Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Báo Bà Rịa Vũng Tàu như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 33 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 28,57%, Xây lắp 14,29%, Tư vấn 7,14%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.485.169.562 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.584.609.177 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 13,89%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Báo Bà Rịa Vũng Tàu như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 28,57%, Xây lắp 14,29%, Tư vấn 7,14%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.485.169.562 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.584.609.177 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 13,89%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 8 gói thầu, trong đó trúng 8 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 75% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 98.13% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (5), Không xác định (3)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Bà Rịa - Vũng Tàu (5), Không xác định (3)
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu
- Có quan hệ với 4 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 1 gói thầu với 1 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Báo Bà Rịa Vũng Tàu đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu hình thành từ sau năm 2015 của chủ đầu tư Báo Bà Rịa Vũng Tàu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHOA HỌC CÔNG NGHỆ LƯU TRỮ PHƯƠNG NAM
21/06/2025 12:13
Bên mời thầu Báo Bà Rịa Vũng Tàu đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu hình thành từ sau năm 2015 của chủ đầu tư Báo Bà Rịa Vũng Tàu với 1 gói thầu.
21/06/2025 12:11
Bên mời thầu Báo Bà Rịa Vũng Tàu đã đăng tải kết quả gói thầu In Kỷ yếu kỷ niệm 35 năm thành lập tỉnh BR-VT của chủ đầu tư Báo Bà Rịa Vũng Tàu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT IN ẤN TUẤN NAM
21/06/2025 12:06
Bên mời thầu Báo Bà Rịa Vũng Tàu đã đăng tải KHLCNT In Kỷ yếu kỷ niệm 35 năm thành lập tỉnh BR-VT của chủ đầu tư Báo Bà Rịa Vũng Tàu với 1 gói thầu.
21/06/2025 11:32
Bên mời thầu Báo Bà Rịa Vũng Tàu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy ảnh của chủ đầu tư Báo Bà Rịa Vũng Tàu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHÁNH LONG CAMERA
03/04/2025 09:31
Bên mời thầu Báo Bà Rịa Vũng Tàu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy ảnh của chủ đầu tư Báo Bà Rịa Vũng Tàu với 1 gói thầu.
01/04/2025 15:13
Bên mời thầu Báo Bà Rịa Vũng Tàu đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn Báo Bà Rịa – Vũng Tàu 06 tháng đầu năm 2025 của chủ đầu tư Báo Bà Rịa Vũng Tàu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN IN BÁO NHÂN DÂN THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
17/01/2025 08:54
Bên mời thầu Báo Bà Rịa Vũng Tàu đã đăng tải kết quả gói thầu In Báo Bà Rịa - Vũng Tàu xuân Ất Tỵ 2025 của chủ đầu tư Báo Bà Rịa Vũng Tàu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN LÊ QUANG LỘC
09/01/2025 09:17
Bên mời thầu Báo Bà Rịa Vũng Tàu đã đăng tải TBMT In ấn Báo Bà Rịa – Vũng Tàu 06 tháng đầu năm 2025 của chủ đầu tư Báo Bà Rịa Vũng Tàu với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
31/12/2024 14:19
Bên mời thầu Báo Bà Rịa Vũng Tàu đã đăng tải TBMT In Báo Bà Rịa - Vũng Tàu xuân Ất Tỵ 2025 của chủ đầu tư Báo Bà Rịa Vũng Tàu với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/12/2024 09:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Báo Bà Rịa Vũng Tàu công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu hình thành từ sau năm 2015.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHOA HỌC CÔNG NGHỆ LƯU TRỮ PHƯƠNG NAM
21/06/2025 12:13
Báo Bà Rịa Vũng Tàu đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu hình thành từ sau năm 2015 với 1 gói thầu.
21/06/2025 12:11
Báo Bà Rịa Vũng Tàu công bố kết quả gói thầu In Kỷ yếu kỷ niệm 35 năm thành lập tỉnh BR-VT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT IN ẤN TUẤN NAM
21/06/2025 12:06
Báo Bà Rịa Vũng Tàu đăng tải KHLCNT In Kỷ yếu kỷ niệm 35 năm thành lập tỉnh BR-VT với 1 gói thầu.
21/06/2025 11:32
Báo Bà Rịa Vũng Tàu công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy ảnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHÁNH LONG CAMERA
03/04/2025 09:31
Báo Bà Rịa Vũng Tàu đăng tải KHLCNT In ấn Báo Bà Rịa – Vũng Tàu 06 tháng đầu năm 2025 với 1 gói thầu.
25/12/2024 16:28
Báo Bà Rịa Vũng Tàu đăng tải KHLCNT In ấn Báo Bà Rịa – Vũng Tàu 06 tháng đầu năm 2025 In ấn Báo Bà Rịa – Vũng Tàu với 1 gói thầu.
25/12/2024 16:24
Báo Bà Rịa Vũng Tàu công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC VŨNG TÀU
25/12/2024 08:52
Báo Bà Rịa Vũng Tàu công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN SAO VIỆT
25/12/2024 08:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Báo Bà Rịa Vũng Tàu đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu hình thành từ sau năm 2015 của chủ đầu tư Báo Bà Rịa Vũng Tàu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHOA HỌC CÔNG NGHỆ LƯU TRỮ PHƯƠNG NAM
21/06/2025 12:13
Bên mời thầu Báo Bà Rịa Vũng Tàu đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu hình thành từ sau năm 2015 của chủ đầu tư Báo Bà Rịa Vũng Tàu với 1 gói thầu.
21/06/2025 12:11
Bên mời thầu Báo Bà Rịa Vũng Tàu đã đăng tải kết quả gói thầu In Kỷ yếu kỷ niệm 35 năm thành lập tỉnh BR-VT của chủ đầu tư Báo Bà Rịa Vũng Tàu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT IN ẤN TUẤN NAM
21/06/2025 12:06
Bên mời thầu Báo Bà Rịa Vũng Tàu đã đăng tải KHLCNT In Kỷ yếu kỷ niệm 35 năm thành lập tỉnh BR-VT của chủ đầu tư Báo Bà Rịa Vũng Tàu với 1 gói thầu.
21/06/2025 11:32
Bên mời thầu Báo Bà Rịa Vũng Tàu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy ảnh của chủ đầu tư Báo Bà Rịa Vũng Tàu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHÁNH LONG CAMERA
03/04/2025 09:31
Bên mời thầu Báo Bà Rịa Vũng Tàu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy ảnh của chủ đầu tư Báo Bà Rịa Vũng Tàu với 1 gói thầu.
01/04/2025 15:13
Bên mời thầu Báo Bà Rịa Vũng Tàu đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn Báo Bà Rịa – Vũng Tàu 06 tháng đầu năm 2025 của chủ đầu tư Báo Bà Rịa Vũng Tàu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN IN BÁO NHÂN DÂN THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
17/01/2025 08:54
Bên mời thầu Báo Bà Rịa Vũng Tàu đã đăng tải kết quả gói thầu In Báo Bà Rịa - Vũng Tàu xuân Ất Tỵ 2025 của chủ đầu tư Báo Bà Rịa Vũng Tàu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN LÊ QUANG LỘC
09/01/2025 09:17
Bên mời thầu Báo Bà Rịa Vũng Tàu đã đăng tải TBMT In ấn Báo Bà Rịa – Vũng Tàu 06 tháng đầu năm 2025 của chủ đầu tư Báo Bà Rịa Vũng Tàu với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
31/12/2024 14:19
Bên mời thầu Báo Bà Rịa Vũng Tàu đã đăng tải TBMT In Báo Bà Rịa - Vũng Tàu xuân Ất Tỵ 2025 của chủ đầu tư Báo Bà Rịa Vũng Tàu với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/12/2024 09:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Báo Bà Rịa Vũng Tàu là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Báo Bà Rịa Vũng Tàu là chủ đầu tư của 15 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 10 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Báo Bà Rịa Vũng Tàu là chủ đầu tư của 14 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 11 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Báo Bà Rịa Vũng Tàu là chủ đầu tư của 19 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Báo Bà Rịa Vũng Tàu có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Báo Bà Rịa Vũng Tàu là chủ đầu tư có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sự oán ghét giống như tự uống thuốc độc, rồi hy vọng nó sẽ giết chết kẻ thù. "
Nelson Mandela
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh