Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh Viện Bình Dân như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 634 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 134 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 192 gói thầu, trong đó có 130 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 186 gói (với 201 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 348 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 489 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 326 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 35 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 29 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 9,74 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 74,13%, Xây lắp 6,97%, Tư vấn 1,00%, Phi tư vấn 17,91%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.474.381.351.226 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.242.973.144.205 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 22,49%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh Viện Bình Dân như sau:
- Có quan hệ với 634 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 9,74 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 74,13%, Xây lắp 6,97%, Tư vấn 1,00%, Phi tư vấn 17,91%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.474.381.351.226 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.242.973.144.205 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 22,49%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh Viện Bình Dân đã đăng tải TBMT Cung cấp Vật tư y tế Gói 6 năm 2026 (gồm 10 phần (lô), 13 mặt hàng) của chủ đầu tư Bệnh Viện Bình Dân với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/09/2026 15:24
Bên mời thầu Bệnh Viện Bình Dân đã đăng tải TBMT Mua sắm hệ thống phẫu thuật nội soi (4K) của chủ đầu tư Bệnh Viện Bình Dân với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/09/2026 14:53
Bên mời thầu Bệnh Viện Bình Dân đã đăng tải TBMT Mua sắm hệ thống phẫu thuật nội soi (Full HD) của chủ đầu tư Bệnh Viện Bình Dân với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/09/2026 14:50
Bên mời thầu Bệnh Viện Bình Dân đã đăng tải TBMT Gói thầu thuốc Generic của chủ đầu tư Bệnh Viện Bình Dân với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
27/08/2026 16:59
Bên mời thầu Bệnh Viện Bình Dân đã đăng tải TBMT Cung cấp Vật tư y tế bổ sung - Lần 4 năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh Viện Bình Dân với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
27/08/2026 15:47
Bên mời thầu Bệnh Viện Bình Dân đã đăng tải TBMT Cung cấp Vật tư y tế - Hóa chất bổ sung - Lần 3 năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh Viện Bình Dân với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
27/08/2026 15:46
Bên mời thầu Bệnh Viện Bình Dân đã đăng tải TBMT Cung cấp Vật tư y tế bổ sung - Lần 2 năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh Viện Bình Dân với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
27/08/2026 15:45
Bên mời thầu Bệnh Viện Bình Dân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trực tiếp thiết bị y tế cấp thiết của chủ đầu tư Bệnh Viện Bình Dân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ Y VIỆT
27/08/2026 09:49
Bên mời thầu Bệnh Viện Bình Dân đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vật tư y tế cấp thiết - lần 5 năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh Viện Bình Dân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ ANH HUY
25/08/2026 09:28
Bên mời thầu Bệnh Viện Bình Dân đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vật tư y tế cấp thiết - Lần 4 năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh Viện Bình Dân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ ANH HUY
22/08/2026 15:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh Viện Bình Dân công bố kết quả gói thầu Cung cấp Vật tư y tế - Hóa chất bổ sung - Lần 1 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU Y TẾ MINH THÀNH, CÔNG TY TNHH LAVICOM, CÔNG TY CỔ PHẦN TRANG THIẾT BỊ Y TẾ TRỌNG TÍN, CÔNG TY TNHH DYNAMED , CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THIẾT BỊ KỸ THUẬT Y TẾ - EU, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM PHƯƠNG PHƯƠNG, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ ETC, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM QUANG DƯƠNG, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ - Y TẾ ĐỊNH GIANG
18/08/2026 15:39
Bệnh Viện Bình Dân công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM DV TIN HỌC KHẢI HOÀN MEDIA
29/04/2026 18:44
Bệnh Viện Bình Dân công bố kết quả gói thầu Mua sắm linh kiện công nghệ thông tin năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ ĐỈNH VÀNG
29/04/2026 18:39
Bệnh Viện Bình Dân công bố kết quả gói thầu Cung cấp hàng hóa cho Nhà thuốc Bệnh viện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM Q.H.N, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM XANH , CÔNG TY TNHH ĐẠT PHÚ LỢI, CÔNG TY CỔ PHẦN ADK, Cty TNHH DILINHPHARM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU TRUNG ƯƠNG 2, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI NUTRI MIỀN NAM , CÔNG TY TNHH THỰC PHẨM DINH DƯỠNG Y HỌC SÀI GÒN, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM NUTRICARE, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM NHẤT NAM, CÔNG TY TNHH TM DP VÀ TBYT MINH QUÂN
25/03/2026 09:45
Bệnh Viện Bình Dân công bố kết quả gói thầu Gói thầu thuốc Generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC
07/01/2026 10:34
Bệnh Viện Bình Dân công bố kết quả gói thầu Gói thầu thuốc Generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN TÂY ÂU, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM HÀ TÂY, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH AN, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DƯỢC PHẨM SANG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM KHÁNH HÒA, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC SÀI GÒN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CODUPHA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BENOVAS, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG VIDIPHA, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HELIOS
18/12/2025 09:37
Bệnh Viện Bình Dân công bố kết quả gói thầu Cung cấp Vật tư y tế - Hóa chất Gói 1 năm 2025 (55 phần (lô), 67 mặt hàng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DƯỢC PHẨM TÂN THÀNH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM OPC , CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI MINH AN, CÔNG TY TNHH LAVICOM, CÔNG TY TNHH SG PHARMA, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ ĐỨC LỘC, CÔNG TY TNHH VẬT TƯ VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HÀ THÀNH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SAKAE, CÔNG TY CỔ PHẦN TRANG THIẾT BỊ Y TẾ TRỌNG TÍN, CÔNG TY CP CÔNG NGHỆ SINH HỌC THỤY AN, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ TRUNG HIẾU, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - THIẾT BỊ Y TẾ ĐÀ NẴNG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CODUPHA, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ ANH HUY, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ TVT, Công Ty TNHH Alexia, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HIỆP CƯỜNG THỊNH, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG TÂN LONG, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THIẾT BỊ KỸ THUẬT Y TẾ - EU, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ MINH KHOA, CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI THĂNG LONG QUỐC TẾ, Công ty TNHH y tế Bình Minh, CÔNG TY TNHH Y TẾ NHẬT MINH MEDICAL, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI TRƯỜNG DƯƠNG, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THIẾT BỊ Y TẾ AN PHA, CÔNG TY CỔ PHẦN NHÀ MÁY WEMBLEY MEDICAL, Công Ty TNHH Thiết Bị Y Tế Phúc Bảo Châu, CÔNG TY TNHH SINH NAM
09/10/2025 15:36
Bệnh Viện Bình Dân công bố kết quả gói thầu Cung cấp Vật tư y tế Gói 4 năm 2025 (5 phần (lô), 17 mặt hàng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MEDWAY VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI CỔNG VÀNG, CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT MINH LONG
04/09/2025 14:00
Bệnh Viện Bình Dân công bố kết quả gói thầu Mua sắm các thiết bị y tế đợt 1 năm 2025 gồm 07 phần/lô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ Y VIỆT, CÔNG TY TNHH IDS MEDICAL SYSTEMS VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ LONG CHÂU, CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI THĂNG LONG QUỐC TẾ, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ Y NHẬT , CÔNG TY TNHH SINH NAM , CÔNG TY CỔ PHẦN TRANG THIẾT BỊ Y TẾ VĨNH KHANG
28/08/2025 08:00
Bệnh Viện Bình Dân công bố kết quả gói thầu Cung cấp Vật tư y tế Gói 5 năm 2025 (gồm 3 phần (lô), 17 mặt hàng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ ANH HUY, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP VẬT TƯ Y TẾ
22/08/2025 15:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh Viện Bình Dân đã đăng tải TBMT Cung cấp Vật tư y tế Gói 6 năm 2026 (gồm 10 phần (lô), 13 mặt hàng) của chủ đầu tư Bệnh Viện Bình Dân với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/09/2026 15:24
Bên mời thầu Bệnh Viện Bình Dân đã đăng tải TBMT Mua sắm hệ thống phẫu thuật nội soi (4K) của chủ đầu tư Bệnh Viện Bình Dân với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/09/2026 14:53
Bên mời thầu Bệnh Viện Bình Dân đã đăng tải TBMT Mua sắm hệ thống phẫu thuật nội soi (Full HD) của chủ đầu tư Bệnh Viện Bình Dân với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/09/2026 14:50
Bên mời thầu Bệnh Viện Bình Dân đã đăng tải TBMT Gói thầu thuốc Generic của chủ đầu tư Bệnh Viện Bình Dân với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
27/08/2026 16:59
Bên mời thầu Bệnh Viện Bình Dân đã đăng tải TBMT Cung cấp Vật tư y tế bổ sung - Lần 4 năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh Viện Bình Dân với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
27/08/2026 15:47
Bên mời thầu Bệnh Viện Bình Dân đã đăng tải TBMT Cung cấp Vật tư y tế - Hóa chất bổ sung - Lần 3 năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh Viện Bình Dân với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
27/08/2026 15:46
Bên mời thầu Bệnh Viện Bình Dân đã đăng tải TBMT Cung cấp Vật tư y tế bổ sung - Lần 2 năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh Viện Bình Dân với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
27/08/2026 15:45
Bên mời thầu Bệnh Viện Bình Dân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trực tiếp thiết bị y tế cấp thiết của chủ đầu tư Bệnh Viện Bình Dân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ Y VIỆT
27/08/2026 09:49
Bên mời thầu Bệnh Viện Bình Dân đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vật tư y tế cấp thiết - lần 5 năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh Viện Bình Dân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ ANH HUY
25/08/2026 09:28
Bên mời thầu Bệnh Viện Bình Dân đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vật tư y tế cấp thiết - Lần 4 năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh Viện Bình Dân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ ANH HUY
22/08/2026 15:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh Viện Bình Dân là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh Viện Bình Dân đã đăng tải 348 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh Viện Bình Dân là chủ đầu tư của 134 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 84 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 50 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh Viện Bình Dân là chủ đầu tư của 201 TBMT, trong đó tự mời thầu 137 TBMT, đơn vị khác mời thầu 64 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh Viện Bình Dân là chủ đầu tư của 489 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh Viện Bình Dân có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh Viện Bình Dân là chủ đầu tư có quan hệ với 634 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người trở nên mạnh mẽ nhờ vượt qua trở ngại sở hữu thứ sức mạnh duy nhất có thể vượt qua nghịch cảnh. "
Albert Schweitzer
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh