Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BÁO CÔNG LÝ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 17 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 25 gói thầu, trong đó có 17 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 12 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 1 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 41,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 16,67%, Phi tư vấn 41,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.282.649.336 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.499.655.155 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,68%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BÁO CÔNG LÝ như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 41,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 16,67%, Phi tư vấn 41,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.282.649.336 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.499.655.155 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,68%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 64 gói thầu, trong đó trúng 63 gói, trượt 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 65.56% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 79.59% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (20), Thái Nguyên (5), Tây Ninh (4), TP.Hồ Chí Minh (3), Quảng Ninh (3), Phú Thọ (3), Cần Thơ (3), Toàn quốc (2), Lạng Sơn (2), Gia Lai (2), Tuyên Quang (2), Quảng Ngãi (1), Hải Phòng (1), Huế (1), Lâm Đồng (1), Lai Châu (1), Lào Cai (1), Sơn La (1), Không xác định (8)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (20), Tây Ninh (4), Thái Nguyên (3), Quảng Ninh (3), Bình Dương (2), Toàn quốc (2), Lạng Sơn (2), Cần Thơ (2), Kon Tum (1), Vĩnh Phúc (1), Hải Phòng (1), Huế (1), Bình Định (1), Sóc Trăng (1), Bà Rịa - Vũng Tàu (1), Bắc Kạn (1), Hà Giang (1), Lai Châu (1), Lào Cai (1), Phú Thọ (1), Sơn La (1), Không xác định (13)
- Có quan hệ với 29 bên mời thầu
- Có quan hệ với 44 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 44 nhà thầu trong 5 gói thầu, thắng 4 gói, thua 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 20 nhà thầu trong 1 gói thầu, thắng thầu 1 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu BÁO CÔNG LÝ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ in ấn từ tháng 5 đến tháng 12 năm 2026 của chủ đầu tư BÁO CÔNG LÝ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN IN QUÂN ĐỘI 1
24/07/2026 10:53
Bên mời thầu BÁO CÔNG LÝ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ in ấn từ tháng 5 đến tháng 12 năm 2026 của chủ đầu tư BÁO CÔNG LÝ với 1 gói thầu.
24/07/2026 10:46
Bên mời thầu BÁO CÔNG LÝ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ in ấn từ tháng 5 đến tháng 12 năm 2026 của chủ đầu tư BÁO CÔNG LÝ với 1 gói thầu.
24/07/2026 09:57
Bên mời thầu BÁO CÔNG LÝ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Thuê xe ô tô phục vụ ghi hình của chủ đầu tư BÁO CÔNG LÝ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DU LỊCH VÀ THƯƠNG MẠI SÔNG HỒNG
28/08/2025 10:35
Bên mời thầu BÁO CÔNG LÝ đã đăng tải kết quả gói thầu Công tác thông tin, tuyên truyền, phổ biến giáo dục pháp luật bảo đảm trật tự, an toàn giao thông năm 2024 của chủ đầu tư BÁO CÔNG LÝ.
28/08/2025 09:43
Bên mời thầu BÁO CÔNG LÝ đã đăng tải kết quả gói thầu Sản xuất chương trình “Niềm tin Công lý” của chủ đầu tư BÁO CÔNG LÝ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ GIẢI TRÍ VICGROUP
28/08/2025 09:42
Bên mời thầu BÁO CÔNG LÝ đã đăng tải kết quả gói thầu Công tác thông tin, tuyên truyền, phổ biến, giáo dục pháp luật bảo đảm trật tự, an toàn giao thông năm 2025 của chủ đầu tư BÁO CÔNG LÝ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HÃNG THÔNG TẤN VIỆT
28/08/2025 09:42
Bên mời thầu BÁO CÔNG LÝ đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức Triển lãm thành tựu kinh tế - xã hội nhân dịp kỷ niệm 80 năm Ngày Quốc khánh (02/9/1945 – 02/9/2025) của chủ đầu tư BÁO CÔNG LÝ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LÊ VÀ ANH EM
22/08/2025 15:05
Bên mời thầu BÁO CÔNG LÝ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Dịch vụ hậu cần ghi hình hiện trường của chủ đầu tư BÁO CÔNG LÝ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ NICHE VIỆT NAM
21/08/2025 08:58
Bên mời thầu BÁO CÔNG LÝ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Dịch vụ cho thuê thiết bị chuyên dụng và bối cảnh trường quay để ghi hình hiện trường của chủ đầu tư BÁO CÔNG LÝ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HÃNG THÔNG TẤN VIỆT
21/08/2025 08:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BÁO CÔNG LÝ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Thuê xe ô tô phục vụ ghi hình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DU LỊCH VÀ THƯƠNG MẠI SÔNG HỒNG
28/08/2025 10:35
BÁO CÔNG LÝ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Dịch vụ hậu cần ghi hình hiện trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ NICHE VIỆT NAM
21/08/2025 08:58
BÁO CÔNG LÝ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Dịch vụ cho thuê thiết bị chuyên dụng và bối cảnh trường quay để ghi hình hiện trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HÃNG THÔNG TẤN VIỆT
21/08/2025 08:54
BÁO CÔNG LÝ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Dịch vụ casting và đào tạo diễn viên diễn xuất trọn gói.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MEDIA EXPRESS
10/07/2025 16:17
BÁO CÔNG LÝ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Dịch vụ cung ứng nhân sự kỹ thuật cao ghi hình tiền kỳ tại hiện trường và đồ họa hậu kỳ chuyên biệt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP SỐ KEY
10/07/2025 16:14
BÁO CÔNG LÝ đăng tải KHLCNT Công tác thông tin tuyên truyền về Tiểu dự án Giảm nghèo về TT thuộc chương trình MTQG Giảm nghèo bền vững với 5 gói thầu.
04/07/2025 15:59
BÁO CÔNG LÝ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Sản xuất chương trình "Niềm tin Công lý".
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ GIẢI TRÍ VICGROUP
20/06/2024 09:51
BÁO CÔNG LÝ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Sản xuất chương trình "Niềm tin Công lý" với 1 nhà thầu tham gia.
06/06/2024 10:01
BÁO CÔNG LÝ đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Sản xuất chương trình "Niềm tin Công lý" theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/05/2024 18:04
BÁO CÔNG LÝ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DVL - E & C
08/05/2024 10:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu BÁO CÔNG LÝ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ in ấn từ tháng 5 đến tháng 12 năm 2026 của chủ đầu tư BÁO CÔNG LÝ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN IN QUÂN ĐỘI 1
24/07/2026 10:53
Bên mời thầu BÁO CÔNG LÝ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ in ấn từ tháng 5 đến tháng 12 năm 2026 của chủ đầu tư BÁO CÔNG LÝ với 1 gói thầu.
24/07/2026 10:46
Bên mời thầu BÁO CÔNG LÝ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ in ấn từ tháng 5 đến tháng 12 năm 2026 của chủ đầu tư BÁO CÔNG LÝ với 1 gói thầu.
24/07/2026 09:57
Bên mời thầu BÁO CÔNG LÝ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Thuê xe ô tô phục vụ ghi hình của chủ đầu tư BÁO CÔNG LÝ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DU LỊCH VÀ THƯƠNG MẠI SÔNG HỒNG
28/08/2025 10:35
Bên mời thầu BÁO CÔNG LÝ đã đăng tải kết quả gói thầu Công tác thông tin, tuyên truyền, phổ biến giáo dục pháp luật bảo đảm trật tự, an toàn giao thông năm 2024 của chủ đầu tư BÁO CÔNG LÝ.
28/08/2025 09:43
Bên mời thầu BÁO CÔNG LÝ đã đăng tải kết quả gói thầu Sản xuất chương trình “Niềm tin Công lý” của chủ đầu tư BÁO CÔNG LÝ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ GIẢI TRÍ VICGROUP
28/08/2025 09:42
Bên mời thầu BÁO CÔNG LÝ đã đăng tải kết quả gói thầu Công tác thông tin, tuyên truyền, phổ biến, giáo dục pháp luật bảo đảm trật tự, an toàn giao thông năm 2025 của chủ đầu tư BÁO CÔNG LÝ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HÃNG THÔNG TẤN VIỆT
28/08/2025 09:42
Bên mời thầu BÁO CÔNG LÝ đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức Triển lãm thành tựu kinh tế - xã hội nhân dịp kỷ niệm 80 năm Ngày Quốc khánh (02/9/1945 – 02/9/2025) của chủ đầu tư BÁO CÔNG LÝ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LÊ VÀ ANH EM
22/08/2025 15:05
Bên mời thầu BÁO CÔNG LÝ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Dịch vụ hậu cần ghi hình hiện trường của chủ đầu tư BÁO CÔNG LÝ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ NICHE VIỆT NAM
21/08/2025 08:58
Bên mời thầu BÁO CÔNG LÝ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Dịch vụ cho thuê thiết bị chuyên dụng và bối cảnh trường quay để ghi hình hiện trường của chủ đầu tư BÁO CÔNG LÝ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HÃNG THÔNG TẤN VIỆT
21/08/2025 08:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BÁO CÔNG LÝ đã đăng tải 1 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư BÁO CÔNG LÝ là chủ đầu tư của 17 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 11 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư BÁO CÔNG LÝ là chủ đầu tư của 12 TBMT, trong đó tự mời thầu 9 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BÁO CÔNG LÝ là chủ đầu tư của 18 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BÁO CÔNG LÝ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BÁO CÔNG LÝ là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sự thật là… Chúng ta trốn vì muốn được tìm thấy. Chúng ta bỏ đi vì muốn biết ai sẽ theo mình. Chúng ta khóc để xem ai sẽ lau đi giọt lệ. Và chúng ta để trái tim tan vỡ, muốn thấy ai sẽ đến và chữa lành trái tim ta. "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh