Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu VIỄN THÔNG NINH BÌNH TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 98 nhà thầu.
- Đã công bố 92 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 10 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 232 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 316 gói thầu, trong đó có 37 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 88 gói (với 96 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 3 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 295 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 218 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 28 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 23 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,92 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 87,50%, Xây lắp 5,21%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 6,25%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 1%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 176.641.194.126 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 173.064.374.402 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,02%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu VIỄN THÔNG NINH BÌNH TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM như sau:
- Có quan hệ với 98 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,92 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 87,50%, Xây lắp 5,21%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 6,25%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 1%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 176.641.194.126 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 173.064.374.402 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,02%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư VIỄN THÔNG NINH BÌNH TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM như sau:
- Là chủ đầu tư của 92 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 90 KHLCNT trong đó có 80 KHLCNT tự đăng tải, có 10 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 69 TBMT trong đó tự mời thầu 57 TBMT, có 12 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
VIỄN THÔNG NINH BÌNH TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Mua máy Photocopy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SIÊU THANH HÀ NỘI
16/04/2026 15:58
VIỄN THÔNG NINH BÌNH TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM đăng tải TBMT Mua máy Photocopy theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/04/2026 10:56
Chủ đầu tư VIỄN THÔNG NINH BÌNH TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trang bị máy Photocopy cho Trung tâm hạ tầng năm 2026.
06/04/2026 09:09
VIỄN THÔNG NINH BÌNH TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM đăng tải KHLCNT Trang bị máy Photocopy cho Trung tâm hạ tầng năm 2026 với 1 gói thầu.
06/04/2026 09:05
VIỄN THÔNG NINH BÌNH TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Phí dịch vụ thuê lại lao động.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NHỮNG TRANG VÀNG VIỆT NAM
26/12/2025 17:55
VIỄN THÔNG NINH BÌNH TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Mua ATS.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ BƯU ĐIỆN
18/12/2025 16:02
VIỄN THÔNG NINH BÌNH TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Mua sắm Switch L2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VFT
17/12/2025 14:57
VIỄN THÔNG NINH BÌNH TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy phát điện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIÊN HOÀ AN
17/12/2025 14:56
VIỄN THÔNG NINH BÌNH TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Mua máy hàn quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÁP QUANG VIỆT NAM VINA - OFC
17/12/2025 09:51
VIỄN THÔNG NINH BÌNH TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM đăng tải TBMT Phí dịch vụ thuê lại lao động theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/12/2025 16:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
VIỄN THÔNG NINH BÌNH TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy chủ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỔNG CÔNG TY CÔNG NGHỆ VÀ GIẢI PHÁP CMC
16/05/2025 10:57
VIỄN THÔNG NINH BÌNH TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM công bố KQMT gói thầu Mua sắm máy chủ với 5 nhà thầu tham gia.
10/05/2025 08:43
VIỄN THÔNG NINH BÌNH TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM đăng tải TBMT Mua sắm máy chủ theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/04/2025 16:06
VIỄN THÔNG NINH BÌNH TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM đăng tải KHLCNT Đầu tư máy chủ phục vụ phát triển sản phẩm CNTT năm 2025 với 1 gói thầu.
29/04/2025 14:36
VIỄN THÔNG NINH BÌNH TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ THI CÔNG XÂY DỰNG HÀ NỘI
29/04/2025 14:25
VIỄN THÔNG NINH BÌNH TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ THI CÔNG XÂY DỰNG HÀ NỘI
29/04/2025 14:23
VIỄN THÔNG NINH BÌNH TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY LẮP TỔNG HỢP VIỆT HƯNG
29/04/2025 14:20
VIỄN THÔNG NINH BÌNH TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT LIỆU XÂY DỰNG BƯU ĐIỆN
29/04/2025 14:15
VIỄN THÔNG NINH BÌNH TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM đăng tải KHLCNT Mở rộng mạng cáp ODN khu vực Trung tâm viễn thông Hoa Lư - VNPT Ninh Bình năm 2025 với 1 gói thầu.
26/04/2025 07:21
VIỄN THÔNG NINH BÌNH TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM đăng tải KHLCNT Mở rộng mạng cáp ODN khu vực Trung tâm viễn thông Tam Điệp - Yên Mô - VNPT Ninh Bình năm 2025 với 1 gói thầu.
26/04/2025 07:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
VIỄN THÔNG NINH BÌNH TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Mua máy Photocopy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SIÊU THANH HÀ NỘI
16/04/2026 15:58
VIỄN THÔNG NINH BÌNH TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM đăng tải TBMT Mua máy Photocopy theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/04/2026 10:56
Chủ đầu tư VIỄN THÔNG NINH BÌNH TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trang bị máy Photocopy cho Trung tâm hạ tầng năm 2026.
06/04/2026 09:09
VIỄN THÔNG NINH BÌNH TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM đăng tải KHLCNT Trang bị máy Photocopy cho Trung tâm hạ tầng năm 2026 với 1 gói thầu.
06/04/2026 09:05
VIỄN THÔNG NINH BÌNH TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Phí dịch vụ thuê lại lao động.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NHỮNG TRANG VÀNG VIỆT NAM
26/12/2025 17:55
VIỄN THÔNG NINH BÌNH TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Mua ATS.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ BƯU ĐIỆN
18/12/2025 16:02
VIỄN THÔNG NINH BÌNH TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Mua sắm Switch L2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VFT
17/12/2025 14:57
VIỄN THÔNG NINH BÌNH TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy phát điện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIÊN HOÀ AN
17/12/2025 14:56
VIỄN THÔNG NINH BÌNH TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Mua máy hàn quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÁP QUANG VIỆT NAM VINA - OFC
17/12/2025 09:51
VIỄN THÔNG NINH BÌNH TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM đăng tải TBMT Phí dịch vụ thuê lại lao động theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/12/2025 16:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu VIỄN THÔNG NINH BÌNH TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM đã đăng tải 232 KHLCNT, trong đó có 316 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu VIỄN THÔNG NINH BÌNH TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM đã đăng tải 96 TBMT trong 88 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 57 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 39 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu VIỄN THÔNG NINH BÌNH TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu VIỄN THÔNG NINH BÌNH TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM đã đăng tải 295 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 295 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 218 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu VIỄN THÔNG NINH BÌNH TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM có quan hệ với 98 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu VIỄN THÔNG NINH BÌNH TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu VIỄN THÔNG NINH BÌNH TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Ảo tưởng là thức ăn của tình yêu. "
V.HUGO