Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ban Dân tộc tỉnh Bình Định như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 36 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 49 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 100 gói thầu, trong đó có 46 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 33 gói (với 37 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 70 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 44 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 37 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 33 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,45 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,54%, Xây lắp 0%, Tư vấn 5,41%, Phi tư vấn 54,05%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 28.903.502.557 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 28.113.603.508 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,73%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ban Dân tộc tỉnh Bình Định như sau:
- Có quan hệ với 36 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,45 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,54%, Xây lắp 0%, Tư vấn 5,41%, Phi tư vấn 54,05%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 28.903.502.557 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 28.113.603.508 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,73%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban Dân tộc tỉnh Bình Định đã đăng tải kết quả gói thầu Nghiệp vụ vận hành và bảo trì các công trình CSHT và khai thác công trình đưa vào sử dụng; Cập nhật quy định mới của pháp luật về đấu thầu (Nghiệp vụ đấu thầu, đấu thầu cộng đồng, đấu thầu qua mạng) của chủ đầu tư Ban Dân tộc tỉnh Bình Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN, ĐÀO TẠO ĐẤU THẦU VÀ QUẢN LÝ KINH TẾ
28/11/2024 16:33
Bên mời thầu Ban Dân tộc tỉnh Bình Định đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Nâng cấp, vận hành hệ thống thông tin của chủ đầu tư Ban Dân tộc tỉnh Bình Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ FSI
19/11/2024 16:35
Bên mời thầu Ban Dân tộc tỉnh Bình Định đã đăng tải TBMT Nghiệp vụ vận hành và bảo trì các công trình CSHT và khai thác công trình đưa vào sử dụng; Cập nhật quy định mới của pháp luật về đấu thầu (Nghiệp vụ đấu thầu, đấu thầu cộng đồng, đấu thầu qua mạng) của chủ đầu tư Ban Dân tộc tỉnh Bình Định với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/11/2024 09:00
Bên mời thầu Ban Dân tộc tỉnh Bình Định đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu số 03 của chủ đầu tư Ban Dân tộc tỉnh Bình Định.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Sáng tạo Bách Việt
30/10/2024 08:32
Bên mời thầu Ban Dân tộc tỉnh Bình Định đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Đào tạo, tập huấn nâng cao năng lực cho cán bộ các cấp triển khai thực hiện Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số trên địa bàn tỉnh Bình Định giai đoạn 2021-2025, năm 2024 (Điều chỉnh) của chủ đầu tư Ban Dân tộc tỉnh Bình Định với 1 gói thầu.
25/10/2024 15:53
Bên mời thầu Ban Dân tộc tỉnh Bình Định đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê hạ tầng Hệ thống thông tin dữ liệu về công tác dân tộc tỉnh Bình Định năm 2024 của chủ đầu tư Ban Dân tộc tỉnh Bình Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN PHẦN MỀM AGILE
14/10/2024 13:38
Bên mời thầu Ban Dân tộc tỉnh Bình Định đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 04: Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Ban Dân tộc tỉnh Bình Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DV CÔNG NGHỆ SỐ DTS
11/10/2024 09:27
Bên mời thầu Ban Dân tộc tỉnh Bình Định đã đăng tải KHLCNT Thuê hạ tầng Hệ thống thông tin dữ liệu về công tác dân tộc tỉnh Bình Định năm 2024 của chủ đầu tư Ban Dân tộc tỉnh Bình Định với 1 gói thầu.
11/10/2024 09:09
Bên mời thầu Ban Dân tộc tỉnh Bình Định đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: Nâng cấp, vận hành hệ thống thông tin của chủ đầu tư Ban Dân tộc tỉnh Bình Định với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/10/2024 16:07
Bên mời thầu Ban Dân tộc tỉnh Bình Định đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, vận hành hệ thống thông tin dữ liệu về công tác dân tộc tỉnh Bình Định phục vụ tổ chức, triển khai thực hiện Chương trình MTQG phát triển KT-XH vùng đồng bào DTTS&MN giai đoạn 2021 – 2030 của chủ đầu tư Ban Dân tộc tỉnh Bình Định với 5 gói thầu.
04/10/2024 07:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Dân tộc tỉnh Bình Định công bố kết quả gói thầu Nghiệp vụ vận hành và bảo trì các công trình CSHT và khai thác công trình đưa vào sử dụng; Cập nhật quy định mới của pháp luật về đấu thầu (Nghiệp vụ đấu thầu, đấu thầu cộng đồng, đấu thầu qua mạng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN, ĐÀO TẠO ĐẤU THẦU VÀ QUẢN LÝ KINH TẾ
28/11/2024 16:33
Ban Dân tộc tỉnh Bình Định công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Nâng cấp, vận hành hệ thống thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ FSI
19/11/2024 16:35
Ban Dân tộc tỉnh Bình Định công bố KQMT gói thầu Nghiệp vụ vận hành và bảo trì các công trình CSHT và khai thác công trình đưa vào sử dụng; Cập nhật quy định mới của pháp luật về đấu thầu (Nghiệp vụ đấu thầu, đấu thầu cộng đồng, đấu thầu qua mạng) với 1 nhà thầu tham gia.
17/11/2024 08:02
Ban Dân tộc tỉnh Bình Định đăng tải TBMT Nghiệp vụ vận hành và bảo trì các công trình CSHT và khai thác công trình đưa vào sử dụng; Cập nhật quy định mới của pháp luật về đấu thầu (Nghiệp vụ đấu thầu, đấu thầu cộng đồng, đấu thầu qua mạng) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/11/2024 09:00
Ban Dân tộc tỉnh Bình Định công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu số 03.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Sáng tạo Bách Việt
30/10/2024 08:32
Ban Dân tộc tỉnh Bình Định công bố KQMT gói thầu Gói thầu 01: Nâng cấp, vận hành hệ thống thông tin với 1 nhà thầu tham gia.
28/10/2024 15:42
Ban Dân tộc tỉnh Bình Định đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Đào tạo, tập huấn nâng cao năng lực cho cán bộ các cấp triển khai thực hiện Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số trên địa bàn tỉnh Bình Định giai đoạn 2021-2025, năm 2024 (Điều chỉnh) với 1 gói thầu.
25/10/2024 15:53
Ban Dân tộc tỉnh Bình Định công bố kết quả gói thầu Thuê hạ tầng Hệ thống thông tin dữ liệu về công tác dân tộc tỉnh Bình Định năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN PHẦN MỀM AGILE
14/10/2024 13:38
Ban Dân tộc tỉnh Bình Định công bố kết quả gói thầu Gói thầu 04: Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DV CÔNG NGHỆ SỐ DTS
11/10/2024 09:27
Ban Dân tộc tỉnh Bình Định đăng tải KHLCNT Thuê hạ tầng Hệ thống thông tin dữ liệu về công tác dân tộc tỉnh Bình Định năm 2024 với 1 gói thầu.
11/10/2024 09:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban Dân tộc tỉnh Bình Định đã đăng tải kết quả gói thầu Nghiệp vụ vận hành và bảo trì các công trình CSHT và khai thác công trình đưa vào sử dụng; Cập nhật quy định mới của pháp luật về đấu thầu (Nghiệp vụ đấu thầu, đấu thầu cộng đồng, đấu thầu qua mạng) của chủ đầu tư Ban Dân tộc tỉnh Bình Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN, ĐÀO TẠO ĐẤU THẦU VÀ QUẢN LÝ KINH TẾ
28/11/2024 16:33
Bên mời thầu Ban Dân tộc tỉnh Bình Định đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Nâng cấp, vận hành hệ thống thông tin của chủ đầu tư Ban Dân tộc tỉnh Bình Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ FSI
19/11/2024 16:35
Bên mời thầu Ban Dân tộc tỉnh Bình Định đã đăng tải TBMT Nghiệp vụ vận hành và bảo trì các công trình CSHT và khai thác công trình đưa vào sử dụng; Cập nhật quy định mới của pháp luật về đấu thầu (Nghiệp vụ đấu thầu, đấu thầu cộng đồng, đấu thầu qua mạng) của chủ đầu tư Ban Dân tộc tỉnh Bình Định với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/11/2024 09:00
Bên mời thầu Ban Dân tộc tỉnh Bình Định đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu số 03 của chủ đầu tư Ban Dân tộc tỉnh Bình Định.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Sáng tạo Bách Việt
30/10/2024 08:32
Bên mời thầu Ban Dân tộc tỉnh Bình Định đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Đào tạo, tập huấn nâng cao năng lực cho cán bộ các cấp triển khai thực hiện Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số trên địa bàn tỉnh Bình Định giai đoạn 2021-2025, năm 2024 (Điều chỉnh) của chủ đầu tư Ban Dân tộc tỉnh Bình Định với 1 gói thầu.
25/10/2024 15:53
Bên mời thầu Ban Dân tộc tỉnh Bình Định đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê hạ tầng Hệ thống thông tin dữ liệu về công tác dân tộc tỉnh Bình Định năm 2024 của chủ đầu tư Ban Dân tộc tỉnh Bình Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN PHẦN MỀM AGILE
14/10/2024 13:38
Bên mời thầu Ban Dân tộc tỉnh Bình Định đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 04: Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Ban Dân tộc tỉnh Bình Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DV CÔNG NGHỆ SỐ DTS
11/10/2024 09:27
Bên mời thầu Ban Dân tộc tỉnh Bình Định đã đăng tải KHLCNT Thuê hạ tầng Hệ thống thông tin dữ liệu về công tác dân tộc tỉnh Bình Định năm 2024 của chủ đầu tư Ban Dân tộc tỉnh Bình Định với 1 gói thầu.
11/10/2024 09:09
Bên mời thầu Ban Dân tộc tỉnh Bình Định đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: Nâng cấp, vận hành hệ thống thông tin của chủ đầu tư Ban Dân tộc tỉnh Bình Định với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/10/2024 16:07
Bên mời thầu Ban Dân tộc tỉnh Bình Định đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, vận hành hệ thống thông tin dữ liệu về công tác dân tộc tỉnh Bình Định phục vụ tổ chức, triển khai thực hiện Chương trình MTQG phát triển KT-XH vùng đồng bào DTTS&MN giai đoạn 2021 – 2030 của chủ đầu tư Ban Dân tộc tỉnh Bình Định với 5 gói thầu.
04/10/2024 07:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Dân tộc tỉnh Bình Định là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Dân tộc tỉnh Bình Định là chủ đầu tư của 49 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 49 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Dân tộc tỉnh Bình Định là chủ đầu tư của 37 TBMT, trong đó tự mời thầu 37 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Dân tộc tỉnh Bình Định là chủ đầu tư của 70 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Dân tộc tỉnh Bình Định có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Dân tộc tỉnh Bình Định là chủ đầu tư có quan hệ với 36 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Điều không thể nói ra có thể được viết xuống. Bởi viết là hành động câm lặng, sự lao động từ cái đầu tới bàn tay. "
Herta Müller
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh