Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ban Đối ngoại Trung ương Đảng như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 30 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 46 gói thầu, trong đó có 30 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 31 gói (với 33 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 23 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,19 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 81,82%, Xây lắp 3,03%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 15,15%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.888.456.852 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.753.429.522 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,80%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ban Đối ngoại Trung ương Đảng như sau:
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,19 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 81,82%, Xây lắp 3,03%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 15,15%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.888.456.852 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.753.429.522 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,80%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban Đối ngoại Trung ương Đảng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công chống thấm, sơn tường hành lang và phòng làm việc của chủ đầu tư Ban Đối ngoại Trung ương Đảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT TÂN PHÁT
03/11/2022 17:22
Bên mời thầu Ban Đối ngoại Trung ương Đảng đã đăng tải TBMT Thi công sửa chữa, sơn hệ thống cửa của chủ đầu tư Ban Đối ngoại Trung ương Đảng với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/07/2022 17:11
Bên mời thầu Ban Đối ngoại Trung ương Đảng đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, sơn lại hệ thống cửa sổ, cửa đi Trụ sở làm việc của chủ đầu tư Ban Đối ngoại Trung ương Đảng với 5 gói thầu.
29/07/2022 15:50
Bên mời thầu Ban Đối ngoại Trung ương Đảng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị mạng phục vụ công tác bảo mật năm 2022 của chủ đầu tư Ban Đối ngoại Trung ương Đảng.
20/07/2022 15:09
Bên mời thầu Ban Đối ngoại Trung ương Đảng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy tính, máy in của chủ đầu tư Ban Đối ngoại Trung ương Đảng.
18/07/2022 17:14
Bên mời thầu Ban Đối ngoại Trung ương Đảng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thảm len của chủ đầu tư Ban Đối ngoại Trung ương Đảng.
07/07/2022 11:04
Bên mời thầu Ban Đối ngoại Trung ương Đảng đã đăng tải TBMT Mua sắm máy tính, máy in của chủ đầu tư Ban Đối ngoại Trung ương Đảng với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
29/06/2022 09:20
Bên mời thầu Ban Đối ngoại Trung ương Đảng đã đăng tải KHLCNT Gói thầu Mua sắm máy tính, máy in của Ban Đối ngoại Trung ương của chủ đầu tư Ban Đối ngoại Trung ương Đảng với 3 gói thầu.
29/06/2022 09:02
Bên mời thầu Ban Đối ngoại Trung ương Đảng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp bản quyền phần mềm diệt vi rút Kaspersky 2022 của chủ đầu tư Ban Đối ngoại Trung ương Đảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NAM TRƯỜNG SƠN HÀ NỘI
28/06/2022 14:11
Bên mời thầu Ban Đối ngoại Trung ương Đảng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy photocopy của chủ đầu tư Ban Đối ngoại Trung ương Đảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HÀ NỘI
25/06/2022 08:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Đối ngoại Trung ương Đảng công bố kết quả gói thầu Thi công chống thấm, sơn tường hành lang và phòng làm việc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT TÂN PHÁT
03/11/2022 17:22
Ban Đối ngoại Trung ương Đảng công bố KQMT gói thầu Thi công chống thấm, sơn tường hành lang và phòng làm việc với 1 nhà thầu tham gia.
23/08/2022 15:05
Ban Đối ngoại Trung ương Đảng đăng tải TBMT Thi công chống thấm, sơn tường hành lang và phòng làm việc theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/08/2022 09:13
Ban Đối ngoại Trung ương Đảng đăng tải TBMT Thi công chống thấm, sơn tường hành lang và phòng làm việc theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
10/08/2022 12:09
Ban Đối ngoại Trung ương Đảng đăng tải KHLCNT Sửa chữa, chống thấm, sơn tường, cải tạo trụ sở làm việc Ban Đối ngoại Trung ương với 5 gói thầu.
10/08/2022 11:54
Ban Đối ngoại Trung ương Đảng công bố KQMT gói thầu Thi công sửa chữa, sơn hệ thống cửa với 1 nhà thầu tham gia.
06/08/2022 10:32
Ban Đối ngoại Trung ương Đảng đăng tải TBMT Thi công sửa chữa, sơn hệ thống cửa theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/07/2022 17:11
Ban Đối ngoại Trung ương Đảng đăng tải KHLCNT Sửa chữa, sơn lại hệ thống cửa sổ, cửa đi Trụ sở làm việc với 5 gói thầu.
29/07/2022 15:50
Ban Đối ngoại Trung ương Đảng công bố kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị mạng phục vụ công tác bảo mật năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HOÀNG THÀNH
20/07/2022 15:09
Ban Đối ngoại Trung ương Đảng công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy tính, máy in.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HÀ NỘI
18/07/2022 17:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban Đối ngoại Trung ương Đảng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công chống thấm, sơn tường hành lang và phòng làm việc của chủ đầu tư Ban Đối ngoại Trung ương Đảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT TÂN PHÁT
03/11/2022 17:22
Bên mời thầu Ban Đối ngoại Trung ương Đảng đã đăng tải TBMT Thi công sửa chữa, sơn hệ thống cửa của chủ đầu tư Ban Đối ngoại Trung ương Đảng với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/07/2022 17:11
Bên mời thầu Ban Đối ngoại Trung ương Đảng đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, sơn lại hệ thống cửa sổ, cửa đi Trụ sở làm việc của chủ đầu tư Ban Đối ngoại Trung ương Đảng với 5 gói thầu.
29/07/2022 15:50
Bên mời thầu Ban Đối ngoại Trung ương Đảng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị mạng phục vụ công tác bảo mật năm 2022 của chủ đầu tư Ban Đối ngoại Trung ương Đảng.
20/07/2022 15:09
Bên mời thầu Ban Đối ngoại Trung ương Đảng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy tính, máy in của chủ đầu tư Ban Đối ngoại Trung ương Đảng.
18/07/2022 17:14
Bên mời thầu Ban Đối ngoại Trung ương Đảng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thảm len của chủ đầu tư Ban Đối ngoại Trung ương Đảng.
07/07/2022 11:04
Bên mời thầu Ban Đối ngoại Trung ương Đảng đã đăng tải TBMT Mua sắm máy tính, máy in của chủ đầu tư Ban Đối ngoại Trung ương Đảng với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
29/06/2022 09:20
Bên mời thầu Ban Đối ngoại Trung ương Đảng đã đăng tải KHLCNT Gói thầu Mua sắm máy tính, máy in của Ban Đối ngoại Trung ương của chủ đầu tư Ban Đối ngoại Trung ương Đảng với 3 gói thầu.
29/06/2022 09:02
Bên mời thầu Ban Đối ngoại Trung ương Đảng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp bản quyền phần mềm diệt vi rút Kaspersky 2022 của chủ đầu tư Ban Đối ngoại Trung ương Đảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NAM TRƯỜNG SƠN HÀ NỘI
28/06/2022 14:11
Bên mời thầu Ban Đối ngoại Trung ương Đảng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy photocopy của chủ đầu tư Ban Đối ngoại Trung ương Đảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HÀ NỘI
25/06/2022 08:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Đối ngoại Trung ương Đảng là chủ đầu tư của 30 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 30 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Đối ngoại Trung ương Đảng là chủ đầu tư của 33 TBMT, trong đó tự mời thầu 33 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Đối ngoại Trung ương Đảng là chủ đầu tư của 23 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Đối ngoại Trung ương Đảng có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Đối ngoại Trung ương Đảng là chủ đầu tư có quan hệ với 20 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sống là điều hiếm thấy nhất trên thế gian. Phần lớn người đời chỉ tồn tại mà thôi. "
Oscar Wilde
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026