Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Vườn quốc gia Xuân Thuỷ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 23 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 32 gói thầu, trong đó có 23 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 16 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 16 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,29 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.556.989.880 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.357.691.880 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,59%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Vườn quốc gia Xuân Thuỷ như sau:
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,29 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.556.989.880 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.357.691.880 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,59%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Vườn quốc gia Xuân Thuỷ như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 38 KHLCNT trong đó có 23 KHLCNT tự đăng tải, có 15 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 18 TBMT trong đó tự mời thầu 8 TBMT, có 10 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Vườn quốc gia Xuân Thuỷ công bố kết quả gói thầu Mua thức ăn.
- Nhà thầu trúng thầu: PHẠM VĂN MẠNH
08/07/2026 16:04
Vườn quốc gia Xuân Thuỷ công bố kết quả gói thầu Mua tôm giống năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỦY SẢN MINH PHÚ
29/06/2026 14:47
Vườn quốc gia Xuân Thuỷ công bố kết quả gói thầu Mua và lắp đặt Trạm quan trắc khí tượng tự động.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT TƯ KHOA HỌC KỸ THUẬT - LASI
26/06/2026 14:37
Vườn quốc gia Xuân Thuỷ đăng tải TBMT Mua thức ăn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/06/2026 15:09
Vườn quốc gia Xuân Thuỷ đăng tải KHLCNT Xây dựng mô hình nuôi tôm thẻ chân trắng thâm canh ứng dụng công nghệ số, giảm phát thải gắn với tiêu thụ sản phẩm năm 2026 với 2 gói thầu.
05/06/2026 11:07
Vườn quốc gia Xuân Thuỷ công bố kết quả gói thầu MS-02: Mua đường kính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẠI TẦN
29/04/2026 15:21
Vườn quốc gia Xuân Thuỷ công bố kết quả gói thầu MS-01: Mua ong giống và tầng chân.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CƠ SỞ ONG MẬT VINH HOA
13/04/2026 14:40
Vườn quốc gia Xuân Thuỷ công bố kết quả gói thầu In và lắp đặt poster tại các điểm tham quan.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN ANH QUÂN
01/04/2026 10:50
Vườn quốc gia Xuân Thuỷ công bố kết quả gói thầu In tờ rơi giới thiệu các sản phẩm du lịch của mô hình.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN ANH QUÂN
01/04/2026 10:48
Vườn quốc gia Xuân Thuỷ công bố kết quả gói thầu Xây dựng tờ gấp giới thiệu các sản phẩm du lịch của mô hình, các poster thông tin tại các điểm tham quan.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN ANH QUÂN
01/04/2026 10:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Vườn quốc gia Xuân Thuỷ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua thức ăn nuôi ong.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CƠ SỞ ONG MẬT VINH HOA
11/06/2025 13:17
Vườn quốc gia Xuân Thuỷ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Mua thức ăn nuôi ong với 2 nhà thầu tham gia.
05/06/2025 10:07
Vườn quốc gia Xuân Thuỷ công bố kết quả gói thầu Gói số 3: Mua giống tôm thẻ chân trắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỦY SẢN MINH PHÚ
29/05/2025 11:20
Vườn quốc gia Xuân Thuỷ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua vật tư nuôi ong ngoại.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ NÔNG NGHIỆP VÀ DỊCH VỤ BA VÌ
26/05/2025 16:26
Vườn quốc gia Xuân Thuỷ công bố kết quả gói thầu Gói số 4: Thức ăn công nghiệp nuôi tôm thẻ trắng chân.
- Nhà thầu trúng thầu: PHẠM VĂN MẠNH
26/05/2025 10:14
Vườn quốc gia Xuân Thuỷ đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua thức ăn nuôi ong theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/05/2025 14:46
Vườn quốc gia Xuân Thuỷ đăng tải KHLCNT KHLCNT thực hiện dự án “Xây dựng mô hình nuôi ong ngoại (Apis Mellifera) để góp phần phát triển thương hiệu “Mật ong sú vẹt” năm 2025 với 3 gói thầu.
23/05/2025 11:26
Vườn quốc gia Xuân Thuỷ công bố KQMT gói thầu Gói số 4: Thức ăn công nghiệp nuôi tôm thẻ trắng chân với 1 nhà thầu tham gia.
22/05/2025 10:02
Vườn quốc gia Xuân Thuỷ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua tôm giống năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: PHẠM VĂN MẠNH
21/05/2025 17:16
Vườn quốc gia Xuân Thuỷ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua chế phẩm sinh học, phân vi sinh và vôi.
- Nhà thầu trúng thầu: PHẠM VĂN MẠNH
21/05/2025 17:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Vườn quốc gia Xuân Thuỷ công bố kết quả gói thầu Mua thức ăn.
- Nhà thầu trúng thầu: PHẠM VĂN MẠNH
08/07/2026 16:04
Vườn quốc gia Xuân Thuỷ công bố kết quả gói thầu Mua tôm giống năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỦY SẢN MINH PHÚ
29/06/2026 14:47
Vườn quốc gia Xuân Thuỷ công bố kết quả gói thầu Mua và lắp đặt Trạm quan trắc khí tượng tự động.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT TƯ KHOA HỌC KỸ THUẬT - LASI
26/06/2026 14:37
Vườn quốc gia Xuân Thuỷ đăng tải TBMT Mua thức ăn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/06/2026 15:09
Vườn quốc gia Xuân Thuỷ đăng tải KHLCNT Xây dựng mô hình nuôi tôm thẻ chân trắng thâm canh ứng dụng công nghệ số, giảm phát thải gắn với tiêu thụ sản phẩm năm 2026 với 2 gói thầu.
05/06/2026 11:07
Vườn quốc gia Xuân Thuỷ công bố kết quả gói thầu MS-02: Mua đường kính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẠI TẦN
29/04/2026 15:21
Vườn quốc gia Xuân Thuỷ công bố kết quả gói thầu MS-01: Mua ong giống và tầng chân.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CƠ SỞ ONG MẬT VINH HOA
13/04/2026 14:40
Vườn quốc gia Xuân Thuỷ công bố kết quả gói thầu In và lắp đặt poster tại các điểm tham quan.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN ANH QUÂN
01/04/2026 10:50
Vườn quốc gia Xuân Thuỷ công bố kết quả gói thầu In tờ rơi giới thiệu các sản phẩm du lịch của mô hình.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN ANH QUÂN
01/04/2026 10:48
Vườn quốc gia Xuân Thuỷ công bố kết quả gói thầu Xây dựng tờ gấp giới thiệu các sản phẩm du lịch của mô hình, các poster thông tin tại các điểm tham quan.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN ANH QUÂN
01/04/2026 10:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Vườn quốc gia Xuân Thuỷ đã đăng tải 23 KHLCNT, trong đó có 32 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Vườn quốc gia Xuân Thuỷ đã đăng tải 8 TBMT trong 7 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 8 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Vườn quốc gia Xuân Thuỷ đã đăng tải 18 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Vườn quốc gia Xuân Thuỷ có quan hệ với 24 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Vườn quốc gia Xuân Thuỷ có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Vườn quốc gia Xuân Thuỷ có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đầu tiên hãy khiêu vũ. Rồi mới suy nghĩ. Đó là trình tự tự nhiên. "
Samuel Beckett
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.