Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 18:52 06/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Di tích Căn cứ Khu Ủy Sài Gòn Gia Định (Y4), Di tích Quốc gia đặc biệt Mộ và Khu lưu niệm Nguyễn Đình Chiểu, Di tích Mộ cụ Võ Trường Toản, Di tích Nơi ở và hoạt động của Đại tá Phạm Ngọc Thảo, Nhà Trưng bày Thành tựu kinh tế - xã hội
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Sự nghiệp văn hóa không thực hiện tự chủ năm 2024 của Bảo tàng Bến Tre
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:30 13/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
112/QĐ-BT
Ngày phê duyệt
06/12/2024 15:07
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bảo tàng Bến Tre
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:50 06/12/2024
đến
08:30 13/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 13/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
9.900.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín triệu chín trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/12/2024 (12/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG AR.E Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 03, hẻm 31, đường Cách Mạng Tháng Tám, khu phố 1 - Phường 3 - Thành phố Tây Ninh - Tỉnh Tây Ninh
2 CÔNG TY TNHH ĐINH THIÊN LONG Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 166/24A,Nguyễn Huệ - Phường An Hội - Thành phố Bến Tre - Tỉnh Bến Tre
3 Công ty TNHH MTV Tư vấn xây dựng Phương Đông Tư vấn lập E-HSMT Số 430 Ấp 4, Xã Đạo Thạnh, Thành phố Mỹ Tho, Tỉnh Tiền Giang
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG 279 Tư vấn thẩm định E-HSMT 161C, Tổ 10, Ấp 3 - Xã Phú Nhuận - Thành phố Bến Tre - Tỉnh Bến Tre
5 Công ty TNHH MTV Tư vấn xây dựng Phương Đông Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 430 Ấp 4, Xã Đạo Thạnh, Thành phố Mỹ Tho, Tỉnh Tiền Giang
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG 279 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 161C, Tổ 10, Ấp 3 - Xã Phú Nhuận - Thành phố Bến Tre - Tỉnh Bến Tre

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá – (máy). - Tài liệu chứng minh: Hóa đơn VAT hoặc Hóa đơn bán hàng. - Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình phù hợp với TBMT (trường hợp thuê).
2
2
Máy cắt uốn cốt thép – công suất ≥ 5KW – (cái). - Tài liệu chứng minh: Hóa đơn VAT hoặc Hóa đơn bán hàng. - Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình phù hợp với TBMT (trường hợp thuê).
1
3
Máy khoan bê tông cầm tay – công suất ≥ 0,62KW – (cái). - Tài liệu chứng minh: Hóa đơn VAT hoặc Hóa đơn bán hàng. - Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình phù hợp với TBMT (trường hợp thuê).
2
4
Máy hàn – công suất 23 kW – (máy) - Tài liệu chứng minh: Hóa đơn VAT hoặc hóa đơn bán hàng. - Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình phù hợp với TBMT (trường hợp thuê).
2
5
Máy trộn bê tông – dung tích ≥ 250 lít – (cái) - Tài liệu chứng minh: Hóa đơn VAT hoặc Hóa đơn bán hàng. - Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình phù hợp với TBMT (trường hợp thuê).
2
6
Máy đầm dùi (cái) – công suất ≥ 1,5KW – (cái) - Tài liệu chứng minh: Hóa đơn VAT hoặc Hóa đơn bán hàng. - Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình phù hợp với TBMT (trường hợp thuê).
2
7
Giàn giáo thép (bộ: 42 chân, 42 chéo) – (bộ) - Tài liệu chứng minh: Hóa đơn VAT hoặc hóa đơn bán hàng. - Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình phù hợp với TBMT (trường hợp thuê).
7
8
Ván khuôn – (m2) - Tài liệu chứng minh: Hóa đơn VAT hoặc hóa đơn bán hàng. - Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình phù hợp với TBMT (trường hợp thuê).
300

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt - bê tông
21.52
m2
2
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
21.52
m2
3
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
21.52
m2
4
Tháo dỡ và thay mới trần phẳng bằng tấm thạch cao
38.4
m2
5
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt trần thạch cao -tính 50%
420.32
m2
6
Bả bằng bột bả trần thạch cao - tính 50%
420.32
m2
7
Sơn trần trong nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ - tính 100%
840.64
m2
8
Cung cấp lắp mới bản đồ " Phân vùng đất tình Bến Tre", Kích thước 2,3x1,6
1
bộ
9
Ốp vách bằng tấm Aluminium dày tấm 6mm + khung sườn thép hộp 25x25x1,2mm (Bao gồm vật tư + nhân công lắp dựng hoàn chỉnh):
62.88
m2
10
Tháo dỡ mái lá bằng thủ công, chiều cao <= 6m
119.9
m2
11
Lợp mái che bằng lá
1.838
100m2
12
Lắp dựng vì kèo bạch đàn
149.37
m
13
Lắp dựng đòn tay bằng tầm vong
236.25
m
14
Tháo dỡ các cấu kiện bằng bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng cấu kiện <=150 kg
25
cấu kiện
15
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,85
0.03
100m3
16
Cung cấp đất dính
3
m3
17
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
3
m3
18
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn
25
cấu kiện
19
HẠNG MỤC: DI TÍCH QUỐC GIA ĐẶC BIỆT MỘ VÀ KHU LƯU NIỆM NGUYỄN ĐÌNH CHIỂU (Địa điểm: huyện Ba Tri tỉnh Bến Tre)
20
Vệ sinh rong rêu bám trên lớp vữa láng sê nô
106.42
m2
21
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
106.42
m2
22
Láng nền, sàn có đánh màu, dày 3cm, vữa XM M100, PCB40
73.54
m2
23
Cạo, vệ sinh lớp sơn bong tróc trần sê nô
44.13
m2
24
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
44.13
m2
25
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
88.26
m2
26
Đắp chỉ trang trí trong nhà bằng bả matic (Bao gồm vật tư + vật tư)
2
m
27
Tháo dỡ và lắp lại cửa bằng thủ công
4.14
m2
28
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt - gỗ
8.28
m2
29
Sơn kết cấu gỗ bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
8.28
m2
30
Cạo, vệ sinh lớp sơn sắt
1.472
m2
31
Cắt bỏ và thay mới hoa sắt bằng thép hộp 30x30 vị trí bị mục (Bao gồm vật tư + nhân công)
1
bộ
32
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
1.472
1m2
33
Lắp bản lề cửa
3
1 bộ
34
Tháo và thay mới chốt cửa nhôm khu vệ sinh
12
cái
35
Lắp gói chống va đập
2
cái
36
Lắp đặt vòi xịt xí + phụ kiện
8
bộ
37
Thay mới két nước bồn cầu treo tường
8
bộ
38
Cung cấp, lắp đặt ống Inox 304, phi 42 dày 1.2mm ( Cả phụ kiện )
7.2
m
39
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
0.5
m3
40
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.03
100m2
41
Rải nilon lót chống thấm bêtông
0.1
100m2
42
Gia công, lắp đặt tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.038
tấn
43
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤35kg
20
1 cấu kiện
44
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
0.742
100m2
45
Gia công cột bằng thép hình
0.041
tấn
46
Gia công giằng mái thép
0.034
tấn
47
Gia công xà gồ thép
0.024
tấn
48
Lắp cột thép các loại
0.041
tấn
49
Lắp vì kèo thép khẩu độ ≤18m
0.034
tấn
50
Lắp dựng xà gồ thép
0.024
tấn

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG PHƯƠNG ĐÔNG như sau:

  • Có quan hệ với 316 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,30 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 31,92%, Xây lắp 32,90%, Tư vấn 15,96%, Phi tư vấn 19,22%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 416.314.467.404 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 389.909.541.082 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,34%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 84

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây