Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Bạch Thông như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 105 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 166 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 215 gói thầu, trong đó có 161 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 37 gói (với 43 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 7 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 190 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 162 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 48 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 42 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,57 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 90,70%, Xây lắp 4,65%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 4,65%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 34.321.373.102 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 33.868.711.108 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,32%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Bạch Thông như sau:
- Có quan hệ với 105 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,57 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 90,70%, Xây lắp 4,65%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 4,65%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 34.321.373.102 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 33.868.711.108 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,32%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 1 gói thầu với 1 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện Bạch Thông đã đăng tải kết quả gói thầu Mua điều hòa, quạt điện cho các phòng, khoa năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Bạch Thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN MÁY HUY HOÀNG 688
12/08/2026 14:09
Bên mời thầu Bệnh viện Bạch Thông đã đăng tải KHLCNT Mua Điều hòa, quạt điện cho các phòng, khoa năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Bạch Thông với 1 gói thầu.
04/08/2026 17:00
Bên mời thầu Bệnh viện Bạch Thông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Bệnh viện Bạch Thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG DUY HÒA
20/07/2026 15:34
Bên mời thầu Bệnh viện Bạch Thông đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa, bảo dưỡng hệ thống nhà vệ sinh và các phòng thủ thuật năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Bạch Thông với 2 gói thầu.
20/07/2026 14:22
Bên mời thầu Bệnh viện Bạch Thông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua hóa chất, vật tư xét nghiệm phục vụ công tác khám chữa bệnh 12 tháng tại Bệnh viện Bạch Thông của chủ đầu tư Bệnh viện Bạch Thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIỆT PHAN
17/07/2026 16:56
Bên mời thầu Bệnh viện Bạch Thông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 2: Mua sắm Thiết bị đảm bảo hạ tầng công nghệ thông tin để duy trì, vận hành hồ sơ bệnh án điện tử tại Bệnh viện Bạch Thông. của chủ đầu tư Bệnh viện Bạch Thông.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
10/07/2026 08:49
Bên mời thầu Bệnh viện Bạch Thông đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ phi tư vấn sửa chữa, nâng cấp và thay thế thiết bị máy văn phòng cho Bệnh viện Bạch Thông 6 tháng cuối năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Bạch Thông.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH THIẾT BỊ MÁY TÍNH VĂN PHÒNG TRƯỜNG THAO
10/07/2026 07:58
Bên mời thầu Bệnh viện Bạch Thông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Bệnh viện Bạch Thông.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Hồng Quang
09/07/2026 08:53
Bên mời thầu Bệnh viện Bạch Thông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Bệnh viện Bạch Thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG HOÀNG HÀ
09/07/2026 08:47
Bên mời thầu Bệnh viện Bạch Thông đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo cảnh quan, trồng và cắt tỉa vườn hoa khuôn viên bệnh viện năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Bạch Thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÂY XANH MINH ĐỨC BK
08/07/2026 13:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Bạch Thông công bố kết quả gói thầu Mua sinh phẩm xét nghiệm bổ sung năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN DỊCH VỤ THIÊN BÌNH
06/11/2025 11:11
Bệnh viện Bạch Thông đăng tải KHLCNT Mua sinh phẩm xét nghiệm bổ sung năm 2025 với 1 gói thầu.
03/11/2025 14:31
Bệnh viện Bạch Thông công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm PVI
01/08/2025 09:17
Bệnh viện Bạch Thông công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN PHÚ BKA
04/07/2025 09:48
Bệnh viện Bạch Thông công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm trang thiết bị, phần mềm phục vụ triển khai hồ sơ bệnh án điện tử.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và công nghệ Bảo An
04/07/2025 08:40
Bệnh viện Bạch Thông công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa là đường kính trắng, sữa ông thọ cho viên chức, người lao động làm công việc nặng nhọc độc hại nguy hiểm từ tháng 7/2025 đến hết tháng 6/2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG BÁCH HÓA TỔNG HỢP LÝ THỊ THANH TRẦM
02/07/2025 10:55
Bệnh viện Bạch Thông công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng, mua sắm và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN HUY HIẾU, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ HỒNG PHÁT
30/06/2025 10:01
Bệnh viện Bạch Thông công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm trang thiết bị, phần mềm phục vụ triển khai hồ sơ bệnh án điện tử với 1 nhà thầu tham gia.
24/06/2025 10:02
Bệnh viện Bạch Thông đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa là đường kính trắng, sữa ông thọ cho viên chức, người lao động làm công việc nặng nhọc độc hại nguy hiểm từ tháng 7/2025 đến hết tháng 6/2026 với 1 gói thầu.
23/06/2025 15:05
Bệnh viện Bạch Thông công bố kết quả gói thầu Dịch vụ phi tư vấn sửa chữa, nâng cấp và thay thế thiết bị máy văn phòng cho 6 tháng cuối năm 2025 đến hết tháng 6 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM THIẾT BỊ MÁY VĂN PHÒNG TH - NÔNG THỊ HUYỀN
19/06/2025 17:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện Bạch Thông đã đăng tải kết quả gói thầu Mua điều hòa, quạt điện cho các phòng, khoa năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Bạch Thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN MÁY HUY HOÀNG 688
12/08/2026 14:09
Bên mời thầu Bệnh viện Bạch Thông đã đăng tải KHLCNT Mua Điều hòa, quạt điện cho các phòng, khoa năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Bạch Thông với 1 gói thầu.
04/08/2026 17:00
Bên mời thầu Bệnh viện Bạch Thông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Bệnh viện Bạch Thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG DUY HÒA
20/07/2026 15:34
Bên mời thầu Bệnh viện Bạch Thông đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa, bảo dưỡng hệ thống nhà vệ sinh và các phòng thủ thuật năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Bạch Thông với 2 gói thầu.
20/07/2026 14:22
Bên mời thầu Bệnh viện Bạch Thông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua hóa chất, vật tư xét nghiệm phục vụ công tác khám chữa bệnh 12 tháng tại Bệnh viện Bạch Thông của chủ đầu tư Bệnh viện Bạch Thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIỆT PHAN
17/07/2026 16:56
Bên mời thầu Bệnh viện Bạch Thông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 2: Mua sắm Thiết bị đảm bảo hạ tầng công nghệ thông tin để duy trì, vận hành hồ sơ bệnh án điện tử tại Bệnh viện Bạch Thông. của chủ đầu tư Bệnh viện Bạch Thông.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
10/07/2026 08:49
Bên mời thầu Bệnh viện Bạch Thông đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ phi tư vấn sửa chữa, nâng cấp và thay thế thiết bị máy văn phòng cho Bệnh viện Bạch Thông 6 tháng cuối năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Bạch Thông.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH THIẾT BỊ MÁY TÍNH VĂN PHÒNG TRƯỜNG THAO
10/07/2026 07:58
Bên mời thầu Bệnh viện Bạch Thông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Bệnh viện Bạch Thông.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Hồng Quang
09/07/2026 08:53
Bên mời thầu Bệnh viện Bạch Thông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Bệnh viện Bạch Thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG HOÀNG HÀ
09/07/2026 08:47
Bên mời thầu Bệnh viện Bạch Thông đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo cảnh quan, trồng và cắt tỉa vườn hoa khuôn viên bệnh viện năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Bạch Thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÂY XANH MINH ĐỨC BK
08/07/2026 13:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Bạch Thông là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Bạch Thông đã đăng tải 7 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Bạch Thông là chủ đầu tư của 166 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 126 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 40 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Bạch Thông là chủ đầu tư của 43 TBMT, trong đó tự mời thầu 33 TBMT, đơn vị khác mời thầu 10 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Bạch Thông là chủ đầu tư của 190 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Bạch Thông có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Bạch Thông là chủ đầu tư có quan hệ với 105 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Dưới một chính quyền có thể bỏ tù bất kỳ ai một cách không chính đáng, nơi phù hợp duy nhất cho người chính trực cũng là nhà tù. "
Henry David Thoreau
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh