Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
| STT | Tên đơn vị tư vấn | Vai trò | Địa chỉ |
|---|---|---|---|
| 1 | Viễn thông Ninh Bình | Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán | Đường 30/06, phường Nam Thành, TP Ninh Bình, tỉnh Ninh Bình |
| 2 | Viễn thông Ninh Bình | Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán | Đường 30/06, phường Nam Thành, TP Ninh Bình, tỉnh Ninh Bình |
| 3 | Viễn thông Ninh Bình | Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán | Đường 30/06, phường Nam Thành, TP Ninh Bình, tỉnh Ninh Bình |
| 4 | Viễn thông Ninh Bình | Tư vấn lập E-HSMT | Đường 30/06, phường Nam Thành, TP Ninh Bình, tỉnh Ninh Bình |
| 5 | Viễn thông Ninh Bình | Tư vấn thẩm định E-HSMT | Đường 30/06, phường Nam Thành, TP Ninh Bình, tỉnh Ninh Bình |
| 6 | Viễn thông Ninh Bình | Tư vấn đánh giá E-HSDT | Đường 30/06, phường Nam Thành, TP Ninh Bình, tỉnh Ninh Bình |
| 7 | Viễn thông Ninh Bình | Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu | Đường 30/06, phường Nam Thành, TP Ninh Bình, tỉnh Ninh Bình |
| STT | Thời điểm Gia hạn thành công | Thời điểm đóng thầu cũ | Thời điểm đóng thầu sau gia hạn | Thời điểm mở thầu cũ | Thời điểm mở thầu sau gia hạn | Lý do |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 10:30 16/01/2023 | 08:00 31/01/2023 | 08:30 03/02/2023 | 08:00 31/01/2023 | 08:30 03/02/2023 | Gia hạn để bù các ngày nghỉ Tết Âm lịch 2023 |
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
| Mục cần làm rõ | Nội dung cần làm rõ | Nội dung trả lời |
|---|---|---|
| Yêu cầu về kỹ thuật | Ngày 31/5/2022 Bộ Kế hoạch và Đầu tư đã ban hành thông tư số 08/2022/TT-BKHĐT có hiệu lực từ ngày 01/8/2022, Thông tư quy định chi tiết việc cung cấp, đăng tải thông tin về đấu thầu và lựa chọn nhà thầu trên hệ thống mạng đấu thầu quốc gia, theo đó khoản Khoản 2 Điều 27 quy định về cung cấp hàng mẫu như sau:E-HSMT không được đưa ra yêu cầu về hàng mẫu; trường hợp cần yêu cầu về hàng mẫu để đánh giá về kỹ thuật thì chủ đầu tư phải trình người có thẩm quyền xem xét, quyết định. Trong tờ trình phải nêu rõ lý do yêu cầu về hàng mẫu. Chủ đầu tư, bên mời thầu phải bảo đảm việc yêu cầu cung cấp hàng mẫu không dẫn đến làm tăng chi phí của gói thầu, hạn chế sự tham gia của nhà thầu hoặc nhằm tạo lợi thế cho một hoặc một số nhà thầu gây ra sự cạnh tranh không bình đẳng. Trường hợp E-HSMT có yêu cầu cung cấp hàng mẫu, nhà thầu có thể nộp bổ sung hàng mẫu trong vòng 05 ngày làm việc sau thời điểm đóng thầu. Yêu cầu của Bên mời thầu là thời gian nộp hàng mẫu trong vòng tối đa 03 ngày kể từ thời điểm đóng thầu mà thời điểm đóng thầu là 8 giờ 30 phút thứ 6 ngày 03/02/2023. Như vậy ngày cuối cùng để nộp hàng mẫu là 8 giờ 30 phút thứ 2 ngày 06/02/2023. Vậy Bên nhà thầu muốn Bên mời thầu làm rõ là thứ 7 ngày 04/02/2023 và chủ nhật ngày 05/02/2023 vẫn là ngày làm việc của Bên mời thầu phải không? Và việc yêu cầu hàng mẫu trong vòng 03 ngày này hiện tại đang vi phạm quy định trong Khoản 2 Điều 27 của thông tư số 08/2022/TT-BKHĐT quy định về cung cấp hàng mẫu: Trường hợp E-HSMT có yêu cầu cung cấp hàng mẫu, nhà thầu có thể nộp bổ sung hàng mẫu trong vòng 05 ngày làm việc sau thời điểm đóng thầu. Phải chăng bên mời thầu đưa ra yêu cầu này nhằm hạn chế các nhà thầu trong việc tham gia dự thầu gói thầu này? Đề nghị Bên mời thầu làm rõ vấn đề này giúp bên phía nhà thầu. | 1. Về sự cần thiết phải cung cấp hàng mẫu: Trong file tiêu chuẩn kỹ thuật, bên mời thầu đã đưa ra bài đo cụ thể để xác định hàng hóa có đáp ứng tiêu chí số 11 (Số điểm khóa sợi dây quang - 3 điểm). Số lượng hàng mẫu 10 fast là rất nhỏ so với số lượng chào thầu, do đó không làm tăng chi phí gói thầu hay hạn chế sự tham gia của nhà thầu. 2. Về thời gian cung cấp hàng mẫu: Bên mời thầu nhất trí thời gian cung cấp hàng mẫu là 05 ngày làm việc (không bao gồm ngày chủ nhật) theo như yêu cầu của nhà thầu. Trân trọng! |
File đính kèm nội dung cần làm rõ:
File đính kèm nội dung trả lời:
| STT | Tên hàng hoá | Khối lượng | Đơn vị tính | Mô tả | Địa điểm thực hiện | Ngày giao hàng sớm nhất | Ngày giao hàng muộn nhất | Ghi chú |
|---|
1 |
Fast Connector SC/APC |
25000 |
Cái |
Theo quy định tại Chương V |
Kho Viễn thông Ninh Bình, đường Xuân Thành, TP Ninh Bình, Ninh Bình |
5 |
10 |
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Mọi hành động của chúng ta đều có khả năng gây ra đau khổ, và mọi điều chúng ta làm đều có hệ quả với tiếng vang vượt xa những gì ta có thể tưởng tượng ra. Điều này không có nghĩa là chúng ta không nên hành động. Nó có nghĩa là chúng ta nên hành động cẩn thận. Mọi chuyện đều có ý nghĩa. "
Sylvia Boorstein
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư VIỄN THÔNG NINH BÌNH TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác VIỄN THÔNG NINH BÌNH TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.