Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ban Dân tộc tỉnh Hà Giang như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 18 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 29 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 72 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 23 gói (với 24 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 49 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 44 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,50%, Xây lắp 70,83%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 16,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 23.010.036.907 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.853.992.479 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,37%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ban Dân tộc tỉnh Hà Giang như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,50%, Xây lắp 70,83%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 16,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 23.010.036.907 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.853.992.479 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,37%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban Dân tộc tỉnh Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Ban Dân tộc tỉnh Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
19/12/2024 15:50
Bên mời thầu Ban Dân tộc tỉnh Hà Giang đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Ban Dân tộc tỉnh Hà Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/12/2024 10:05
Bên mời thầu Ban Dân tộc tỉnh Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả LCNT của chủ đầu tư Ban Dân tộc tỉnh Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và thương mại Mạnh Duy
02/12/2024 19:41
Bên mời thầu Ban Dân tộc tỉnh Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01:Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Ban Dân tộc tỉnh Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Phát Hưng
02/12/2024 19:39
Bên mời thầu Ban Dân tộc tỉnh Hà Giang đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm: Trang thiết bị thuộc Ban Dân tộc tỉnh Hà Giang của chủ đầu tư Ban Dân tộc tỉnh Hà Giang với 3 gói thầu.
28/11/2024 10:25
Bên mời thầu Ban Dân tộc tỉnh Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Ban Dân tộc tỉnh Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ DMT VIỆT NAM
31/05/2024 15:22
Bên mời thầu Ban Dân tộc tỉnh Hà Giang đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Dự toán và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Dự án: Đầu tư hệ thống họp trực tuyến, có đường truyền chuyên biệt tại Ban Dân tộc tỉnh Hà Giang của chủ đầu tư Ban Dân tộc tỉnh Hà Giang với 3 gói thầu.
31/05/2024 15:18
Bên mời thầu Ban Dân tộc tỉnh Hà Giang đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Đầu tư hệ thống họp trực tuyến, có đường truyền chuyên biệt tại Ban Dân tộc tỉnh Hà Giang của chủ đầu tư Ban Dân tộc tỉnh Hà Giang với 3 gói thầu.
28/05/2024 10:30
Ban Dân tộc tỉnh Hà Giang đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư Hệ thống họp trực tuyến, có đường truyền chuyên biệt tại Ban Dân tộc tỉnh Hà Giang.
28/05/2024 10:10
Ban Dân tộc tỉnh Hà Giang đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư Hệ thống họp trực tuyến, có đường truyền chuyên biệt tại Ban Dân tộc tỉnh Hà Giang.
28/05/2024 09:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Dân tộc tỉnh Hà Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
19/12/2024 15:50
Ban Dân tộc tỉnh Hà Giang công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
11/12/2024 09:25
Ban Dân tộc tỉnh Hà Giang đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/12/2024 10:05
Ban Dân tộc tỉnh Hà Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và thương mại Mạnh Duy
02/12/2024 19:41
Ban Dân tộc tỉnh Hà Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01:Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Phát Hưng
02/12/2024 19:39
Ban Dân tộc tỉnh Hà Giang đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm: Trang thiết bị thuộc Ban Dân tộc tỉnh Hà Giang với 3 gói thầu.
28/11/2024 10:25
Ban Dân tộc tỉnh Hà Giang công bố kết quả gói thầu Khảo sát, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ DMT VIỆT NAM
31/05/2024 15:22
Ban Dân tộc tỉnh Hà Giang đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Đầu tư hệ thống họp trực tuyến, có đường truyền chuyên biệt tại Ban Dân tộc tỉnh Hà Giang với 3 gói thầu.
28/05/2024 10:30
Ban Dân tộc tỉnh Hà Giang công bố kết quả gói thầu Gói số 01: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẤU THẦU CHUYÊN NGHIỆP
22/01/2024 14:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban Dân tộc tỉnh Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Ban Dân tộc tỉnh Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
19/12/2024 15:50
Bên mời thầu Ban Dân tộc tỉnh Hà Giang đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Ban Dân tộc tỉnh Hà Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/12/2024 10:05
Bên mời thầu Ban Dân tộc tỉnh Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả LCNT của chủ đầu tư Ban Dân tộc tỉnh Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và thương mại Mạnh Duy
02/12/2024 19:41
Bên mời thầu Ban Dân tộc tỉnh Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01:Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Ban Dân tộc tỉnh Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Phát Hưng
02/12/2024 19:39
Bên mời thầu Ban Dân tộc tỉnh Hà Giang đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm: Trang thiết bị thuộc Ban Dân tộc tỉnh Hà Giang của chủ đầu tư Ban Dân tộc tỉnh Hà Giang với 3 gói thầu.
28/11/2024 10:25
Bên mời thầu Ban Dân tộc tỉnh Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Ban Dân tộc tỉnh Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ DMT VIỆT NAM
31/05/2024 15:22
Bên mời thầu Ban Dân tộc tỉnh Hà Giang đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Dự toán và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Dự án: Đầu tư hệ thống họp trực tuyến, có đường truyền chuyên biệt tại Ban Dân tộc tỉnh Hà Giang của chủ đầu tư Ban Dân tộc tỉnh Hà Giang với 3 gói thầu.
31/05/2024 15:18
Bên mời thầu Ban Dân tộc tỉnh Hà Giang đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Đầu tư hệ thống họp trực tuyến, có đường truyền chuyên biệt tại Ban Dân tộc tỉnh Hà Giang của chủ đầu tư Ban Dân tộc tỉnh Hà Giang với 3 gói thầu.
28/05/2024 10:30
Ban Dân tộc tỉnh Hà Giang đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư Hệ thống họp trực tuyến, có đường truyền chuyên biệt tại Ban Dân tộc tỉnh Hà Giang.
28/05/2024 10:10
Ban Dân tộc tỉnh Hà Giang đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư Hệ thống họp trực tuyến, có đường truyền chuyên biệt tại Ban Dân tộc tỉnh Hà Giang.
28/05/2024 09:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Dân tộc tỉnh Hà Giang là chủ đầu tư của 18 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Dân tộc tỉnh Hà Giang là chủ đầu tư của 29 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 19 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 10 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Dân tộc tỉnh Hà Giang là chủ đầu tư của 24 TBMT, trong đó tự mời thầu 13 TBMT, đơn vị khác mời thầu 11 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Dân tộc tỉnh Hà Giang là chủ đầu tư của 17 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Dân tộc tỉnh Hà Giang có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Dân tộc tỉnh Hà Giang là chủ đầu tư có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nơi nào có sự tập trung, nơi đó có năng lượng. "
Tony Robbins
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh