Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 56 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 79 gói thầu, trong đó có 52 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 18 gói (với 20 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 24 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 42 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 38 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 15,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 10,00%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.472.111.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.361.553.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,60%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An như sau:
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 15,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 10,00%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.472.111.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.361.553.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,60%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Giải khát giữa giờ- Tập huấn nâng cao nhận thức, ý thức, kiến thức về bảo vệ môi trường cho ngư dân các xã, phường ven biển của chủ đầu tư Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An với 1 gói thầu.
01/07/2026 17:18
Bên mời thầu Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Xử lý môi trường Cảng cá của chủ đầu tư Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KỸ THUẬT TÀI NGUYÊN VÀ MÔI TRƯỜNG
05/06/2026 15:26
Bên mời thầu Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Xử lý môi trường Cảng cá của chủ đầu tư Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An với 1 gói thầu.
26/05/2026 16:51
Bên mời thầu Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị đồng phục cho cán bộ, nhân viên của BQL Cảng cá năm 2026 của chủ đầu tư Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An.
19/05/2026 16:38
Bên mời thầu Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Mua bảo hiểm phương tiện, tài sản của chủ đầu tư Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An với 1 gói thầu.
19/05/2026 15:38
Bên mời thầu Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bảo hiểm phương tiện, tài sản của chủ đầu tư Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
19/05/2026 15:07
Bên mời thầu Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Trang bị đồng phục cho cán bộ, nhân viên của BQL Cảng cá năm 2026 của chủ đầu tư Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An với 1 gói thầu.
14/05/2026 08:51
Bên mời thầu Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị
văn phòng; máy móc, thiết bị vật tư phục vụ hoạt động cảng cá năm 2026 của chủ đầu tư Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An với 1 gói thầu.
14/05/2026 08:37
Bên mời thầu Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Mua chế phẩm EM xử lý nước thải môi trường tại cảng cá của chủ đầu tư Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An với 1 gói thầu.
14/05/2026 08:35
Bên mời thầu Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Cấp giấy phép
khai thác nước ngầm 02 cảng cá: Cửa Hội, Quỳnh Phương của chủ đầu tư Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An với 1 gói thầu.
14/05/2026 08:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An công bố kết quả gói thầu Mua chế phẩm EM xử lý nước thải môi trường tại cảng cá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ HSE
14/05/2025 09:50
Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An đăng tải KHLCNT Mua chế phẩm EM xử lý nước thải môi trường tại cảng cá với 1 gói thầu.
09/05/2025 10:17
Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An công bố kết quả gói thầu May trang phục cảng cá cho Cán bộ công nhân viên năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TOẢN VINH
11/04/2025 09:58
Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An công bố kết quả gói thầu Về việc phê duyệt danh mục dự toán &
kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu: Xử lý môi trường tại Cảng cá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KỸ THUẬT TÀI NGUYÊN VÀ MÔI TRƯỜNG
11/04/2025 09:50
Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt danh mục dự toán &
kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu: Xử lý môi trường tại Cảng cá với 1 gói thầu.
04/04/2025 15:57
Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị Hệ thống nhật ký khai thác thủy sản điện tử
để thử nghiệm áp dụng tại cảng cá Lạch Quèn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HIỆP LỰC PHÁT TRIỂN VIỆT
04/04/2025 15:51
Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị Hệ thống nhật ký khai thác thủy sản điện tử
để thử nghiệm áp dụng tại cảng cá Lạch Quèn với 1 gói thầu.
01/04/2025 15:18
Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị hệ thống nhật ký khai thác thủy sản điện tử để thử nghiệm áp dụng tại cảng cá Lạch Quèn với 1 gói thầu.
01/04/2025 15:10
Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An đăng tải KHLCNT May trang phục cảng cá cho Cán bộ công nhân viên năm 2025 với 1 gói thầu.
01/04/2025 11:02
Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị hệ thống nhật ký khai thác thủy sản điện tử để thử nghiệm áp dụng tại cảng cá Lạch Quèn với 1 gói thầu.
20/03/2025 10:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Giải khát giữa giờ- Tập huấn nâng cao nhận thức, ý thức, kiến thức về bảo vệ môi trường cho ngư dân các xã, phường ven biển của chủ đầu tư Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An với 1 gói thầu.
01/07/2026 17:18
Bên mời thầu Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Xử lý môi trường Cảng cá của chủ đầu tư Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KỸ THUẬT TÀI NGUYÊN VÀ MÔI TRƯỜNG
05/06/2026 15:26
Bên mời thầu Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Xử lý môi trường Cảng cá của chủ đầu tư Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An với 1 gói thầu.
26/05/2026 16:51
Bên mời thầu Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị đồng phục cho cán bộ, nhân viên của BQL Cảng cá năm 2026 của chủ đầu tư Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An.
19/05/2026 16:38
Bên mời thầu Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Mua bảo hiểm phương tiện, tài sản của chủ đầu tư Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An với 1 gói thầu.
19/05/2026 15:38
Bên mời thầu Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bảo hiểm phương tiện, tài sản của chủ đầu tư Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
19/05/2026 15:07
Bên mời thầu Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Trang bị đồng phục cho cán bộ, nhân viên của BQL Cảng cá năm 2026 của chủ đầu tư Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An với 1 gói thầu.
14/05/2026 08:51
Bên mời thầu Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị
văn phòng; máy móc, thiết bị vật tư phục vụ hoạt động cảng cá năm 2026 của chủ đầu tư Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An với 1 gói thầu.
14/05/2026 08:37
Bên mời thầu Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Mua chế phẩm EM xử lý nước thải môi trường tại cảng cá của chủ đầu tư Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An với 1 gói thầu.
14/05/2026 08:35
Bên mời thầu Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Cấp giấy phép
khai thác nước ngầm 02 cảng cá: Cửa Hội, Quỳnh Phương của chủ đầu tư Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An với 1 gói thầu.
14/05/2026 08:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An là chủ đầu tư của 56 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 40 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 16 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An là chủ đầu tư của 20 TBMT, trong đó tự mời thầu 13 TBMT, đơn vị khác mời thầu 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An là chủ đầu tư của 36 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An là chủ đầu tư có quan hệ với 26 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trong thế giới hiện thực, việc bạn kết giao với ai rất quan trọng "
Danh ngôn tiếng Hàn
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh