Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ban Quản lý dự án 2 như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 154 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 51 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 72 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 47 gói (với 70 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 81 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 36 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,78 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 8,57%, Xây lắp 21,43%, Tư vấn 57,14%, Phi tư vấn 12,86%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.442.918.234.950 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.483.534.941.813 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,21%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ban Quản lý dự án 2 như sau:
- Có quan hệ với 154 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,78 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 8,57%, Xây lắp 21,43%, Tư vấn 57,14%, Phi tư vấn 12,86%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.442.918.234.950 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.483.534.941.813 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,21%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 1 gói thầu, trong đó trúng 1 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Gia Lai (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Không xác định (1)
- Có quan hệ với 0 bên mời thầu
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV12: Tư vấn kiểm định chất lượng công trình của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Khoa học Công nghệ Giao thông Vận tải
13/07/2026 08:37
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-09: Tư vấn thẩm tra an toàn giao thông trước khi đưa công trình vào khai thác, sử dụng của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH UTT
02/06/2026 09:21
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án 2 đã đăng tải TBMT Gói thầu TV12: Tư vấn kiểm định chất lượng công trình của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án 2 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/05/2026 18:08
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án 2 đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án Cải tạo cầu yếu và kết nối trên các quốc lộ (Giai đoạn II) sử dụng vốn vay EDCF của Chính phủ Hàn Quốc. của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án 2 với 8 gói thầu.
15/05/2026 08:54
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án 2 đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt bổ sung kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án đầu tư xây dựng tuyến Chợ Mới - Bắc Kạn, tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án 2 với 3 gói thầu.
17/04/2026 14:22
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án 2 đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt bổ sung kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án đầu tư xây dựng tuyến Chợ Mới - Bắc Kạn, tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án 2 với 3 gói thầu.
17/04/2026 11:26
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV13: Tư vấn thẩm tra an toàn giao thông trước khi đưa công trình vào khai thác, sử dụng. của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH UTT
02/03/2026 16:15
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án 2 đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt điều chỉnh, bổ sung kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án thành phần đoạn Quảng Ngãi - Hoài Nhơn. của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án 2 với 1 gói thầu.
03/02/2026 14:47
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án 2 đã đăng tải TBMT Gói thầu TV13: Tư vấn thẩm tra an toàn giao thông trước khi đưa công trình vào khai thác, sử dụng. của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án 2 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/12/2025 15:56
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV01: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo nghiên cứu tiền khả thi. của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng giao thông 5
26/12/2025 10:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Quản lý dự án 2 công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-09: Tư vấn thẩm tra an toàn giao thông trước khi đưa công trình vào khai thác, sử dụng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH UTT
02/06/2026 09:21
Ban Quản lý dự án 2 đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án Cải tạo cầu yếu và kết nối trên các quốc lộ (Giai đoạn II) sử dụng vốn vay EDCF của Chính phủ Hàn Quốc. với 8 gói thầu.
15/05/2026 08:54
Ban Quản lý dự án 2 công bố kết quả gói thầu Gói thầu XL-01: Thi công xây dựng cầu Đống Cao.
- Nhà thầu trúng thầu: ILSUNG CONSTRUCTION CO., LTD, TỔNG CÔNG TY THĂNG LONG - CTCP
11/12/2025 15:58
Ban Quản lý dự án 2 công bố kết quả gói thầu Gói thầu XL-02: Thi công xây dựng cầu Lò Gốm, Vườn Xoài, Ban Ngày, Sông Ba.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN HUGIA , CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TRƯỜNG PHÁT LỢI, CÔNG TY CP XÂY DỰNG P&T
30/10/2025 11:31
Ban Quản lý dự án 2 công bố kết quả gói thầu Gói thầu XL04: Thi công xây dựng nhà điều hành, trạm thu phí (bao gồm khảo sát và TKBVTC).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BÁCH BẰNG
18/08/2025 16:06
Ban Quản lý dự án 2 công bố kết quả gói thầu Gói thầu TVGS04: Tư vấn giám sát gói thầu XL04..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN TỔNG HỢP VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHÚC, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI, ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG THÁI SƠN
18/08/2025 15:45
Ban Quản lý dự án 2 đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt bổ sung kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án đầu tư xây dựng tuyến Chợ Mới - Bắc Kạn, tỉnh Bắc Kạn với 3 gói thầu.
08/08/2025 09:37
Ban Quản lý dự án 2 công bố KQMT gói thầu Gói thầu XL04: Thi công xây dựng nhà điều hành, trạm thu phí (bao gồm khảo sát và TKBVTC) với 3 nhà thầu tham gia.
26/07/2025 09:16
Ban Quản lý dự án 2 công bố KQMT gói thầu Gói thầu TVGS04: Tư vấn giám sát gói thầu XL04. với 2 nhà thầu tham gia.
18/07/2025 09:30
Ban Quản lý dự án 2 đăng tải TBMT Gói thầu XL04: Thi công xây dựng nhà điều hành, trạm thu phí (bao gồm khảo sát và TKBVTC) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/07/2025 15:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV12: Tư vấn kiểm định chất lượng công trình của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Khoa học Công nghệ Giao thông Vận tải
13/07/2026 08:37
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-09: Tư vấn thẩm tra an toàn giao thông trước khi đưa công trình vào khai thác, sử dụng của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH UTT
02/06/2026 09:21
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án 2 đã đăng tải TBMT Gói thầu TV12: Tư vấn kiểm định chất lượng công trình của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án 2 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/05/2026 18:08
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án 2 đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án Cải tạo cầu yếu và kết nối trên các quốc lộ (Giai đoạn II) sử dụng vốn vay EDCF của Chính phủ Hàn Quốc. của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án 2 với 8 gói thầu.
15/05/2026 08:54
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án 2 đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt bổ sung kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án đầu tư xây dựng tuyến Chợ Mới - Bắc Kạn, tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án 2 với 3 gói thầu.
17/04/2026 14:22
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án 2 đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt bổ sung kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án đầu tư xây dựng tuyến Chợ Mới - Bắc Kạn, tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án 2 với 3 gói thầu.
17/04/2026 11:26
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV13: Tư vấn thẩm tra an toàn giao thông trước khi đưa công trình vào khai thác, sử dụng. của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH UTT
02/03/2026 16:15
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án 2 đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt điều chỉnh, bổ sung kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án thành phần đoạn Quảng Ngãi - Hoài Nhơn. của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án 2 với 1 gói thầu.
03/02/2026 14:47
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án 2 đã đăng tải TBMT Gói thầu TV13: Tư vấn thẩm tra an toàn giao thông trước khi đưa công trình vào khai thác, sử dụng. của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án 2 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/12/2025 15:56
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV01: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo nghiên cứu tiền khả thi. của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng giao thông 5
26/12/2025 10:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án 2 là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án 2 là chủ đầu tư của 51 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 37 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 14 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án 2 là chủ đầu tư của 70 TBMT, trong đó tự mời thầu 56 TBMT, đơn vị khác mời thầu 14 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án 2 là chủ đầu tư của 81 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án 2 có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án 2 là chủ đầu tư có quan hệ với 154 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người đi một mình có thể bắt đầu ngày hôm nay; nhưng đi cùng người khác thì phải đợi đến khi người kia sẵn sàng. "
Henry David Thoreau
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh