Thông báo mời thầu

Gói thầu thuốc Generic

    Đang xem      
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Phòng chào giá trực tuyến Kết quả chào giá trực tuyến Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 17:00 27/08/2026
Ghi chú: Hệ thống đã download các file của TBMT 5 lần nhưng không thành công, nếu quý khách muốn hệ thống download lại thì cần bấm Cập nhật lại
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm thuốc bổ sung năm 2026-2027 (lần 1) của Bệnh viện Bình Dân
Tên gói thầu
Gói thầu thuốc Generic
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm thuốc bổ sung năm 2026-2027 (lần 1) của Bệnh viện Bình Dân
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu từ dịch vụ khám bệnh, chữa bệnh và nguồn thu do cơ quan BHXH thanh toán; các nguồn thu hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Bàn Cờ, Thành phố Hồ Chí Minh
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Ngày phê duyệt
27/08/2026 16:59
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh Viện Bình Dân

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
09:00 07/09/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
09:00 11/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày

Thông tin phần/lô

STT Mã phần/lô Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Bước giá (VND)
1
PP2600366502
Adenosin
4.548.600
4.549
2
PP2600366503
Attapulgit mormoiron hoạt hóa + hỗn hợp magnesi carbonat-nhôm hydroxyd
21.420.000
21.420
3
PP2600366504
Cetirizin
690.000
690
4
PP2600366505
Epirubicin hydrochlorid
130.800.000
130.800
5
PP2600366506
Linezolid
216.860.000
216.860
6
PP2600366507
Magnesi hydroxyd + nhôm hydroxyd + Simethicon
28.600.000
28.600
7
PP2600366508
Metoclopramid
61.600.000
61.600
8
PP2600366509
Neostigmin metylsulfat
159.750.000
159.750
9
PP2600366510
Nước cất pha tiêm
374.000.000
374.000
10
PP2600366511
Octreotid
293.580.000
293.580
11
PP2600366512
Paracetamol + Tramadol hydroclorid
198.000.000
198.000
12
PP2600366513
Pethidin hydroclorid
297.000.000
297.000
13
PP2600366514
Salbutamol (sulfat)
30.870.000
30.870
14
PP2600366515
Vancomycin
126.500.000
126.500
15
PP2600366516
Vitamin C
55.650.000
55.650

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02B. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng theo đơn giá):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
PP2600366512
Paracetamol + Tramadol hydroclorid
Bệnh viện Bình Dân, 371 Điện Biên Phủ, phường Bàn Cờ, TP. Hồ Chí Minh
Ngay khi nhận được yêu cầu đặt hàng của Khoa Dược-Bệnh viện Bình Dân
Trong vòng 72 giờ kể từ khi nhận được yêu cầu đặt hàng của Khoa Dược-Bệnh viện Bình Dân (không tính các ngày lễ, thứ 7, chủ nhật).
2
Paracetamol + Tramadol hydroclorid
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Phù hợp với hạn sử dụng của sản phẩm (hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho Bệnh viện phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 1 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 1 năm)
400000
Viên
Nồng độ, hàm lượng: 325mg + 37,5mg; Đường dùng: Uống; Dạng bào chế: Viên; Nhóm tiêu chí kỹ thuật: NHÓM 4 theo Thông tư 40/2025/TT-BYT của Bộ Y tế ngày 25/10/2025
3
PP2600366513
Pethidin hydroclorid
Bệnh viện Bình Dân, 371 Điện Biên Phủ, phường Bàn Cờ, TP. Hồ Chí Minh
Ngay khi nhận được yêu cầu đặt hàng của Khoa Dược-Bệnh viện Bình Dân
Trong vòng 72 giờ kể từ khi nhận được yêu cầu đặt hàng của Khoa Dược-Bệnh viện Bình Dân (không tính các ngày lễ, thứ 7, chủ nhật).
4
Pethidin hydroclorid
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Phù hợp với hạn sử dụng của sản phẩm (hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho Bệnh viện phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 1 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 1 năm)
9000
Chai/lọ/túi/ống
Nồng độ, hàm lượng: 100mg; 2ml; Đường dùng: Tiêm; Dạng bào chế: Thuốc tiêm/thuốc tiêm truyền; Nhóm tiêu chí kỹ thuật: NHÓM 1 theo Thông tư 40/2025/TT-BYT của Bộ Y tế ngày 25/10/2025
5
PP2600366514
Salbutamol (sulfat)
Bệnh viện Bình Dân, 371 Điện Biên Phủ, phường Bàn Cờ, TP. Hồ Chí Minh
Ngay khi nhận được yêu cầu đặt hàng của Khoa Dược-Bệnh viện Bình Dân
Trong vòng 72 giờ kể từ khi nhận được yêu cầu đặt hàng của Khoa Dược-Bệnh viện Bình Dân (không tính các ngày lễ, thứ 7, chủ nhật).
6
Salbutamol (sulfat)
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Phù hợp với hạn sử dụng của sản phẩm (hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho Bệnh viện phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 1 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 1 năm)
7000
Chai/lọ/ống
Nồng độ, hàm lượng: 2,5mg/2,5ml; Đường dùng: Hô Hấp; Dạng bào chế: Dung dịch/hỗn dịch khí dung; Nhóm tiêu chí kỹ thuật: NHÓM 4 theo Thông tư 40/2025/TT-BYT của Bộ Y tế ngày 25/10/2025
7
PP2600366515
Vancomycin
Bệnh viện Bình Dân, 371 Điện Biên Phủ, phường Bàn Cờ, TP. Hồ Chí Minh
Ngay khi nhận được yêu cầu đặt hàng của Khoa Dược-Bệnh viện Bình Dân
Trong vòng 72 giờ kể từ khi nhận được yêu cầu đặt hàng của Khoa Dược-Bệnh viện Bình Dân (không tính các ngày lễ, thứ 7, chủ nhật).
8
Vancomycin
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Phù hợp với hạn sử dụng của sản phẩm (hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho Bệnh viện phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 1 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 1 năm)
1100
Chai/lọ/túi/ống
Nồng độ, hàm lượng: 1g; Đường dùng: Tiêm; Dạng bào chế: Thuốc tiêm/thuốc tiêm truyền; Nhóm tiêu chí kỹ thuật: NHÓM 1 theo Thông tư 40/2025/TT-BYT của Bộ Y tế ngày 25/10/2025
9
PP2600366516
Vitamin C
Bệnh viện Bình Dân, 371 Điện Biên Phủ, phường Bàn Cờ, TP. Hồ Chí Minh
Ngay khi nhận được yêu cầu đặt hàng của Khoa Dược-Bệnh viện Bình Dân
Trong vòng 72 giờ kể từ khi nhận được yêu cầu đặt hàng của Khoa Dược-Bệnh viện Bình Dân (không tính các ngày lễ, thứ 7, chủ nhật).
10
Vitamin C
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Phù hợp với hạn sử dụng của sản phẩm (hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho Bệnh viện phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 1 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 1 năm)
26500
Chai/lọ/túi/ống
Nồng độ, hàm lượng: 500mg; Đường dùng: Tiêm; Dạng bào chế: Thuốc tiêm/thuốc tiêm truyền; Nhóm tiêu chí kỹ thuật: NHÓM 4 theo Thông tư 40/2025/TT-BYT của Bộ Y tế ngày 25/10/2025
11
PP2600366502
Adenosin
Bệnh viện Bình Dân, 371 Điện Biên Phủ, phường Bàn Cờ, TP. Hồ Chí Minh
Ngay khi nhận được yêu cầu đặt hàng của Khoa Dược-Bệnh viện Bình Dân
Trong vòng 72 giờ kể từ khi nhận được yêu cầu đặt hàng của Khoa Dược-Bệnh viện Bình Dân (không tính các ngày lễ, thứ 7, chủ nhật).
12
Adenosin
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Phù hợp với hạn sử dụng của sản phẩm (hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho Bệnh viện phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 1 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 1 năm)
10
Lọ/ống
Nồng độ, hàm lượng: 3mg/ml; 2ml; Đường dùng: Tiêm; Dạng bào chế: Thuốc tiêm; Nhóm tiêu chí kỹ thuật: NHÓM 4 theo Thông tư 40/2025/TT-BYT của Bộ Y tế ngày 25/10/2025
13
PP2600366503
Attapulgit mormoiron hoạt hóa + hỗn hợp magnesi carbonat-nhôm hydroxyd
Bệnh viện Bình Dân, 371 Điện Biên Phủ, phường Bàn Cờ, TP. Hồ Chí Minh
Ngay khi nhận được yêu cầu đặt hàng của Khoa Dược-Bệnh viện Bình Dân
Trong vòng 72 giờ kể từ khi nhận được yêu cầu đặt hàng của Khoa Dược-Bệnh viện Bình Dân (không tính các ngày lễ, thứ 7, chủ nhật).
14
Attapulgit mormoiron hoạt hóa + hỗn hợp magnesi carbonat-nhôm hydroxyd
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Phù hợp với hạn sử dụng của sản phẩm (hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho Bệnh viện phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 1 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 1 năm)
12000
Gói
Nồng độ, hàm lượng: 2,5g + 0,5g; Đường dùng: Uống; Dạng bào chế: Bột/cốm/hạt pha uống; Nhóm tiêu chí kỹ thuật: NHÓM 4 theo Thông tư 40/2025/TT-BYT của Bộ Y tế ngày 25/10/2025
15
PP2600366504
Cetirizin
Bệnh viện Bình Dân, 371 Điện Biên Phủ, phường Bàn Cờ, TP. Hồ Chí Minh
Ngay khi nhận được yêu cầu đặt hàng của Khoa Dược-Bệnh viện Bình Dân
Trong vòng 72 giờ kể từ khi nhận được yêu cầu đặt hàng của Khoa Dược-Bệnh viện Bình Dân (không tính các ngày lễ, thứ 7, chủ nhật).
16
Cetirizin
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Phù hợp với hạn sử dụng của sản phẩm (hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho Bệnh viện phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 1 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 1 năm)
1500
Viên
Nồng độ, hàm lượng: 10mg; Đường dùng: Uống; Dạng bào chế: Viên; Nhóm tiêu chí kỹ thuật: NHÓM 2 theo Thông tư 40/2025/TT-BYT của Bộ Y tế ngày 25/10/2025
17
PP2600366505
Epirubicin hydrochlorid
Bệnh viện Bình Dân, 371 Điện Biên Phủ, phường Bàn Cờ, TP. Hồ Chí Minh
Ngay khi nhận được yêu cầu đặt hàng của Khoa Dược-Bệnh viện Bình Dân
Trong vòng 72 giờ kể từ khi nhận được yêu cầu đặt hàng của Khoa Dược-Bệnh viện Bình Dân (không tính các ngày lễ, thứ 7, chủ nhật).
18
Epirubicin hydrochlorid
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Phù hợp với hạn sử dụng của sản phẩm (hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho Bệnh viện phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 1 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 1 năm)
400
Chai/lọ/túi/ống
Nồng độ, hàm lượng: 50mg; Đường dùng: Tiêm; Dạng bào chế: Thuốc tiêm đông khô; Nhóm tiêu chí kỹ thuật: NHÓM 2 theo Thông tư 40/2025/TT-BYT của Bộ Y tế ngày 25/10/2025
19
PP2600366506
Linezolid
Bệnh viện Bình Dân, 371 Điện Biên Phủ, phường Bàn Cờ, TP. Hồ Chí Minh
Ngay khi nhận được yêu cầu đặt hàng của Khoa Dược-Bệnh viện Bình Dân
Trong vòng 72 giờ kể từ khi nhận được yêu cầu đặt hàng của Khoa Dược-Bệnh viện Bình Dân (không tính các ngày lễ, thứ 7, chủ nhật).
20
Linezolid
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Phù hợp với hạn sử dụng của sản phẩm (hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho Bệnh viện phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 1 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 1 năm)
1400
Chai/lọ/túi
Nồng độ, hàm lượng: 600mg/300ml; Đường dùng: Tiêm; Dạng bào chế: Thuốc tiêm/thuốc tiêm truyền; Nhóm tiêu chí kỹ thuật: NHÓM 1 theo Thông tư 40/2025/TT-BYT của Bộ Y tế ngày 25/10/2025
21
PP2600366507
Magnesi hydroxyd + nhôm hydroxyd + Simethicon
Bệnh viện Bình Dân, 371 Điện Biên Phủ, phường Bàn Cờ, TP. Hồ Chí Minh
Ngay khi nhận được yêu cầu đặt hàng của Khoa Dược-Bệnh viện Bình Dân
Trong vòng 72 giờ kể từ khi nhận được yêu cầu đặt hàng của Khoa Dược-Bệnh viện Bình Dân (không tính các ngày lễ, thứ 7, chủ nhật).
22
Magnesi hydroxyd + nhôm hydroxyd + Simethicon
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Phù hợp với hạn sử dụng của sản phẩm (hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho Bệnh viện phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 1 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 1 năm)
10000
Gói/ Ống
Nồng độ, hàm lượng: 800,4mg + 611,76mg + 80mg; Đường dùng: Uống; Dạng bào chế: Dung dịch/hỗn dịch/nhũ dịch uống; Nhóm tiêu chí kỹ thuật: NHÓM 4 theo Thông tư 40/2025/TT-BYT của Bộ Y tế ngày 25/10/2025
23
PP2600366508
Metoclopramid
Bệnh viện Bình Dân, 371 Điện Biên Phủ, phường Bàn Cờ, TP. Hồ Chí Minh
Ngay khi nhận được yêu cầu đặt hàng của Khoa Dược-Bệnh viện Bình Dân
Trong vòng 72 giờ kể từ khi nhận được yêu cầu đặt hàng của Khoa Dược-Bệnh viện Bình Dân (không tính các ngày lễ, thứ 7, chủ nhật).
24
Metoclopramid
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Phù hợp với hạn sử dụng của sản phẩm (hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho Bệnh viện phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 1 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 1 năm)
44000
Chai/lọ/túi/ống
Nồng độ, hàm lượng: 10mg; Đường dùng: Tiêm; Dạng bào chế: Thuốc tiêm/thuốc tiêm truyền; Nhóm tiêu chí kỹ thuật: NHÓM 4 theo Thông tư 40/2025/TT-BYT của Bộ Y tế ngày 25/10/2025
25
PP2600366509
Neostigmin metylsulfat
Bệnh viện Bình Dân, 371 Điện Biên Phủ, phường Bàn Cờ, TP. Hồ Chí Minh
Ngay khi nhận được yêu cầu đặt hàng của Khoa Dược-Bệnh viện Bình Dân
Trong vòng 72 giờ kể từ khi nhận được yêu cầu đặt hàng của Khoa Dược-Bệnh viện Bình Dân (không tính các ngày lễ, thứ 7, chủ nhật).
26
Neostigmin metylsulfat
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Phù hợp với hạn sử dụng của sản phẩm (hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho Bệnh viện phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 1 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 1 năm)
10000
Chai/lọ/túi/ống
Nồng độ, hàm lượng: 0,5mg/ml; 1ml; Đường dùng: Tiêm; Dạng bào chế: Thuốc tiêm/thuốc tiêm truyền; Nhóm tiêu chí kỹ thuật: NHÓM 1 theo Thông tư 40/2025/TT-BYT của Bộ Y tế ngày 25/10/2025
27
PP2600366510
Nước cất pha tiêm
Bệnh viện Bình Dân, 371 Điện Biên Phủ, phường Bàn Cờ, TP. Hồ Chí Minh
Ngay khi nhận được yêu cầu đặt hàng của Khoa Dược-Bệnh viện Bình Dân
Trong vòng 72 giờ kể từ khi nhận được yêu cầu đặt hàng của Khoa Dược-Bệnh viện Bình Dân (không tính các ngày lễ, thứ 7, chủ nhật).
28
Nước cất pha tiêm
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Phù hợp với hạn sử dụng của sản phẩm (hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho Bệnh viện phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 1 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 1 năm)
550000
Chai/lọ/túi/ống
Nồng độ, hàm lượng: 5ml; Đường dùng: Tiêm; Dạng bào chế: Thuốc tiêm/thuốc tiêm truyền; Nhóm tiêu chí kỹ thuật: NHÓM 4 theo Thông tư 40/2025/TT-BYT của Bộ Y tế ngày 25/10/2025
29
PP2600366511
Octreotid
Bệnh viện Bình Dân, 371 Điện Biên Phủ, phường Bàn Cờ, TP. Hồ Chí Minh
Ngay khi nhận được yêu cầu đặt hàng của Khoa Dược-Bệnh viện Bình Dân
Trong vòng 72 giờ kể từ khi nhận được yêu cầu đặt hàng của Khoa Dược-Bệnh viện Bình Dân (không tính các ngày lễ, thứ 7, chủ nhật).
30
Octreotid
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Phù hợp với hạn sử dụng của sản phẩm (hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho Bệnh viện phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 1 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 1 năm)
3000
Chai/lọ/túi/ống
Nồng độ, hàm lượng: 0,1mg; Đường dùng: Tiêm; Dạng bào chế: Thuốc tiêm/thuốc tiêm truyền; Nhóm tiêu chí kỹ thuật: NHÓM 1 theo Thông tư 40/2025/TT-BYT của Bộ Y tế ngày 25/10/2025

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu thuốc Generic". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu thuốc Generic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 5

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây