Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện 198, Bộ Công an như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 115 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 103 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 214 gói thầu, trong đó có 101 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 147 gói (với 154 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 168 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 32 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 65 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 55 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,58 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 78,57%, Xây lắp 18,83%, Tư vấn 0,65%, Phi tư vấn 1,95%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.346.540.742.104 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 509.467.331.731 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 62,16%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện 198, Bộ Công an như sau:
- Có quan hệ với 115 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,58 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 78,57%, Xây lắp 18,83%, Tư vấn 0,65%, Phi tư vấn 1,95%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.346.540.742.104 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 509.467.331.731 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 62,16%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện 198, Bộ Công an đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3BS: Vật tư chấn thương, gồm 31 mặt hàng của chủ đầu tư Bệnh viện 198, Bộ Công an.
05/10/2022 14:49
Bên mời thầu Bệnh viện 198, Bộ Công an đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2BS: Vật tư can thiệp, gồm 18 mặt hàng của chủ đầu tư Bệnh viện 198, Bộ Công an.
05/10/2022 14:43
Bên mời thầu Bệnh viện 198, Bộ Công an đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1BS: Hóa chất, vật tư y tế, gồm 60 mặt hàng của chủ đầu tư Bệnh viện 198, Bộ Công an.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC THIẾT BỊ Y TẾ THUẬN THIÊN
05/10/2022 14:36
Bên mời thầu Bệnh viện 198, Bộ Công an đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp tại Bệnh viện 19-8 năm 2022-2023 của chủ đầu tư Bệnh viện 198, Bộ Công an.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần kỹ thuật làm sạch và thương mại Quốc Tế
22/09/2022 22:31
Bên mời thầu Bệnh viện 198, Bộ Công an đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm phụ tùng thay thế và bảo trì, bảo dưỡng cho hệ thống máy chụp mạch hai bình diện Artis zee Biplane - Siemens của chủ đầu tư Bệnh viện 198, Bộ Công an.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thiết bị và Dụng cụ y khoa 3P
26/08/2022 15:52
Bên mời thầu Bệnh viện 198, Bộ Công an đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm phụ tùng thay thế sửa chữa cho máy chụp cắt lớp CT16 lát Somatom Emotion - Siemens của chủ đầu tư Bệnh viện 198, Bộ Công an.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thiết bị và Dụng cụ y khoa 3P
26/08/2022 15:51
Bên mời thầu Bệnh viện 198, Bộ Công an đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, bảo trì bảo dưỡng máy chụp CT 64 lát Somatom Definition AS - Siemens của chủ đầu tư Bệnh viện 198, Bộ Công an.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thiết bị và Dụng cụ y khoa 3P
26/08/2022 15:50
Bên mời thầu Bệnh viện 198, Bộ Công an đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất, vật tư tiêu hao vệ sinh Bệnh viện 2022 của chủ đầu tư Bệnh viện 198, Bộ Công an.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN SÓNG VÀNG
23/08/2022 10:01
Bên mời thầu Bệnh viện 198, Bộ Công an đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp hóa chất, vật tư y tế bổ sung từ nguồn kinh phí năm 2021 thực hiện tại Bệnh viện 19-8 của chủ đầu tư Bệnh viện 198, Bộ Công an với 3 gói thầu.
08/08/2022 17:08
Bên mời thầu Bệnh viện 198, Bộ Công an đã đăng tải TBMT Thi công toàn bộ các hạng mục của chủ đầu tư Bệnh viện 198, Bộ Công an với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
03/08/2022 14:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện 198, Bộ Công an công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3BS: Vật tư chấn thương, gồm 31 mặt hàng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hà Nội IEC
05/10/2022 14:49
Bệnh viện 198, Bộ Công an công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2BS: Vật tư can thiệp, gồm 18 mặt hàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP VINATRADING
05/10/2022 14:43
Bệnh viện 198, Bộ Công an công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1BS: Hóa chất, vật tư y tế, gồm 60 mặt hàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC THIẾT BỊ Y TẾ THUẬN THIÊN
05/10/2022 14:36
Bệnh viện 198, Bộ Công an công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp tại Bệnh viện 19-8 năm 2022-2023.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần kỹ thuật làm sạch và thương mại Quốc Tế
22/09/2022 22:31
Bệnh viện 198, Bộ Công an công bố kết quả gói thầu Mua sắm phụ tùng thay thế và bảo trì, bảo dưỡng cho hệ thống máy chụp mạch hai bình diện Artis zee Biplane - Siemens.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thiết bị và Dụng cụ y khoa 3P
26/08/2022 15:52
Bệnh viện 198, Bộ Công an công bố kết quả gói thầu Mua sắm phụ tùng thay thế sửa chữa cho máy chụp cắt lớp CT16 lát Somatom Emotion - Siemens.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thiết bị và Dụng cụ y khoa 3P
26/08/2022 15:51
Bệnh viện 198, Bộ Công an công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, bảo trì bảo dưỡng máy chụp CT 64 lát Somatom Definition AS - Siemens.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thiết bị và Dụng cụ y khoa 3P
26/08/2022 15:50
Bệnh viện 198, Bộ Công an công bố kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất, vật tư tiêu hao vệ sinh Bệnh viện 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN SÓNG VÀNG
23/08/2022 10:01
Bệnh viện 198, Bộ Công an công bố KQMT gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp tại Bệnh viện 19-8 năm 2022-2023 với 2 nhà thầu tham gia.
12/08/2022 10:44
Bệnh viện 198, Bộ Công an công bố KQMT gói thầu Thi công toàn bộ các hạng mục với 1 nhà thầu tham gia.
11/08/2022 08:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện 198, Bộ Công an đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3BS: Vật tư chấn thương, gồm 31 mặt hàng của chủ đầu tư Bệnh viện 198, Bộ Công an.
05/10/2022 14:49
Bên mời thầu Bệnh viện 198, Bộ Công an đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2BS: Vật tư can thiệp, gồm 18 mặt hàng của chủ đầu tư Bệnh viện 198, Bộ Công an.
05/10/2022 14:43
Bên mời thầu Bệnh viện 198, Bộ Công an đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1BS: Hóa chất, vật tư y tế, gồm 60 mặt hàng của chủ đầu tư Bệnh viện 198, Bộ Công an.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC THIẾT BỊ Y TẾ THUẬN THIÊN
05/10/2022 14:36
Bên mời thầu Bệnh viện 198, Bộ Công an đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp tại Bệnh viện 19-8 năm 2022-2023 của chủ đầu tư Bệnh viện 198, Bộ Công an.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần kỹ thuật làm sạch và thương mại Quốc Tế
22/09/2022 22:31
Bên mời thầu Bệnh viện 198, Bộ Công an đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm phụ tùng thay thế và bảo trì, bảo dưỡng cho hệ thống máy chụp mạch hai bình diện Artis zee Biplane - Siemens của chủ đầu tư Bệnh viện 198, Bộ Công an.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thiết bị và Dụng cụ y khoa 3P
26/08/2022 15:52
Bên mời thầu Bệnh viện 198, Bộ Công an đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm phụ tùng thay thế sửa chữa cho máy chụp cắt lớp CT16 lát Somatom Emotion - Siemens của chủ đầu tư Bệnh viện 198, Bộ Công an.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thiết bị và Dụng cụ y khoa 3P
26/08/2022 15:51
Bên mời thầu Bệnh viện 198, Bộ Công an đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, bảo trì bảo dưỡng máy chụp CT 64 lát Somatom Definition AS - Siemens của chủ đầu tư Bệnh viện 198, Bộ Công an.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thiết bị và Dụng cụ y khoa 3P
26/08/2022 15:50
Bên mời thầu Bệnh viện 198, Bộ Công an đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất, vật tư tiêu hao vệ sinh Bệnh viện 2022 của chủ đầu tư Bệnh viện 198, Bộ Công an.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN SÓNG VÀNG
23/08/2022 10:01
Bên mời thầu Bệnh viện 198, Bộ Công an đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp hóa chất, vật tư y tế bổ sung từ nguồn kinh phí năm 2021 thực hiện tại Bệnh viện 19-8 của chủ đầu tư Bệnh viện 198, Bộ Công an với 3 gói thầu.
08/08/2022 17:08
Bên mời thầu Bệnh viện 198, Bộ Công an đã đăng tải TBMT Thi công toàn bộ các hạng mục của chủ đầu tư Bệnh viện 198, Bộ Công an với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
03/08/2022 14:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện 198, Bộ Công an là chủ đầu tư của 103 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 103 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện 198, Bộ Công an là chủ đầu tư của 154 TBMT, trong đó tự mời thầu 154 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện 198, Bộ Công an là chủ đầu tư của 168 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện 198, Bộ Công an có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện 198, Bộ Công an là chủ đầu tư có quan hệ với 115 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chúng ta sống với các khuyết điểm như những mùi hôi của ta. Chúng ta không hay biết gì nhưng chúng làm cho người khac khó chịu thôi. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026