Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 300 nhà thầu.
- Đã công bố 14 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 807 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 930 gói thầu, trong đó có 757 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 113 gói (với 133 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 570 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 464 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 135 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 133 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,55 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 21,80%, Xây lắp 9,77%, Tư vấn 16,54%, Phi tư vấn 48,12%, Hỗn hợp 3,76%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.014.425.126.823 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 990.302.681.743 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,38%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam như sau:
- Có quan hệ với 300 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,55 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 21,80%, Xây lắp 9,77%, Tư vấn 16,54%, Phi tư vấn 48,12%, Hỗn hợp 3,76%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.014.425.126.823 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 990.302.681.743 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,38%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Tổ chức khóa đào tạo Kỹ năng lãnh đạo hiệu quả của chủ đầu tư Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam với 1 gói thầu.
04/09/2026 15:47
Bên mời thầu Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Tổ chức khóa đào tạo CompTIA Security+ (Version 5.0”) của chủ đầu tư Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam với 1 gói thầu.
04/09/2026 15:38
Bên mời thầu Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Tổ chức khóa đào tạo “Kỹ năng sản xuất nội dung đa phương tiện ” của chủ đầu tư Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam với 1 gói thầu.
04/09/2026 15:26
Bên mời thầu Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Tổ chức khóa đào tạo CompTIA Security+ (Version 5.0”) của chủ đầu tư Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam với 1 gói thầu.
04/09/2026 15:12
Bên mời thầu Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Mua bổ sung
bản quyền thư điện tử và bản quyền Microsoft Office 365 năm 2026 cho Bảo
hiểm tiền gửi Việt Nam của chủ đầu tư Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam với 1 gói thầu.
03/09/2026 17:38
Bên mời thầu Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Thuê đơn vị xây dựng nội dung và thiết kế sản phẩm tuyên truyền chính sách BHTG và hoạt động của BHTGVN trên các trang mạng xã hội của chủ đầu tư Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam với 1 gói thầu.
28/08/2026 14:47
Bên mời thầu Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Tuyên truyền chính sách BHTG và hoạt động của BHTGVN trên cơ quan báo chí thuộc ngành ngân hàng năm 2026 của chủ đầu tư Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam với 1 gói thầu.
26/08/2026 13:47
Bên mời thầu Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm “Cung cấp dịch vụ in ấn Biểu tượng tham gia bảo hiểm tiền gửi (bản decal)” của chủ đầu tư Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam với 1 gói thầu.
26/08/2026 10:14
Bên mời thầu Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm “Mua sắm văn phòng phẩm dùng chung Quý III/2026 tại Trụ sở chính Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam” của chủ đầu tư Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam với 1 gói thầu.
26/08/2026 10:07
Bên mời thầu Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Tổ chức khóa đào tạo Ứng dụng AI trong hoạt động quản trị nhân sự của chủ đầu tư Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam với 1 gói thầu.
07/08/2026 13:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe định kỳ và khám chuyên khoa nữ tại Trụ sở chính Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam năm 2025 với 1 gói thầu.
09/07/2025 17:13
Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe định kỳ và khám chuyên khoa nữ tại Trụ sở chính Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam năm 2025 với 1 gói thầu.
04/07/2025 18:31
Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm "Mua sắm hộp tài liệu, bìa hồ sơ phục vụ công tác nộp lưu hồ sơ, tài liệu vào kho lưu trữ tập trung" với 1 gói thầu.
04/07/2025 14:56
Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam đăng tải KHLCNT “Thuê đơn vị thẩm định giá” thuộc hạng mục “Thuê dịch vụ Văn phòng điện tử tại Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam” với 1 gói thầu.
03/07/2025 15:24
Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam đăng tải KHLCNT Tổ chức Khóa đào tạo Phổ biến kiến thức và Ôn thi nghiệp vụ chuyên môn về Đấu thầu với 1 gói thầu.
30/06/2025 15:53
Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm "Mua sắm cặp tài liệu phục vụ Đại hội đại biểu Đảng bộ Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam" với 1 gói thầu.
25/06/2025 17:03
Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm xe ô tô phục vụ hoạt động nghiệp vụ của Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam với 1 gói thầu.
24/06/2025 14:59
Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam đăng tải KHLCNT “Thẩm định giá” thuộc hạng mục “Bảo trì hệ thống phần cứng và phần mềm Oracle của Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam” với 1 gói thầu.
23/06/2025 17:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Tổ chức khóa đào tạo Kỹ năng lãnh đạo hiệu quả của chủ đầu tư Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam với 1 gói thầu.
04/09/2026 15:47
Bên mời thầu Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Tổ chức khóa đào tạo CompTIA Security+ (Version 5.0”) của chủ đầu tư Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam với 1 gói thầu.
04/09/2026 15:38
Bên mời thầu Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Tổ chức khóa đào tạo “Kỹ năng sản xuất nội dung đa phương tiện ” của chủ đầu tư Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam với 1 gói thầu.
04/09/2026 15:26
Bên mời thầu Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Tổ chức khóa đào tạo CompTIA Security+ (Version 5.0”) của chủ đầu tư Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam với 1 gói thầu.
04/09/2026 15:12
Bên mời thầu Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Mua bổ sung
bản quyền thư điện tử và bản quyền Microsoft Office 365 năm 2026 cho Bảo
hiểm tiền gửi Việt Nam của chủ đầu tư Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam với 1 gói thầu.
03/09/2026 17:38
Bên mời thầu Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Thuê đơn vị xây dựng nội dung và thiết kế sản phẩm tuyên truyền chính sách BHTG và hoạt động của BHTGVN trên các trang mạng xã hội của chủ đầu tư Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam với 1 gói thầu.
28/08/2026 14:47
Bên mời thầu Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Tuyên truyền chính sách BHTG và hoạt động của BHTGVN trên cơ quan báo chí thuộc ngành ngân hàng năm 2026 của chủ đầu tư Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam với 1 gói thầu.
26/08/2026 13:47
Bên mời thầu Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm “Cung cấp dịch vụ in ấn Biểu tượng tham gia bảo hiểm tiền gửi (bản decal)” của chủ đầu tư Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam với 1 gói thầu.
26/08/2026 10:14
Bên mời thầu Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm “Mua sắm văn phòng phẩm dùng chung Quý III/2026 tại Trụ sở chính Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam” của chủ đầu tư Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam với 1 gói thầu.
26/08/2026 10:07
Bên mời thầu Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Tổ chức khóa đào tạo Ứng dụng AI trong hoạt động quản trị nhân sự của chủ đầu tư Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam với 1 gói thầu.
07/08/2026 13:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam là chủ đầu tư của 14 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam là chủ đầu tư của 807 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 710 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 97 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam là chủ đầu tư của 133 TBMT, trong đó tự mời thầu 130 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam là chủ đầu tư của 570 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bảo hiểm tiền gửi Việt Nam là chủ đầu tư có quan hệ với 300 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sự lung lạc của rượu lên nhân loại rõ ràng nằm ở khả năng kích thích những khả năng huyền bí của bản tính cong người, thường bị đè bẹp xuống mặt đất bởi hiện thực lạnh lùng và những lời phê bình khô khan khi tỉnh táo. "
William James
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026