Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
Chú ý: (Đây sẽ là bản thay đổi cuối cùng 08:59 Ngày 06/03/2020)
Gia hạn:
Thời điểm đóng thầu gia hạn từ 09:00 ngày 09/03/2020 đến 14:00 ngày 11/03/2020
Thời điểm mở thầu gia hạn từ 09:00 ngày 09/03/2020 đến 14:00 ngày 11/03/2020
Lý do lùi thời hạn:
Do Sửa đổi hồ sơ mời thầu
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
| STT | Tên đơn vị tư vấn | Vai trò | Địa chỉ |
|---|---|---|---|
| 1 | Tổ chuyên gia đấu thầu trực thuộc Viễn thông Ninh Bình | Tư vấn lập, thẩm tra, thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán;Tư vấn lập, thẩm định E-HSMT;Tư vấn đánh giá E-HSDT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu |
| Nội dung cần làm rõ | Trong E-HSMT, Bên mời thầu yêu cầu nhà thầu cung cấp:
"Tiêu chuẩn sản xuất của nhà sản xuất và nhà thầu: Tiêu chuẩn quản lý chất lượng ISO 9001:2018 và Tiêu chuẩn quản lý môi trường ISO 14001:2018" Tuy nhiên theo thông tin nhà thầu được biết và cũng đã tham khảo trên website: iso.org, phiên bản ISO mới nhất về Quản lý chất lượng là: 9001:2015 và Quản lý môi trừơng là 14001:2015. Kính đề nghỉ BMT làm rõ nội dung nêu trên |
|---|---|
| File đính kèm nội dung cần làm rõ | |
| Nội dung trả lời | Trước hết Viễn thông Ninh Bình xin cảm ơn Quý công ty đã quan tâm đến gói thầu “ Mua máy phát điện 10KVA” thuộc dự án “Trang bị máy phát điện dự phòng ứng cứu cho các trạm BTS đợt 1- Viễn thông Ninh Bình năm 2020” mà Viễn thông Ninh Bình mời thầu rộng rãi qua mạng.
Sau khi kiểm tra lại thông tin do quý công ty cung cấp chúng tôi đã xác định được lỗi do đánh máy nên có nhầm lẫn: "trong E-HSMT yêu cầu Tiêu chuẩn sản xuất của nhà sản xuất và nhà thầu: Tiêu chuẩn quản lý chất lượng ISO 9001:2018 và Tiêu chuẩn quản lý môi trường ISO 14001:2018" do đó chúng tôi đã điều chỉnh lại yêu cầu này tại quyết định số 312/QĐ-VNPT-NB-KTĐT ngày 05/03/2020 và cập nhật trong Sửa đổi EHSMT. Xin chân thành cảm ơn! |
| File đính kèm nội dung trả lời | Sua E-HSMT may phat dien.pdf |
| Ngày trả lời | 08:39 06/03/2020 |
BẢNG DỮ LIỆU
| E-CDNT 1.1 | VIỄN THÔNG NINH BÌNH TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM |
| E-CDNT 1.2 |
Mua máy phát điện 10kVA Trang bị máy phát điện dự phòng ứng cứu cho các trạm BTS đợt 1- Viễn thông Ninh Bình năm 2020 30 Ngày |
| E-CDNT 3 | Vốn khấu hao tài sản cố định |
| E-CDNT 5.3 |
|
| E-CDNT 10.1(g) | - Bảo lãnh dự thầu của Ngân hàng phải bao gồm ủy quyền ký bảo lãnh theo quy định. - Giấy đăng ký kinh doanh, giấy phép đầu tư… - Hợp đồng tương tự đã thực hiện - Báo cáo tài chính - Tài liệu kỹ thuật, catalog thiết bị bằng tiếng Việt/tiếng Anh |
| E-CDNT 10.2(c) | Tài liệu chứng minh về tính hợp lệ của hàng hóa: a) Bảng liệt kê chi tiết danh mục hàng hóa phù hợp với yêu cầu về phạm vi cung cấp – Yêu cầu đối với gói thầu; b) Biểu tiến độ cung cấp chi tiết phù hợp với yêu cầu – Yêu cầu đối với gói thầu; c) Có bảng tuyên bố đáp ứng về thông số kỹ thuật chính như yêu cầu – Yêu cầu đối với gói thầu (nhà thầu liệt kê và ghi số trang tương ứng trong tài liệu cho từng hạng mục tuyên bố để thuận lợi cho việc xem xét). d) Hồ sơ kỹ thuật giới thiệu chỉ tiêu kỹ thuật sản phẩm của Nhà sản xuất cho sản phẩm được chào giá (để đối chiếu theo tuyên bố đáp ứng, không sử dụng hồ sơ kỹ thuật tương đương). * Nếu máy phát điện được lắp ráp trong nước thì phải nộp trong HSDT các giấy tờ sau: - Các giấy tờ liên quan đến chất lượng, nhãn hiệu, kiểu dáng do cơ quan có thẩm quyền thuộc Bộ /Tổng cục hoặc Tỉnh /Thành phố trực thuộc Trung ương cấp. - Trường hợp tổ máy phát điện được sản xuất, lắp ráp trong nước nhưng động cơ, đầu phát được nhập khẩu từ nước ngoài, nhà thầuphải nộp cùng hồ sơ dự các giấy tờ sau (bản sao công chứng và xuất trình bản gốc khi bên mời thầu có yêu cầu để đối chiếu): + Chứng nhận xuất xứ (C/O) của thiết bị nhập khẩu; + Chứng nhận chất lượng xuất xưởng (C/Q) của thiết bị nhập khẩu; * Nếu máy phát điện là hàng hóa nhập khẩu thì phải nộp trong HSDT các giấy tờ sau: - Văn bản cam kết (có chữ ký và dấu hợp lệ) nộp các giấy tờ sau (bản sao và xuất trình bản gốc khi bên mời thầu có yêu cầu để đối chiếu): + Chứng nhận xuất xứ (C/O) của thiết bị: động cơ, đầu phát và của tổ máy; + Chứng nhận chất lượng xuất xưởng (C/Q) của thiết bị: động cơ, đầu phát và của tổ máy; - Văn bản cam kết tổ chức cho Bên mời thầu kiểm tra hàng tại cảng(có chữ ký và dấu hợp lệ). |
| E-CDNT 12.2 | đối với các hàng hóa được sản xuất, gia công trong nước hoặc hàng hóa được sản xuất, gia công ở ngoài nước nhưng đã được chào bán tại Việt Nam yêu cầu nhà thầu chào giá của hàng hóa tại Việt Nam (giá được vận chuyển đến kho Viễn thông Ninh Bình và trong giá của hàng hóa đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 18 Chương IV. Nếu hàng hóa có dịch vụ liên quan kèm theo thì nhà thầu chào các chi phí cho các dịch vụ liên quan để thực hiện gói thầu và đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 19 Chương IV]. |
| E-CDNT 14.3 | Thời hạn sử dụng dự kiến của hàng hóa (để yêu cầu phụ tùng thay thế, dụng cụ chuyên dùng…):10 năm. |
| E-CDNT 15.2 | Không yêu cầu |
| E-CDNT 16.1 | 90 ngày |
| E-CDNT 17.1 | Nội dung bảo đảm dự thầu: - Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 19.000.000 VND - Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 120 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu. |
| E-CDNT 16.2 | Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu. |
| E-CDNT 25.2 | Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 0 % giá dự thầu của nhà thầu. |
| E-CDNT 26.4 | Cách tính ưu đãi: Trường hợp áp dụng phương pháp giá đánh giá thì quy định hàng hóa không thuộc đối tượng được hưởng ưu đãi phải cộng thêm một khoản tiền bằng 7,5% giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của hàng hóa đó vào giá đánh giá của nhà thầu để so sánh, xếp hạng. |
| E-CDNT 27.1 | Phương pháp đánh giá E-HSDT:
(Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT). a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt b) Đánh giá về kỹ thuật: Chấm điểm c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá đánh giá (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi) |
| E-CDNT 27.2.1đ | Nhà thầu có giá đánh giá thấp nhất được xếp hạng thứ nhất. |
| E-CDNT 29.4 | Nhà thầu có giá đánh giá thấp nhất. |
| E-CDNT 31.1 | Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu. |
| E-CDNT 32 | -Địa chỉ của Chủ đầu tư:
Chủ đầu tư: Viễn thông Ninh Bình.
Địa chỉ: đường 30 tháng 6 phường Nam Thành thành phố Ninh Bình
Số điện thoại: 02293889588; Fax: 02293899000 -Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Chủ đầu tư: Viễn thông Ninh Bình. Địa chỉ: đường 30 tháng 6 phường Nam Thành thành phố Ninh Bình Số điện thoại: 02293889588; Fax: 02293899000 -Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Chủ đầu tư: Viễn thông Ninh Bình. Địa chỉ: đường 30 tháng 6 phường Nam Thành thành phố Ninh Bình Số điện thoại: 02293889588; Fax: 02293899000 |
| E-CDNT 33 | Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân
thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát: Chủ đầu tư: Viễn thông Ninh Bình. Địa chỉ: đường 30 tháng 6 phường Nam Thành thành phố Ninh Bình Số điện thoại: 02293889588; Fax: 02293899000 |
| E-CDNT 34 |
0 0 |
PHẠM VI CUNG CẤP
Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).
| STT | Danh mục hàng hóa | Ký mã hiệu | Khối lượng mời thầu | Đơn vị | Mô tả hàng hóa | Ghi chú |
| 1 | Máy phát điện 1 pha công suất liên tục ≥10KVA, chạy Diesel | 10 | Máy | Máy phát điện 1 pha công suất liên tục ≥10KVA, chạy Diesel |
CÁC DỊCH VỤ LIÊN QUAN
Bên mời thầu liệt kê danh mục các dịch vụ liên quan để thực hiện gói thầu theo bảng sau:
| STT | Mô tả dịch vụ | Khối lượng mời thầu | Đơn vị tính | Địa điểm thực hiện dịch vụ | Ngày hoàn thành dịch vụ |
| 1 | Vận chuyển, hướng dẫn vận hành, chạy thử | 10 | Máy | Tại Viễn thông Ninh Bình | Trong vòng 30 ngày kề từ ngày hợp đồng có hiệu lực |
BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN
| Thời gian thực hiện hợp đồng | 30 Ngày |
| STT | Danh mục hàng hóa | Khối lượng mời thầu | Đơn vị | Địa điểm cung cấp | Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu |
| 1 | Máy phát điện 1 pha công suất liên tục ≥10KVA, chạy Diesel | 10 | Máy | Viễn thông Ninh Bình | Trong vòng 30 ngày kề từ ngày hợp đồng có hiệu lực |
YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT
| STT | Vị trí công việc | Số lượng | Trình độ chuyên môn (Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...) |
Tổng số năm kinh nghiệm (tối thiểu_năm) |
Kinh nghiệm trong các công việc tương tự (tối thiểu_năm) |
| 1 | kỹ sư, đảm nhận các nhiệm vụ: sản xuất, lắp đặt, bảo trì, bảo hành… | 4 | Kỹ sư (điện, điện tử, điện tử viễn thông, cơ khí, chế tạo máy…) | 5 | 3 |
| STT | Tên hàng hoá | Ký mã hiệu | Khối lượng | Đơn vị tính | Mô tả | Ghi chú |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Máy phát điện 1 pha công suất liên tục ≥10KVA, chạy Diesel | 10 | Máy | Máy phát điện 1 pha công suất liên tục ≥10KVA, chạy Diesel |
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Lương tâm trong sáng là cái gối mềm mại nhất. "
Andersen (Đan Mạch)
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư Viễn thông Ninh Bình đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác Viễn thông Ninh Bình đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.