Thông báo mời thầu

Mua sắm máy tính, máy in

Tìm thấy: 09:26 29/06/2022
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Gói thầu Mua sắm máy tính, máy in
Gói thầu
Mua sắm máy tính, máy in
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Gói thầu Mua sắm máy tính, máy in của Ban Đối ngoại Trung ương
Phân loại
Hoạt động chi thường xuyên
Nguồn vốn
Ngân sách nhà nước 2022
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
10:00 04/07/2022
Thời gian hiệu lực của E-HSDT
30 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
09:20 29/06/2022
đến
10:00 04/07/2022
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
10:00 04/07/2022
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Chi tiết hồ sơ mời thầu

PHẠM VI CUNG CẤP VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

Tiến độ thực hiện gói thầu15Ngày

STTDanh mục hàng hóaKý mã hiệuKhối lượng mời thầuĐơn vịMô tả hàng hóa
1Máy tínhFPT Elead PN3 hoặc tương đương10Bộ- Thương hiệu Việt Nam sản xuất trên dây chuyền công nghiệp đạt tiêu chuẩn ISO 9001:2015; ISO 14001:2015; ISO 17025:2017; ISO 45001:2018, ISO/IEC 27001:2013 - Bộ VXL: Intel® Core™ i3-10100 3.6GHz (4 nhân 8 luồng)/Bộ nhớ đệm: 6Mb - Ram: 4GB bus 2666MHz DDR4 - Ổ cứng: 256GB SSD - Bảng mạch chủ: Chipset Intel® H470 Express Chipset CSM_Coporate Stable Model software (đồng bộ thương hiệu) - Màn hình: Kính thước: 21.5 inch LED (đồng bộ thương hiệu) - Vỏ máy và nguồn: ELEAD m-ATX Tower case 450w (đồng bộ thương hiệu) - Bàn phím + Chuột máy tính FPT Elead chuẩn kết nối USB (đồng bộ thương hiệu với thân máy) - Bảo hành: 24 tháng - Hệ điều hành: FREE DOS Ghi chú: - Nhà thầu (NT) phải nộp Giấp phép bán hàng hoặc thư ủy quyền; Giấy cam kết hỗ trợ kỹ thuật và bảo hành của nhà sản xuất hoặc đại diện hãng sản xuất tại Việt Nam. - NT phải có đại lý, hoặc đại diện có khả năng thực hiện các nghĩa vụ của NT trong vòng 01 giờ như bảo hành, sửa chữa hoặc cung cấp các dịch vụ sau bán hàng kể từ khi nhận được yêu cầu của Chủ đầu tư.
2Máy in laser đen trắng đa chức năngHP 135A hoặc tương đương1cái- Chức năng: In, copy, scan - Tốc độ: 20 trang A4/ phút - Cổng kết nối, tiêu chuẩn: Hi-Speed USB 2.0 - In đảo mặt: Không - Khổ giấy: A4; A5 - Bộ nhớ: 128MB - Bảo hành: 12 tháng
3Máy in đa năngHP LaserJet Pro MFP M227sdn hoặc tương đương1cái- Chức năng: In, copy, scan - Tốc độ (Print speed): Black (A4): Up to 28 ppm - In hai mặt tự động (Duplex print options): Automatic (standard) - Độ phân giải (Print resolution): Black (best) Up to 1200 x 1200 dpi - Print resolution technology: HP FastRes 1200, HP ProRes 1200 - Ngôn ngữ in: PCL5c; PCL6; PS; PCLmS; PDF; URF; PWG - Bảo hành: 12 tháng
4Máy in laser đen trắng A4Canon LBP6230DN hoặc tương đương10cái- Phương pháp in: In laser đen trắng; In 2 mặt - Tốc độ in: In 1 mặt A4: Lên đến 25trang/phút - Độ phân giải in: 600 x 600dpi - Ngôn ngữ in: UFR II LT - Giao diện USB: USB 2.0 tốc độ cao - Dung lượng bộ nhớ: 64MB - Khổ giấy: A4, B5, A5, Legal (*1), Letter - Bảo hành: 12 tháng

PHẠM VI CUNG CẤP VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

Tiến độ thực hiện gói thầu15Ngày

STTDanh mục hàng hóaKý mã hiệuKhối lượng mời thầuĐơn vịMô tả hàng hóa
1Máy tínhFPT Elead PN3 hoặc tương đương10Bộ- Thương hiệu Việt Nam sản xuất trên dây chuyền công nghiệp đạt tiêu chuẩn ISO 9001:2015; ISO 14001:2015; ISO 17025:2017; ISO 45001:2018, ISO/IEC 27001:2013 - Bộ VXL: Intel® Core™ i3-10100 3.6GHz (4 nhân 8 luồng)/Bộ nhớ đệm: 6Mb - Ram: 4GB bus 2666MHz DDR4 - Ổ cứng: 256GB SSD - Bảng mạch chủ: Chipset Intel® H470 Express Chipset CSM_Coporate Stable Model software (đồng bộ thương hiệu) - Màn hình: Kính thước: 21.5 inch LED (đồng bộ thương hiệu) - Vỏ máy và nguồn: ELEAD m-ATX Tower case 450w (đồng bộ thương hiệu) - Bàn phím + Chuột máy tính FPT Elead chuẩn kết nối USB (đồng bộ thương hiệu với thân máy) - Bảo hành: 24 tháng - Hệ điều hành: FREE DOS Ghi chú: - Nhà thầu (NT) phải nộp Giấp phép bán hàng hoặc thư ủy quyền; Giấy cam kết hỗ trợ kỹ thuật và bảo hành của nhà sản xuất hoặc đại diện hãng sản xuất tại Việt Nam. - NT phải có đại lý, hoặc đại diện có khả năng thực hiện các nghĩa vụ của NT trong vòng 01 giờ như bảo hành, sửa chữa hoặc cung cấp các dịch vụ sau bán hàng kể từ khi nhận được yêu cầu của Chủ đầu tư.
2Máy in laser đen trắng đa chức năngHP 135A hoặc tương đương1cái- Chức năng: In, copy, scan - Tốc độ: 20 trang A4/ phút - Cổng kết nối, tiêu chuẩn: Hi-Speed USB 2.0 - In đảo mặt: Không - Khổ giấy: A4; A5 - Bộ nhớ: 128MB - Bảo hành: 12 tháng
3Máy in đa năngHP LaserJet Pro MFP M227sdn hoặc tương đương1cái- Chức năng: In, copy, scan - Tốc độ (Print speed): Black (A4): Up to 28 ppm - In hai mặt tự động (Duplex print options): Automatic (standard) - Độ phân giải (Print resolution): Black (best) Up to 1200 x 1200 dpi - Print resolution technology: HP FastRes 1200, HP ProRes 1200 - Ngôn ngữ in: PCL5c; PCL6; PS; PCLmS; PDF; URF; PWG - Bảo hành: 12 tháng
4Máy in laser đen trắng A4Canon LBP6230DN hoặc tương đương10cái- Phương pháp in: In laser đen trắng; In 2 mặt - Tốc độ in: In 1 mặt A4: Lên đến 25trang/phút - Độ phân giải in: 600 x 600dpi - Ngôn ngữ in: UFR II LT - Giao diện USB: USB 2.0 tốc độ cao - Dung lượng bộ nhớ: 64MB - Khổ giấy: A4, B5, A5, Legal (*1), Letter - Bảo hành: 12 tháng

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Máy tính
FPT Elead PN3 hoặc tương đương
10 Bộ - Thương hiệu Việt Nam sản xuất trên dây chuyền công nghiệp đạt tiêu chuẩn ISO 9001:2015; ISO 14001:2015; ISO 17025:2017; ISO 45001:2018, ISO/IEC 27001:2013 - Bộ VXL: Intel® Core™ i3-10100 3.6GHz (4 nhân 8 luồng)/Bộ nhớ đệm: 6Mb - Ram: 4GB bus 2666MHz DDR4 - Ổ cứng: 256GB SSD - Bảng mạch chủ: Chipset Intel® H470 Express Chipset CSM_Coporate Stable Model software (đồng bộ thương hiệu) - Màn hình: Kính thước: 21.5 inch LED (đồng bộ thương hiệu) - Vỏ máy và nguồn: ELEAD m-ATX Tower case 450w (đồng bộ thương hiệu) - Bàn phím + Chuột máy tính FPT Elead chuẩn kết nối USB (đồng bộ thương hiệu với thân máy) - Bảo hành: 24 tháng - Hệ điều hành: FREE DOS Ghi chú: - Nhà thầu (NT) phải nộp Giấp phép bán hàng hoặc thư ủy quyền; Giấy cam kết hỗ trợ kỹ thuật và bảo hành của nhà sản xuất hoặc đại diện hãng sản xuất tại Việt Nam. - NT phải có đại lý, hoặc đại diện có khả năng thực hiện các nghĩa vụ của NT trong vòng 01 giờ như bảo hành, sửa chữa hoặc cung cấp các dịch vụ sau bán hàng kể từ khi nhận được yêu cầu của Chủ đầu tư.
2 Máy in laser đen trắng đa chức năng
HP 135A hoặc tương đương
1 cái - Chức năng: In, copy, scan - Tốc độ: 20 trang A4/ phút - Cổng kết nối, tiêu chuẩn: Hi-Speed USB 2.0 - In đảo mặt: Không - Khổ giấy: A4; A5 - Bộ nhớ: 128MB - Bảo hành: 12 tháng
3 Máy in đa năng
HP LaserJet Pro MFP M227sdn hoặc tương đương
1 cái - Chức năng: In, copy, scan - Tốc độ (Print speed): Black (A4): Up to 28 ppm - In hai mặt tự động (Duplex print options): Automatic (standard) - Độ phân giải (Print resolution): Black (best) Up to 1200 x 1200 dpi - Print resolution technology: HP FastRes 1200, HP ProRes 1200 - Ngôn ngữ in: PCL5c; PCL6; PS; PCLmS; PDF; URF; PWG - Bảo hành: 12 tháng
4 Máy in laser đen trắng A4
Canon LBP6230DN hoặc tương đương
10 cái - Phương pháp in: In laser đen trắng; In 2 mặt - Tốc độ in: In 1 mặt A4: Lên đến 25trang/phút - Độ phân giải in: 600 x 600dpi - Ngôn ngữ in: UFR II LT - Giao diện USB: USB 2.0 tốc độ cao - Dung lượng bộ nhớ: 64MB - Khổ giấy: A4, B5, A5, Legal (*1), Letter - Bảo hành: 12 tháng

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm máy tính, máy in". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm máy tính, máy in" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 183

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây