Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Báo Kiểm toán như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 27 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 51 gói thầu, trong đó có 27 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 6 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 43 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 37 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 71,43%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 28,57%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 42.868.568.776 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 42.161.231.454 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,65%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Báo Kiểm toán như sau:
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 71,43%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 28,57%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 42.868.568.776 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 42.161.231.454 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,65%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 32 gói thầu, trong đó trúng 31 gói, trượt 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 98.63% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.98% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (17), Toàn quốc (3), Lạng Sơn (3), Ninh Bình (2), Hải Phòng (1), Hưng Yên (1), TP.Hồ Chí Minh (1), Phú Thọ (1), Không xác định (3)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (17), Lạng Sơn (3), Toàn quốc (2), Hải Dương (1), Thái Bình (1), Ninh Bình (1), Bà Rịa - Vũng Tàu (1), Phú Thọ (1), Hà Nam (1), Không xác định (4)
- Có quan hệ với 20 bên mời thầu
- Có quan hệ với 25 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 16 nhà thầu trong 1 gói thầu, thắng 0 gói, thua 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Báo Kiểm toán đã đăng tải kết quả gói thầu Sản xuất và phát sóng thông tin tuyên truyền Kênh VOV giao thông của chủ đầu tư Báo Kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: BAN VOV GIAO THÔNG QUỐC GIA
11/06/2026 16:29
Bên mời thầu Báo Kiểm toán đã đăng tải kết quả gói thầu Sản xuất và phát sóng tin thanh bar, tin, phóng sự và chuyên mục trên Đài Truyền hình Việt Nam của chủ đầu tư Báo Kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Truyền hình Việt Nam
04/05/2026 15:02
Bên mời thầu Báo Kiểm toán đã đăng tải kết quả gói thầu Sản xuất và đăng tải thông tin tuyên truyền trên Báo Công Thương của chủ đầu tư Báo Kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Công Thương
21/04/2026 18:07
Bên mời thầu Báo Kiểm toán đã đăng tải kết quả gói thầu Sản xuất và đăng tải thông tin tuyên truyền trên Báo Quân đội nhân dân của chủ đầu tư Báo Kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Quân đội nhân dân
21/04/2026 18:05
Bên mời thầu Báo Kiểm toán đã đăng tải kết quả gói thầu Sản xuất và đăng tải thông tin tuyên truyền trên Báo Nhà báo và công luận của chủ đầu tư Báo Kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Nhà báo và Công luận
21/04/2026 18:04
Bên mời thầu Báo Kiểm toán đã đăng tải kết quả gói thầu Sản xuất và đăng tải thông tin tuyên truyền trên Báo Lao động của chủ đầu tư Báo Kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Lao động
21/04/2026 18:02
Bên mời thầu Báo Kiểm toán đã đăng tải kết quả gói thầu Sản xuất và đăng tải thông tin tuyên truyền trên Báo Đại biểu nhân dân của chủ đầu tư Báo Kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Đại biểu Nhân dân
21/04/2026 18:00
Bên mời thầu Báo Kiểm toán đã đăng tải kết quả gói thầu Sản xuất và đăng tải thông tin tuyên truyền trên Báo Đại đoàn kết của chủ đầu tư Báo Kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Đại Đoàn Kết
21/04/2026 17:58
Bên mời thầu Báo Kiểm toán đã đăng tải KHLCNT Tuyên truyền hoạt động của Kiểm toán nhà nước năm 2026 của chủ đầu tư Báo Kiểm toán với 8 gói thầu.
15/04/2026 18:36
Bên mời thầu Báo Kiểm toán đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt thiết bị trường quay HD, phòng hợp tác truyền thông, phòng phóng viên của chủ đầu tư Báo Kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ TRUYỀN HÌNH
03/04/2026 16:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Báo Kiểm toán công bố kết quả gói thầu Sản xuất video clip Đại hội Đảng bộ KTNN lần thứ VIII.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI HÀ THÀNH
30/12/2025 19:40
Báo Kiểm toán công bố kết quả gói thầu Sản xuất phóng sự tài liệu Đại hội Đảng bộ KTNN lần thứ VIII.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI QUẢNG CÁO HỒNG THÁI
30/12/2025 19:25
Báo Kiểm toán đăng tải KHLCNT Tuyên truyền Đại hội Đảng bộ Kiểm toán nhà nước lần thứ VIII với 2 gói thầu.
30/12/2025 19:14
Báo Kiểm toán công bố kết quả gói thầu Bảo trì hệ thống hạ tầng CNTT Báo Kiểm toán năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu:
30/12/2025 18:18
Báo Kiểm toán đăng tải KHLCNT Bảo trì công nghệ thông tin Báo Kiểm toán năm 2025 với 2 gói thầu.
30/12/2025 18:16
Báo Kiểm toán công bố kết quả gói thầu Sản xuất phóng sự chuyên đề phát sóng trong chuyên mục “Xây dựng, chỉnh đốn Đảng của VTV”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI QUẢNG CÁO HỒNG THÁI
20/05/2025 16:16
Báo Kiểm toán đăng tải KHLCNT Tuyên truyền Đại hội Đảng bộ Kiểm toán nhà nước lần thứ VIII với 2 gói thầu.
20/05/2025 16:09
Báo Kiểm toán công bố kết quả gói thầu Sản xuất và đăng tải thông tin tuyên truyền trên Báo Đại đoàn kết.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Đại Đoàn Kết
20/05/2025 16:01
Báo Kiểm toán công bố kết quả gói thầu Sản xuất và đăng tải thông tin tuyên truyền trên Báo Công Thương.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Công Thương
20/05/2025 15:59
Báo Kiểm toán công bố kết quả gói thầu Sản xuất và đăng tải thông tin tuyên truyền trên Báo Nhà báo và công luận.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Nhà báo và Công luận
20/05/2025 15:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Báo Kiểm toán đã đăng tải kết quả gói thầu Sản xuất và phát sóng thông tin tuyên truyền Kênh VOV giao thông của chủ đầu tư Báo Kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: BAN VOV GIAO THÔNG QUỐC GIA
11/06/2026 16:29
Bên mời thầu Báo Kiểm toán đã đăng tải kết quả gói thầu Sản xuất và phát sóng tin thanh bar, tin, phóng sự và chuyên mục trên Đài Truyền hình Việt Nam của chủ đầu tư Báo Kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Truyền hình Việt Nam
04/05/2026 15:02
Bên mời thầu Báo Kiểm toán đã đăng tải kết quả gói thầu Sản xuất và đăng tải thông tin tuyên truyền trên Báo Công Thương của chủ đầu tư Báo Kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Công Thương
21/04/2026 18:07
Bên mời thầu Báo Kiểm toán đã đăng tải kết quả gói thầu Sản xuất và đăng tải thông tin tuyên truyền trên Báo Quân đội nhân dân của chủ đầu tư Báo Kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Quân đội nhân dân
21/04/2026 18:05
Bên mời thầu Báo Kiểm toán đã đăng tải kết quả gói thầu Sản xuất và đăng tải thông tin tuyên truyền trên Báo Nhà báo và công luận của chủ đầu tư Báo Kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Nhà báo và Công luận
21/04/2026 18:04
Bên mời thầu Báo Kiểm toán đã đăng tải kết quả gói thầu Sản xuất và đăng tải thông tin tuyên truyền trên Báo Lao động của chủ đầu tư Báo Kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Lao động
21/04/2026 18:02
Bên mời thầu Báo Kiểm toán đã đăng tải kết quả gói thầu Sản xuất và đăng tải thông tin tuyên truyền trên Báo Đại biểu nhân dân của chủ đầu tư Báo Kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Đại biểu Nhân dân
21/04/2026 18:00
Bên mời thầu Báo Kiểm toán đã đăng tải kết quả gói thầu Sản xuất và đăng tải thông tin tuyên truyền trên Báo Đại đoàn kết của chủ đầu tư Báo Kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Đại Đoàn Kết
21/04/2026 17:58
Bên mời thầu Báo Kiểm toán đã đăng tải KHLCNT Tuyên truyền hoạt động của Kiểm toán nhà nước năm 2026 của chủ đầu tư Báo Kiểm toán với 8 gói thầu.
15/04/2026 18:36
Bên mời thầu Báo Kiểm toán đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt thiết bị trường quay HD, phòng hợp tác truyền thông, phòng phóng viên của chủ đầu tư Báo Kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ TRUYỀN HÌNH
03/04/2026 16:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Báo Kiểm toán đã đăng tải 6 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Báo Kiểm toán là chủ đầu tư của 27 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 17 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 10 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Báo Kiểm toán là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Báo Kiểm toán là chủ đầu tư của 43 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Báo Kiểm toán có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Báo Kiểm toán là chủ đầu tư có quan hệ với 30 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Những người trẻ tuổi yêu thích điều gì thú vị và kỳ lạ, cho dù điều đó đúng hay sai. Những trí tuệ trưởng thành hơn yêu thích điều gì thú vị và kỳ lạ về sự thật. Những trí tuệ hoàn toàn trưởng thành rốt cuộc yêu sự thật, thậm chí khi nó có vẻ đơn sơ giản dị, và buồn chán trong mắt người; bởi họ phát hiện ra sự thật thường có khuynh hướng bộc lộ sự thông tuệ sâu sắc nhất trong vỏ bọc của sự giản đơn. "
Friedrich Nietzsche
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh