN NHẬT NAM
10/07/2026 15:53
Viện Y học dự phòng Quân đội phía Nam đăng tải KHLCNT Sửa chữa nâng cấp hệ thống phòng xét nghiệm quý 3 năm 2026 với 1 gói thầu.
10/07/2026 15:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Y học dự phòng Quân đội phía Nam đã đăng tải 32 KHLCNT, trong đó có 32 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Y học dự phòng Quân đội phía Nam đã đăng tải 25 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 25 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Y học dự phòng Quân đội phía Nam có quan hệ với 26 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Y học dự phòng Quân đội phía Nam có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người đàn ông ít xấu hổ về những tội ác của họ bằng những sự yếu đuối và cái hư vinh của họ về những tội ác của họ bằng những sự yếu đuối và cái hư vinh của họ. "
Jean De La Bruyere