Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bảo tàng Bến Tre như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 20 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 22 gói thầu, trong đó có 20 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.818.150.926 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.806.018.371 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,43%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bảo tàng Bến Tre như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.818.150.926 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.806.018.371 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,43%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bảo tàng Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa hầm nổi “ hầm Hạnh Phúc” và hầm nổi “ Nơi ở và làm việc của đồng chí Trần Bạch Đằng” tại Di tích lịch sử quốc gia Căn cứ Khu Ủy Sài Gòn - Gia định (Y4) của chủ đầu tư Bảo tàng Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG AN PHÚC
30/06/2025 13:52
Bên mời thầu Bảo tàng Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hầm nổi “ hầm Hạnh Phúc” và hầm nổi “ Nơi ở và làm việc của đồng chí Trần Bạch Đằng” tại Di tích lịch sử quốc gia Căn cứ Khu Ủy Sài Gòn - Gia định (Y4) của chủ đầu tư Bảo tàng Bến Tre với 1 gói thầu.
20/06/2025 08:42
Bên mời thầu Bảo tàng Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống tưới tự động tại Khu lưu niệm Nữ tướng Nguyễn Thị Định của chủ đầu tư Bảo tàng Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG AN PHÚC
05/05/2025 09:00
Bên mời thầu Bảo tàng Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống tưới tự động tại Khu lưu niệm Nữ tướng Nguyễn Thị Định của chủ đầu tư Bảo tàng Bến Tre với 1 gói thầu.
23/04/2025 14:42
Bên mời thầu Bảo tàng Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Trồng cây xanh hoa kiểng, tổng thể tại Khu lưu niệm Nguyễn Thị Định của chủ đầu tư Bảo tàng Bến Tre với 1 gói thầu.
20/01/2025 13:51
Bên mời thầu Bảo tàng Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Trồng cỏ nhung tạo mảng xanh khuôn viên tại Khu lưu niệm Nữ tướngNguyễn Thị Định phục vụ kỷ niệm 65 năm ngày Bến Tre Đồng Khởi (17/01/1960 - 17/01/2025) của chủ đầu tư Bảo tàng Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ BẾN TRE
30/12/2024 15:22
Bên mời thầu Bảo tàng Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu :Bứng, di dời bó bầu ủ ẩm; đốn hạ cây xanh để giao mặt bằng; vận chuyển trồng lại vị trí mới phục vụ chỉnh trang, nâng cấp Khu lưu niệm Nữ tướng Nguyễn Thị Định của chủ đầu tư Bảo tàng Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ BẾN TRE
25/12/2024 15:08
Bên mời thầu Bảo tàng Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Bứng, di dời bó bầu ủ ẩm; đốn hạ cây xanh để giao mặt bằng; vận chuyển trồng lại vị trí mới phục vụ chỉnh trang, nâng cấp Khu lưu niệm Nữ tướng Nguyễn Thị Định của chủ đầu tư Bảo tàng Bến Tre với 1 gói thầu.
25/12/2024 15:04
Bên mời thầu Bảo tàng Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Trồng cỏ nhung tạo mảng xanh khuôn viên tại Khu lưu niệm Nữ tướng Nguyễn Thị Định phục vụ kỷ niệm 65 năm ngày Bến Tre Đồng Khởi (17/01/1960 - 17/01/2025) của chủ đầu tư Bảo tàng Bến Tre với 1 gói thầu.
25/12/2024 14:50
Bên mời thầu Bảo tàng Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Bứng, di dời bó bầu ủ ẩm; đốn hạ cây xanh để giao mặt bằng; vận chuyển trồng lại vị trí mới phục vụ chỉnh trang, nâng cấp Khu lưu niệm Nữ tướng Nguyễn Thị Định của chủ đầu tư Bảo tàng Bến Tre với 1 gói thầu.
23/12/2024 08:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bảo tàng Bến Tre công bố kết quả gói thầu Sửa chữa hầm nổi “ hầm Hạnh Phúc” và hầm nổi “ Nơi ở và làm việc của đồng chí Trần Bạch Đằng” tại Di tích lịch sử quốc gia Căn cứ Khu Ủy Sài Gòn - Gia định (Y4).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG AN PHÚC
30/06/2025 13:52
Bảo tàng Bến Tre đăng tải KHLCNT Sửa chữa hầm nổi “ hầm Hạnh Phúc” và hầm nổi “ Nơi ở và làm việc của đồng chí Trần Bạch Đằng” tại Di tích lịch sử quốc gia Căn cứ Khu Ủy Sài Gòn - Gia định (Y4) với 1 gói thầu.
20/06/2025 08:42
Bảo tàng Bến Tre công bố kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống tưới tự động tại Khu lưu niệm Nữ tướng Nguyễn Thị Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG AN PHÚC
05/05/2025 09:00
Bảo tàng Bến Tre đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống tưới tự động tại Khu lưu niệm Nữ tướng Nguyễn Thị Định với 1 gói thầu.
23/04/2025 14:42
Bảo tàng Bến Tre đăng tải KHLCNT Trồng cây xanh hoa kiểng, tổng thể tại Khu lưu niệm Nguyễn Thị Định với 1 gói thầu.
20/01/2025 13:51
Bảo tàng Bến Tre công bố kết quả gói thầu Trồng cỏ nhung tạo mảng xanh khuôn viên tại Khu lưu niệm Nữ tướngNguyễn Thị Định phục vụ kỷ niệm 65 năm ngày Bến Tre Đồng Khởi (17/01/1960 - 17/01/2025).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ BẾN TRE
30/12/2024 15:22
Bảo tàng Bến Tre công bố kết quả gói thầu :Bứng, di dời bó bầu ủ ẩm; đốn hạ cây xanh để giao mặt bằng; vận chuyển trồng lại vị trí mới phục vụ chỉnh trang, nâng cấp Khu lưu niệm Nữ tướng Nguyễn Thị Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ BẾN TRE
25/12/2024 15:08
Bảo tàng Bến Tre đăng tải KHLCNT Bứng, di dời bó bầu ủ ẩm; đốn hạ cây xanh để giao mặt bằng; vận chuyển trồng lại vị trí mới phục vụ chỉnh trang, nâng cấp Khu lưu niệm Nữ tướng Nguyễn Thị Định với 1 gói thầu.
25/12/2024 15:04
Bảo tàng Bến Tre đăng tải KHLCNT Trồng cỏ nhung tạo mảng xanh khuôn viên tại Khu lưu niệm Nữ tướng Nguyễn Thị Định phục vụ kỷ niệm 65 năm ngày Bến Tre Đồng Khởi (17/01/1960 - 17/01/2025) với 1 gói thầu.
25/12/2024 14:50
Bảo tàng Bến Tre đăng tải KHLCNT Bứng, di dời bó bầu ủ ẩm; đốn hạ cây xanh để giao mặt bằng; vận chuyển trồng lại vị trí mới phục vụ chỉnh trang, nâng cấp Khu lưu niệm Nữ tướng Nguyễn Thị Định với 1 gói thầu.
23/12/2024 08:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bảo tàng Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa hầm nổi “ hầm Hạnh Phúc” và hầm nổi “ Nơi ở và làm việc của đồng chí Trần Bạch Đằng” tại Di tích lịch sử quốc gia Căn cứ Khu Ủy Sài Gòn - Gia định (Y4) của chủ đầu tư Bảo tàng Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG AN PHÚC
30/06/2025 13:52
Bên mời thầu Bảo tàng Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hầm nổi “ hầm Hạnh Phúc” và hầm nổi “ Nơi ở và làm việc của đồng chí Trần Bạch Đằng” tại Di tích lịch sử quốc gia Căn cứ Khu Ủy Sài Gòn - Gia định (Y4) của chủ đầu tư Bảo tàng Bến Tre với 1 gói thầu.
20/06/2025 08:42
Bên mời thầu Bảo tàng Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống tưới tự động tại Khu lưu niệm Nữ tướng Nguyễn Thị Định của chủ đầu tư Bảo tàng Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG AN PHÚC
05/05/2025 09:00
Bên mời thầu Bảo tàng Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống tưới tự động tại Khu lưu niệm Nữ tướng Nguyễn Thị Định của chủ đầu tư Bảo tàng Bến Tre với 1 gói thầu.
23/04/2025 14:42
Bên mời thầu Bảo tàng Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Trồng cây xanh hoa kiểng, tổng thể tại Khu lưu niệm Nguyễn Thị Định của chủ đầu tư Bảo tàng Bến Tre với 1 gói thầu.
20/01/2025 13:51
Bên mời thầu Bảo tàng Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Trồng cỏ nhung tạo mảng xanh khuôn viên tại Khu lưu niệm Nữ tướngNguyễn Thị Định phục vụ kỷ niệm 65 năm ngày Bến Tre Đồng Khởi (17/01/1960 - 17/01/2025) của chủ đầu tư Bảo tàng Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ BẾN TRE
30/12/2024 15:22
Bên mời thầu Bảo tàng Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu :Bứng, di dời bó bầu ủ ẩm; đốn hạ cây xanh để giao mặt bằng; vận chuyển trồng lại vị trí mới phục vụ chỉnh trang, nâng cấp Khu lưu niệm Nữ tướng Nguyễn Thị Định của chủ đầu tư Bảo tàng Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ BẾN TRE
25/12/2024 15:08
Bên mời thầu Bảo tàng Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Bứng, di dời bó bầu ủ ẩm; đốn hạ cây xanh để giao mặt bằng; vận chuyển trồng lại vị trí mới phục vụ chỉnh trang, nâng cấp Khu lưu niệm Nữ tướng Nguyễn Thị Định của chủ đầu tư Bảo tàng Bến Tre với 1 gói thầu.
25/12/2024 15:04
Bên mời thầu Bảo tàng Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Trồng cỏ nhung tạo mảng xanh khuôn viên tại Khu lưu niệm Nữ tướng Nguyễn Thị Định phục vụ kỷ niệm 65 năm ngày Bến Tre Đồng Khởi (17/01/1960 - 17/01/2025) của chủ đầu tư Bảo tàng Bến Tre với 1 gói thầu.
25/12/2024 14:50
Bên mời thầu Bảo tàng Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Bứng, di dời bó bầu ủ ẩm; đốn hạ cây xanh để giao mặt bằng; vận chuyển trồng lại vị trí mới phục vụ chỉnh trang, nâng cấp Khu lưu niệm Nữ tướng Nguyễn Thị Định của chủ đầu tư Bảo tàng Bến Tre với 1 gói thầu.
23/12/2024 08:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bảo tàng Bến Tre là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bảo tàng Bến Tre là chủ đầu tư của 20 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 20 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bảo tàng Bến Tre là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bảo tàng Bến Tre là chủ đầu tư của 20 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bảo tàng Bến Tre có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bảo tàng Bến Tre là chủ đầu tư có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cần cắt dứt thì cắt, tuyệt đối không lằng nhằng dây dưa, đây là sự tôn trọng cuối cùng mà những người yêu nhau dành cho nhau khi chia tay. "
Lâm Địch Nhi
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh