Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ban quản lý dự án Thăng Long như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 136 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 72 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 111 gói thầu, trong đó có 18 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 53 gói (với 82 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 129 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 91 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 21 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,89 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 29,27%, Xây lắp 15,85%, Tư vấn 45,12%, Phi tư vấn 9,76%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.502.671.108.744 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.113.401.793.710 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,48%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ban quản lý dự án Thăng Long như sau:
- Có quan hệ với 136 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,89 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 29,27%, Xây lắp 15,85%, Tư vấn 45,12%, Phi tư vấn 9,76%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.502.671.108.744 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.113.401.793.710 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,48%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Thăng Long đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Ban quản lý dự án Thăng Long với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 23:40
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Thăng Long đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Ban quản lý dự án Thăng Long với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 22:33
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Thăng Long đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án đầu tư xây dựng, cải tạo đường cất hạ cánh, đường lăn Cảng hàng không quốc tế Cam Ranh của chủ đầu tư Ban quản lý dự án Thăng Long với 4 gói thầu.
28/08/2026 18:33
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Thăng Long đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra Báo cáo nghiên cứu khả thi, Thiết kế kỹ thuật và dự toán của chủ đầu tư Ban quản lý dự án Thăng Long với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 17:06
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Thăng Long đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo nghiên cứu khả thi; Thiết kế kỹ thuật và dự toán; lập Hồ sơ mời thầu của chủ đầu tư Ban quản lý dự án Thăng Long với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 17:01
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Thăng Long đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án nâng cấp, cải tạo Quốc lộ 6 đoạn Tuần Giáo - Mường Lay của chủ đầu tư Ban quản lý dự án Thăng Long với 2 gói thầu.
28/08/2026 14:48
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Thăng Long đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra Báo cáo nghiên cứu khả thi, Thiết kế kỹ thuật và dự toán của chủ đầu tư Ban quản lý dự án Thăng Long với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 17:05
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Thăng Long đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo nghiên cứu khả thi; Thiết kế kỹ thuật và dự toán; lập Hồ sơ mời thầu của chủ đầu tư Ban quản lý dự án Thăng Long với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 18:27
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Thăng Long đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu sơn tường nội thất, thay thế tấm trần thạch cao và hệ thống điện hành lang của chủ đầu tư Ban quản lý dự án Thăng Long với 1 gói thầu.
22/08/2026 14:45
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Thăng Long đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo nghiên cứu khả thi; Thiết kế kỹ thuật và dự toán; lập Hồ sơ mời thầu của chủ đầu tư Ban quản lý dự án Thăng Long với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/08/2026 18:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban quản lý dự án Thăng Long công bố kết quả gói thầu Số 11: Giám sát thi công rà phá bom mìn, vật nổ.
- Nhà thầu trúng thầu: Tiểu đoàn 93/Binh chủng Công binh
31/10/2025 14:00
Ban quản lý dự án Thăng Long công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 18: Tư vấn kiểm toán quyết toán dự án hoàn thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN AVN VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ DỊCH VỤ TƯ VẤN HÀ NỘI
29/09/2025 10:43
Ban quản lý dự án Thăng Long công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 23: Tư vấn kiểm toán quyết toán dự án hoàn thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ TƯ VẤN UHY, CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ VIỆT NAM
29/09/2025 10:38
Ban quản lý dự án Thăng Long công bố kết quả gói thầu Số 10: Rà phá bom mìn, vật nổ..
- Nhà thầu trúng thầu: LỮ ĐOÀN 249 - BINH CHỦNG CÔNG BINH
29/07/2025 16:58
Ban quản lý dự án Thăng Long công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 21: Cung cấp Hệ thống phần mềm dùng chung phục vụ Giám sát điều hành giao thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HỆ THỐNG CÔNG NGHỆ ETC , CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ - VIỄN THÔNG ELCOM
16/07/2025 17:18
Ban quản lý dự án Thăng Long công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 23: Tư vấn kiểm toán quyết toán dự án hoàn thành với 2 nhà thầu tham gia.
02/07/2025 10:14
Ban quản lý dự án Thăng Long công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 18: Tư vấn kiểm toán quyết toán dự án hoàn thành với 3 nhà thầu tham gia.
02/07/2025 09:21
Ban quản lý dự án Thăng Long đăng tải TBMT Gói thầu số 18: Tư vấn kiểm toán quyết toán dự án hoàn thành theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/06/2025 17:15
Ban quản lý dự án Thăng Long đăng tải TBMT Gói thầu số 23: Tư vấn kiểm toán quyết toán dự án hoàn thành theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/06/2025 17:15
Ban quản lý dự án Thăng Long công bố KQMT gói thầu Số 01: Tư vấn lập báo cáo nghiên cứu tiền khả thi với 1 nhà thầu tham gia.
09/06/2025 17:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Thăng Long đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Ban quản lý dự án Thăng Long với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 23:40
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Thăng Long đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Ban quản lý dự án Thăng Long với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 22:33
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Thăng Long đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án đầu tư xây dựng, cải tạo đường cất hạ cánh, đường lăn Cảng hàng không quốc tế Cam Ranh của chủ đầu tư Ban quản lý dự án Thăng Long với 4 gói thầu.
28/08/2026 18:33
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Thăng Long đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra Báo cáo nghiên cứu khả thi, Thiết kế kỹ thuật và dự toán của chủ đầu tư Ban quản lý dự án Thăng Long với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 17:06
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Thăng Long đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo nghiên cứu khả thi; Thiết kế kỹ thuật và dự toán; lập Hồ sơ mời thầu của chủ đầu tư Ban quản lý dự án Thăng Long với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 17:01
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Thăng Long đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án nâng cấp, cải tạo Quốc lộ 6 đoạn Tuần Giáo - Mường Lay của chủ đầu tư Ban quản lý dự án Thăng Long với 2 gói thầu.
28/08/2026 14:48
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Thăng Long đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra Báo cáo nghiên cứu khả thi, Thiết kế kỹ thuật và dự toán của chủ đầu tư Ban quản lý dự án Thăng Long với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 17:05
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Thăng Long đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo nghiên cứu khả thi; Thiết kế kỹ thuật và dự toán; lập Hồ sơ mời thầu của chủ đầu tư Ban quản lý dự án Thăng Long với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 18:27
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Thăng Long đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu sơn tường nội thất, thay thế tấm trần thạch cao và hệ thống điện hành lang của chủ đầu tư Ban quản lý dự án Thăng Long với 1 gói thầu.
22/08/2026 14:45
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Thăng Long đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo nghiên cứu khả thi; Thiết kế kỹ thuật và dự toán; lập Hồ sơ mời thầu của chủ đầu tư Ban quản lý dự án Thăng Long với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/08/2026 18:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban quản lý dự án Thăng Long là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban quản lý dự án Thăng Long là chủ đầu tư của 72 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 41 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 31 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban quản lý dự án Thăng Long là chủ đầu tư của 82 TBMT, trong đó tự mời thầu 61 TBMT, đơn vị khác mời thầu 21 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban quản lý dự án Thăng Long là chủ đầu tư của 129 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban quản lý dự án Thăng Long có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban quản lý dự án Thăng Long là chủ đầu tư có quan hệ với 136 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Một người là một người, dù nhỏ bé thế nào đi nữa. "
Dr Seuss
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh