Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ban Quản lý dự án quốc tế như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 61 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 36 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 71 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 41 gói (với 56 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 2 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 51 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 21 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 23 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 21 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 57,14%, Xây lắp 14,29%, Tư vấn 28,57%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.137.042.145.748 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.027.446.088.745 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,13%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ban Quản lý dự án quốc tế như sau:
- Có quan hệ với 61 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 57,14%, Xây lắp 14,29%, Tư vấn 28,57%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.137.042.145.748 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.027.446.088.745 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,13%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án quốc tế đã đăng tải TBMT HCMVNU-G-09.02: Cung cấp và lắp đặt thiết bị cho Trung tâm Nghiên cứu Tiên tiến phục vụ hệ thống phòng thí nghiệm ứng dụng công nghệ sinh học vào sản xuất và đời sống giai đoạn I thuộc Dự án Phát triển các Đại học Quốc gia Việt Nam - Tiểu dự án Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án quốc tế với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/08/2026 17:07
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án quốc tế đã đăng tải TBMT HCMVNU-G-09.02: Cung cấp và lắp đặt thiết bị cho Trung tâm Nghiên cứu Tiên tiến phục vụ hệ thống phòng thí nghiệm ứng dụng công nghệ sinh học vào sản xuất và đời sống giai đoạn I thuộc Dự án Phát triển các Đại học Quốc gia Việt Nam - Tiểu dự án Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án quốc tế với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/08/2026 17:23
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án quốc tế đã đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt thiết bị cho Trung tâm Nghiên cứu Tiên tiến phục vụ hệ thống phòng thí nghiệm ứng dụng công nghệ sinh học và sản xuất và đời sống giai đoạn I của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án quốc tế với 1 gói thầu.
07/08/2026 15:02
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án quốc tế đã đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt thiết bị cho Trung tâm Nghiên cứu Tiên tiến phục vụ hệ thống phòng thí nghiệm ứng dụng công nghệ sinh học và sản xuất và đời sống giai đoạn I của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án quốc tế với 1 gói thầu.
07/08/2026 14:51
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án quốc tế đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, di dời các phòng làm việc của Ban Quản lý dự án quốc tế sang Khu Công nghệ phần mềm (ITP) của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án quốc tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BDA ARCHITECTS
31/07/2026 15:48
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án quốc tế đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, di dời các phòng làm việc của Ban Quản lý dự án quốc tế sang Khu Công nghệ phần mềm (ITP) của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án quốc tế với 1 gói thầu.
30/07/2026 15:55
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án quốc tế đã đăng tải TBMT HCMVNU-G-09.01: Cung cấp và lắp đặt thiết bị cho Phòng thí nghiệm Trung tâm của Trung tâm Nghiên cứu Tiên tiến thuộc Dự án Phát triển các Đại học Quốc gia Việt Nam - Tiểu dự án Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án quốc tế với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/07/2026 10:47
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án quốc tế đã đăng tải TBMT HCMVNU-G-09.01: Cung cấp và lắp đặt thiết bị cho Phòng thí nghiệm Trung tâm của Trung tâm Nghiên cứu Tiên tiến thuộc Dự án Phát triển các Đại học Quốc gia Việt Nam - Tiểu dự án Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án quốc tế với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/06/2026 17:18
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án quốc tế đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu cung cấp và lắp đặt thiết bị cho Phòng thí nghiệm Trung tâm của Trung tâm Nghiên cứu Tiên tiến thuộc Dự án Phát triển các Đại học Quốc gia Việt Nam - Tiểu dự án Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án quốc tế với 1 gói thầu.
03/06/2026 12:09
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án quốc tế đã đăng tải kết quả gói thầu HCMVNU-G-08.07: Cung cấp và lắp đặt thiết bị nâng cấp các phòng thí nghiệm tại Trường Đại học Khoa học Sức khỏe và Trường Đại học An Giang của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án quốc tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VẬT TƯ KHOA HỌC KỸ THUẬT
14/05/2026 17:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Quản lý dự án quốc tế đăng tải KHLCNT Thẩm định giá thiết bị thuộc Hệ thống phòng thí nghiệm ứng dụng công nghệ sinh học vào sản xuất và đời sống với 1 gói thầu.
28/06/2025 11:39
Ban Quản lý dự án quốc tế công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo nghiên cứu khả thi điều chỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG BẢN VIỆT, CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN, XÂY LẮP VIỆT NAM
19/05/2025 09:53
Ban Quản lý dự án quốc tế công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình xây dựng và lắp đặt thiết bị cho các khối nhà YB1, YB2, YB3.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Sài Gòn - Hà Nội
22/04/2025 09:23
Ban Quản lý dự án quốc tế đăng tải KHLCNT Tư vấn lập báo cáo nghiên cứu khả thi điều chỉnh với 1 gói thầu.
22/04/2025 09:09
Ban Quản lý dự án quốc tế công bố kết quả gói thầu Thẩm định giá thiết bị thuộc hạng mục Cung cấp và lắp đặt thiết bị nâng cấp phòng thí nghiệm tại các trường đại học thành viên thuộc Dự án Phát triển các Đại học Quốc gia Việt Nam - Tiểu dự án Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ VINACONTROL
18/12/2024 15:58
Ban Quản lý dự án quốc tế công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình hạng mục Cải tạo, cung cấp và lắp đặt trang thiết bị cho phòng học, giảng đường, phòng thực hành, phòng thí nghiệm ảo thuộc Dự án Phát triển các Đại học Quốc gia Việt Nam - Tiểu dự án Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm PVI
17/12/2024 17:17
Ban Quản lý dự án quốc tế công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công và thí nghiệm cọc cho công trình Trung tâm Nghiên cứu Tiên tiến và các khối nhà Khoa Y.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CÔNG NGHỆ, THIẾT BỊ VÀ KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG - CONINCO
17/12/2024 17:13
Ban Quản lý dự án quốc tế công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế xây dựng hạng mục Nâng cấp Trung tâm Dữ liệu (Data Center).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và kiểm định xây dựng Việt Nam
17/12/2024 17:08
Ban Quản lý dự án quốc tế công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình Trung tâm Nghiên cứu Tiên tiến và hạ tầng cảnh quan.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm PVI
17/12/2024 17:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án quốc tế đã đăng tải TBMT HCMVNU-G-09.02: Cung cấp và lắp đặt thiết bị cho Trung tâm Nghiên cứu Tiên tiến phục vụ hệ thống phòng thí nghiệm ứng dụng công nghệ sinh học vào sản xuất và đời sống giai đoạn I thuộc Dự án Phát triển các Đại học Quốc gia Việt Nam - Tiểu dự án Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án quốc tế với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/08/2026 17:07
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án quốc tế đã đăng tải TBMT HCMVNU-G-09.02: Cung cấp và lắp đặt thiết bị cho Trung tâm Nghiên cứu Tiên tiến phục vụ hệ thống phòng thí nghiệm ứng dụng công nghệ sinh học vào sản xuất và đời sống giai đoạn I thuộc Dự án Phát triển các Đại học Quốc gia Việt Nam - Tiểu dự án Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án quốc tế với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/08/2026 17:23
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án quốc tế đã đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt thiết bị cho Trung tâm Nghiên cứu Tiên tiến phục vụ hệ thống phòng thí nghiệm ứng dụng công nghệ sinh học và sản xuất và đời sống giai đoạn I của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án quốc tế với 1 gói thầu.
07/08/2026 15:02
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án quốc tế đã đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt thiết bị cho Trung tâm Nghiên cứu Tiên tiến phục vụ hệ thống phòng thí nghiệm ứng dụng công nghệ sinh học và sản xuất và đời sống giai đoạn I của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án quốc tế với 1 gói thầu.
07/08/2026 14:51
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án quốc tế đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, di dời các phòng làm việc của Ban Quản lý dự án quốc tế sang Khu Công nghệ phần mềm (ITP) của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án quốc tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BDA ARCHITECTS
31/07/2026 15:48
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án quốc tế đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, di dời các phòng làm việc của Ban Quản lý dự án quốc tế sang Khu Công nghệ phần mềm (ITP) của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án quốc tế với 1 gói thầu.
30/07/2026 15:55
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án quốc tế đã đăng tải TBMT HCMVNU-G-09.01: Cung cấp và lắp đặt thiết bị cho Phòng thí nghiệm Trung tâm của Trung tâm Nghiên cứu Tiên tiến thuộc Dự án Phát triển các Đại học Quốc gia Việt Nam - Tiểu dự án Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án quốc tế với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/07/2026 10:47
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án quốc tế đã đăng tải TBMT HCMVNU-G-09.01: Cung cấp và lắp đặt thiết bị cho Phòng thí nghiệm Trung tâm của Trung tâm Nghiên cứu Tiên tiến thuộc Dự án Phát triển các Đại học Quốc gia Việt Nam - Tiểu dự án Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án quốc tế với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/06/2026 17:18
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án quốc tế đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu cung cấp và lắp đặt thiết bị cho Phòng thí nghiệm Trung tâm của Trung tâm Nghiên cứu Tiên tiến thuộc Dự án Phát triển các Đại học Quốc gia Việt Nam - Tiểu dự án Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án quốc tế với 1 gói thầu.
03/06/2026 12:09
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án quốc tế đã đăng tải kết quả gói thầu HCMVNU-G-08.07: Cung cấp và lắp đặt thiết bị nâng cấp các phòng thí nghiệm tại Trường Đại học Khoa học Sức khỏe và Trường Đại học An Giang của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án quốc tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VẬT TƯ KHOA HỌC KỸ THUẬT
14/05/2026 17:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án quốc tế là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án quốc tế là chủ đầu tư của 36 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 20 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 16 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án quốc tế là chủ đầu tư của 56 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 53 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án quốc tế là chủ đầu tư của 51 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án quốc tế có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án quốc tế là chủ đầu tư có quan hệ với 61 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi không kỳ lạ, lập dị, quái gở hay điên rồ, chỉ là hiện thực của tôi khác với hiện thực của bạn. "
Lewis Carroll
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh