Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 41 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 61 gói thầu, trong đó có 38 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 37 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 33 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0,89 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 21,43%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 78,57%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.408.471.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.397.259.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,47%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0,89 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 21,43%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 78,57%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.408.471.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.397.259.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,47%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An như sau:
- Là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 56 KHLCNT trong đó có 40 KHLCNT tự đăng tải, có 16 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 20 TBMT trong đó tự mời thầu 13 TBMT, có 7 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An đăng tải KHLCNT Giải khát giữa giờ- Tập huấn nâng cao nhận thức, ý thức, kiến thức về bảo vệ môi trường cho ngư dân các xã, phường ven biển với 1 gói thầu.
01/07/2026 17:18
Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An công bố kết quả gói thầu Xử lý môi trường Cảng cá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KỸ THUẬT TÀI NGUYÊN VÀ MÔI TRƯỜNG
05/06/2026 15:26
Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Xử lý môi trường Cảng cá với 1 gói thầu.
26/05/2026 16:51
Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An công bố kết quả gói thầu Trang bị đồng phục cho cán bộ, nhân viên của BQL Cảng cá năm 2026.
19/05/2026 16:38
Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An đăng tải KHLCNT Mua bảo hiểm phương tiện, tài sản với 1 gói thầu.
19/05/2026 15:38
Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An công bố kết quả gói thầu Mua bảo hiểm phương tiện, tài sản.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
19/05/2026 15:07
Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An đăng tải KHLCNT Trang bị đồng phục cho cán bộ, nhân viên của BQL Cảng cá năm 2026 với 1 gói thầu.
14/05/2026 08:51
Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị
văn phòng; máy móc, thiết bị vật tư phục vụ hoạt động cảng cá năm 2026 với 1 gói thầu.
14/05/2026 08:37
Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An đăng tải KHLCNT Mua chế phẩm EM xử lý nước thải môi trường tại cảng cá với 1 gói thầu.
14/05/2026 08:35
Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An đăng tải KHLCNT Cấp giấy phép
khai thác nước ngầm 02 cảng cá: Cửa Hội, Quỳnh Phương với 1 gói thầu.
14/05/2026 08:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An công bố kết quả gói thầu Mua chế phẩm EM xử lý nước thải môi trường tại cảng cá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ HSE
14/05/2025 09:50
Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An đăng tải KHLCNT Mua chế phẩm EM xử lý nước thải môi trường tại cảng cá với 1 gói thầu.
09/05/2025 10:17
Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An công bố kết quả gói thầu May trang phục cảng cá cho Cán bộ công nhân viên năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TOẢN VINH
11/04/2025 09:58
Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An công bố kết quả gói thầu Về việc phê duyệt danh mục dự toán &
kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu: Xử lý môi trường tại Cảng cá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KỸ THUẬT TÀI NGUYÊN VÀ MÔI TRƯỜNG
11/04/2025 09:50
Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt danh mục dự toán &
kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu: Xử lý môi trường tại Cảng cá với 1 gói thầu.
04/04/2025 15:57
Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị Hệ thống nhật ký khai thác thủy sản điện tử
để thử nghiệm áp dụng tại cảng cá Lạch Quèn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HIỆP LỰC PHÁT TRIỂN VIỆT
04/04/2025 15:51
Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị Hệ thống nhật ký khai thác thủy sản điện tử
để thử nghiệm áp dụng tại cảng cá Lạch Quèn với 1 gói thầu.
01/04/2025 15:18
Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị hệ thống nhật ký khai thác thủy sản điện tử để thử nghiệm áp dụng tại cảng cá Lạch Quèn với 1 gói thầu.
01/04/2025 15:10
Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An đăng tải KHLCNT May trang phục cảng cá cho Cán bộ công nhân viên năm 2025 với 1 gói thầu.
01/04/2025 11:02
Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị hệ thống nhật ký khai thác thủy sản điện tử để thử nghiệm áp dụng tại cảng cá Lạch Quèn với 1 gói thầu.
20/03/2025 10:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An đăng tải KHLCNT Giải khát giữa giờ- Tập huấn nâng cao nhận thức, ý thức, kiến thức về bảo vệ môi trường cho ngư dân các xã, phường ven biển với 1 gói thầu.
01/07/2026 17:18
Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An công bố kết quả gói thầu Xử lý môi trường Cảng cá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KỸ THUẬT TÀI NGUYÊN VÀ MÔI TRƯỜNG
05/06/2026 15:26
Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Xử lý môi trường Cảng cá với 1 gói thầu.
26/05/2026 16:51
Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An công bố kết quả gói thầu Trang bị đồng phục cho cán bộ, nhân viên của BQL Cảng cá năm 2026.
19/05/2026 16:38
Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An đăng tải KHLCNT Mua bảo hiểm phương tiện, tài sản với 1 gói thầu.
19/05/2026 15:38
Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An công bố kết quả gói thầu Mua bảo hiểm phương tiện, tài sản.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
19/05/2026 15:07
Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An đăng tải KHLCNT Trang bị đồng phục cho cán bộ, nhân viên của BQL Cảng cá năm 2026 với 1 gói thầu.
14/05/2026 08:51
Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị
văn phòng; máy móc, thiết bị vật tư phục vụ hoạt động cảng cá năm 2026 với 1 gói thầu.
14/05/2026 08:37
Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An đăng tải KHLCNT Mua chế phẩm EM xử lý nước thải môi trường tại cảng cá với 1 gói thầu.
14/05/2026 08:35
Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An đăng tải KHLCNT Cấp giấy phép
khai thác nước ngầm 02 cảng cá: Cửa Hội, Quỳnh Phương với 1 gói thầu.
14/05/2026 08:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An đã đăng tải 41 KHLCNT, trong đó có 61 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An đã đăng tải 14 TBMT trong 13 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 13 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An đã đăng tải 21 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Quản lý Cảng cá Nghệ An có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tiếng khóc của người thừa kế là nụ cười bị che giấu đi. "
Tục ngữ La Tinh